Wapenzi wa Jukwaa hili! Mahusiano,mapenzi,urafiki.


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,618
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,618 280
Je kuna kati ya wapenzi wa jukwa hili ameenda kupima VVU??leo ni 1,Dec,2010 siku ya ukimwi Duniani Mimi nipo hapa nanenane morogoro nacheki ngoma!!je wewe??:painkiller:
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Na mimi nitaenda kucheck muda si mrefu.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,574 280
Kumbe umeenda kuangalia ngoma tu? mi niko hapa mnazi mmoja kuna ngonjera, maigizo , sarakasi, kwaya na ngoma mbalimbali za asili
Je kuna kati ya wapenzi wa jukwa hili ameenda kupima VVU??leo ni 1,Dec,2010 siku ya ukimwi Duniani Mimi nipo hapa nanenane morogoro nacheki ngoma!!je wewe??:painkiller:
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
:Cry:
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Je kuna kati ya wapenzi wa jukwa hili ameenda kupima VVU??leo ni 1,Dec,2010 siku ya ukimwi Duniani Mimi nipo hapa nanenane morogoro nacheki ngoma!!je wewe??:painkiller:
KK umeongea jambo zuri sana kupima VVU/UKIMWI ni muhimu sana aisee
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
nimepima Kakakiiza kama dkk 25 zilizopita
nahamasisha na wenzangu kupima afya zao
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,618
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,618 280
Toeni status zenu siyo mnatwambia mmepima wakati hamtwambii nini mlichopima!!twambia wamekukuta vipi??
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,618
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,618 280
Kumbe umeenda kuangalia ngoma tu? mi niko hapa mnazi mmoja kuna ngonjera, maigizo , sarakasi, kwaya na ngoma mbalimbali za asili
Hivyo kilasiku pale makumbusho mimi nimteja wao kwahiyo issue ilikuwa kupima na wala siyo kujua status!!:spider:
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Toeni status zenu siyo mnatwambia mmepima wakati hamtwambii nini mlichopima!!twambia wamekukuta vipi??
KK huko uendako sasa naona ni kubaya ujue status za kila mtu ili iweje tafadhali Mkuu taratibu?!!!
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
KK huko uendako sasa naona ni kubaya ujue status za kila mtu ili iweje tafadhali Mkuu taratibu?!!!
Shikamoo da da Dena Amsi............ mimi thijambo kidogo, naumwa thana kiuno........... ngoja nkapime thijui nitakuta nini ila thithemi thtatath yangu thitaki ugomvi na mtu
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Toeni status zenu siyo mnatwambia mmepima wakati hamtwambii nini mlichopima!!twambia wamekukuta vipi??
yeah... nimeenda

ila suala la status ni mambo binafsi sana
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,618
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,618 280
yeah... nimeenda

ila suala la status ni mambo binafsi sana
Sawa ya wezekana kuwa la kibinafsi zaidi lakini humu jf are much more than relative hivyo is better to let us know ur status pls:help::help:
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
nimepima Kakakiiza kama dkk 25 zilizopita
nahamasisha na wenzangu kupima afya zao
Sasa moyo uko mbio ukisumiria majibu eeeeeeee? I wish you a -ve result.....!
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Toeni status zenu siyo mnatwambia mmepima wakati hamtwambii nini mlichopima!!twambia wamekukuta vipi??
It is not necessarily to display the results here in JF, but it will be better to share the results with your husband/wife/BF/GF, and then let him/her say to the JF whether he/she knows your status....!
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Je kuna kati ya wapenzi wa jukwa hili ameenda kupima VVU??leo ni 1,Dec,2010 siku ya ukimwi Duniani Mimi nipo hapa nanenane morogoro nacheki ngoma!!je wewe??:painkiller:
Uko na mwenzio au umemwacha nyumbani? Usije ukaenda kupima kisirisiri....
 
M

Munghiki

Senior Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
153
Likes
2
Points
35
M

Munghiki

Senior Member
Joined Oct 10, 2010
153 2 35
This is to all jf members
A moment of pleasure can destroy many lives,an act of carelessness can shut many dreams.be safe be free from HIV/AIDS.PLS CHECK URE HEALTH STATUS.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Shikamoo da da Dena Amsi............ mimi thijambo kidogo, naumwa thana kiuno........... ngoja nkapime thijui nitakuta nini ila thithemi thtatath yangu thitaki ugomvi na mtu
Marahaba ulienda wapi weye. Umeshapata majibu? Kiuono hujasaidiwa wewe siku nyingi eeehhh Pole nitakuletea dawa
 

Forum statistics

Threads 1,235,977
Members 474,928
Posts 29,242,380