Wapendwa mliopo Mbeya nawaombeni msaidieni binamu yangu kibarua chochote halali


Principle girl

Principle girl

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
815
Likes
708
Points
280
Principle girl

Principle girl

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
815 708 280
Habari waungwana
Nina binamu yangu wa kike ana umri wa miaka 20 elimu yake ni form four kuna sehemu alikuwa akifanya kazi ya kuuza duka boss wake alifariki baada ya hapo watoto wa marehemu wakamtoa hivo kwa sasa yupo tu anahangaika kutafuta mahali pengine na bado hajafanikiwa,hivo nawaombeni mumsamdie binamu yangu kumuunganisha na kibarua chochote halali isipokua kazi ya ndani na kazi ya bar kwa Mbeya mjini maana ana mama yake ambae kidogo umri umeenda hivo yeye ndiye anaeishi nae hapo nyumbani hivo anamtegemea hawezi kwenda mbali..shukrani.
 
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
1,707
Likes
1,297
Points
280
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
1,707 1,297 280
Ok
 
mvuv

mvuv

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
1,967
Likes
2,683
Points
280
Age
23
mvuv

mvuv

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
1,967 2,683 280
Mtafutie mtaji afanye biashara ndogo ndogo,, Mbeya mji wa kibiashara.
 

Forum statistics

Threads 1,250,948
Members 481,523
Posts 29,752,009