Wapenzi wa gospel songs tukutane hapa

Kyokola

JF-Expert Member
Sep 5, 2014
1,188
2,000
I will sing- Don Moen
Way maker- Sinachi
Akutendee nini- C. Shusho
Only you- Ada
I overcame- Ada
Napokea kwako- Janet Otieno & Shusho
Nikumbushe wema wako,Huyu YESU,siteketei- Angel Bernard
Shuka Bwana- Mch.Abihudi
Uweponi mwako-Fanuel Sedekia
Ingwe mabalabala- Rebecca Malope
Imela- Ester
Asee ni nyingi mnooo bila kusahau kundi amazing la joyous celebration...haijawahi kupita siku sijasikiliza gospel song hata moja,MUNGU atubariki kupitia uimbaji.

I overcame wa Ada Ehi bonge la wimbo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom