Wapendwa najitokeza kwenu natafuta mke wa ndoa.


I

IKWETE

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
4,066
Likes
78
Points
145
Age
45
I

IKWETE

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
4,066 78 145
Mimi ni mvulana wa miaka 25 najitokeza kwenu wakuu natafuta mke wakuoa.
Mimi nimejiari ni mjasiriamal mdogo
naishi morogoro.
Dini yangu ni mkristo mkatoliki.
Mke nimhitajie awe anetokea kati-pwani,tanga,kilimanjaro, arusha na manyara.
Awe mkristo kama mimi.
Asiwe mwanafunzi wala asiwe matawi maana mimi ni wakawaida tu.
Sichagui kabila rangi wala umbo.
Umri wake uwe chini yangu.
Nitakua tayari kujieleza nikitakiwa.
Nipo seriours wakuu.
Ambae mungu atakaye mjalia kunipenda ani pm au ani sms 0756394667 nawasilisha wapendwa.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,334
Likes
40,094
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,334 40,094 280
sogea sogea basi hadi singida....
vigezo vyote nnavyo.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,858
Likes
1,458
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,858 1,458 280
ah kumbe wee wa matombo...kwa akina andunje
 
N

nsee a muro

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2012
Messages
241
Likes
0
Points
0
Age
40
N

nsee a muro

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2012
241 0 0
hongera sana kwa kufikiri kuoa.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Endelea uwe unashinda humu utawagegeda tuu
 
I

IKWETE

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
4,066
Likes
78
Points
145
Age
45
I

IKWETE

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
4,066 78 145
sogea sogea basi hadi singida....
vigezo vyote nnavyo.
poa tu nimesema sichagui kabila nilikua najaribu kuchagua ukaribu na kilimanjaro kama uko tayar nam niko tayar singida sio mbali sana wala nini.
 
I

IKWETE

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
4,066
Likes
78
Points
145
Age
45
I

IKWETE

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
4,066 78 145
Endelea uwe unashinda humu utawagegeda tuu
ndugu sitafuti mambo hayo hata kidogo minatafuta mke wa maisha na sivinginevyo naomba nieleweke nahitaji mke.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,334
Likes
40,094
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,334 40,094 280
poa tu nimesema sichagui kabila nilikua najaribu kuchagua ukaribu na kilimanjaro kama uko tayar nam niko tayar singida sio mbali sana wala nini.
upo kilimanjaro sehemu gani eti?
 
music mimi

music mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
247
Likes
208
Points
60
Age
36
music mimi

music mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
247 208 60
jamani natafuta mchumba mwema wa kufanya nae maisha..mimi ni mvulana mwenye miaka 28,nina elimu ya chuo kikuu,ni mkiristo.....sifa za uyo mchumba awe na umri usizidi miaka 28,dini yoyote,elimu yoyote cha muhimu awe na exposures,,awe anajipenda yani smart ....aliye siriaz ani Pm kwa kuanza kufahamiana
 
Buzuka Leah

Buzuka Leah

Member
Joined
May 26, 2013
Messages
55
Likes
0
Points
0
Buzuka Leah

Buzuka Leah

Member
Joined May 26, 2013
55 0 0
Mimi ni mvulana wa miaka 25 najitokeza kwenu wakuu natafuta mke wakuoa.
Mimi nimejiari ni mjasiriamal mdogo
naishi morogoro.
Dini yangu ni mkristo mkatoliki.
Mke nimhitajie awe anetokea kati-pwani,tanga,kilimanjaro, arusha na manyara.
Awe mkristo kama mimi.
Asiwe mwanafunzi wala asiwe matawi maana mimi ni wakawaida tu.
Sichagui kabila rangi wala umbo.
Umri wake uwe chini yangu.
Nitakua tayari kujieleza nikitakiwa.
Nipo seriours wakuu.
Ambae mungu atakaye mjalia kunipenda ani pm au ani sms 0756394667 nawasilisha wapendwa.
una- search mke kwenye internet ?? Uta-download virusi shauri yakoo...!
 

Forum statistics

Threads 1,273,061
Members 490,262
Posts 30,469,872