Wapemba Waanza Kukamatwa


Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
NEWS ALERT: KWA WAPENDA AMANI NA ULINZI WA HAKI ZA BINADAMU.
Wananchi wa kisiwani pemba waliowasilisha waraka Umoja wa Mataifa (UN) wa kutaka shikirisho wameaza kujikuta ndani ya mikono ya polisi wa serikali kuazia jana usiku.katika waliokamatwa pamoja na ni Kiongozi wao bwana Ahmed Marshed Khamis.
Tafadhalini wanaJF huu ndio mwanzo wa mapambano na serikali za kidhalimu ,wahanga wa Demokrasia Tanzania wameanza kukamatwa tena nyakati za usiku.Wapemba ni watu ambao wamekuwa mstari wa mbele katika kuitetea haki ya Mtanzania kwa njia moja au nyengine wamewawezesha waTanzania wengine kuwepo mstari wa mbele katika kufichua maovu ya mafisadi ,huu ni wakati wa kuungana nao katika kuufichua udhalimu wa serikali ya Kikwete ..hawa ni waTanzania wenzetu tukinyamaza kwa hawa wachache basi watatumaliza mmoja mmoja.Peleka habari hizi kwenye vituo vyote vya habari vya U.N.
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
NEWS ALERT: KWA WAPENDA AMANI NA ULINZI WA HAKI ZA BINADAMU.
Wananchi wa kisiwani pemba waliowasilisha waraka Umoja wa Mataifa (UN) wa kutaka shikirisho wameaza kujikuta ndani ya mikono ya polisi wa serikali kuazia jana usiku.katika waliokamatwa pamoja na ni Kiongozi wao bwana Ahmed Marshed Khamis.
Tafadhalini wanaJF huu ndio mwanzo wa mapambano na serikali za kidhalimu ,wahanga wa Demokrasia Tanzania wameanza kukamatwa tena nyakati za usiku.Wapemba ni watu ambao wamekuwa mstari wa mbele katika kuitetea haki ya Mtanzania kwa njia moja au nyengine wamewawezesha waTanzania wengine kuwepo mstari wa mbele katika kufichua maovu ya mafisadi ,huu ni wakati wa kuungana nao katika kuufichua udhalimu wa serikali ya Kikwete ..hawa ni waTanzania wenzetu tukinyamaza kwa hawa wachache basi watatumaliza mmoja mmoja.Peleka habari hizi kwenye vituo vyote vya habari vya U.N.
People should not be afraid of their governments. Governments should be afraid of their people.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Hii ni hatari sasa!

Nini kinaendelea lakini?
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
ish!! hii ni hatari tena kubwa.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Kosa kubwa zaidi dhidi ya Jamhuri yetu ni uhaini siyo kutoa maoni ya kupinga au kutaka kujitenga. Mtwara wamewahi kusema hivi, Kidoma wamewahi kusema hivyo na kuna watu wa kanda za ziwa wamewahi kutoa matamshi kama hayo ya kuonesha kuchoshwa na kusahauliwa.

Kwanini wanatumia mkono wa nguvu namna hii dhidi ya Wapemba?
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
76
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 76 145
Jamani Muungwana, Chonde chonde hii mijamaa inaweza kuanza kujilipua!!!!!

Jadiliana nao tu wataelewa!
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
mmmh, pemba si kama sehemu nyengine za Tanzania kwa sababu kule ni upinzani tu uliochaguliwa. hivyo basi, seriali ya ccm haiwachukulii kama ni raia wake.
huyo Ahmeid Marshed Khamis ni mtu anakaribia miaka 70. atampindua nani?
 
Tina

Tina

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2007
Messages
571
Likes
75
Points
45
Tina

Tina

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2007
571 75 45
Waliokamatwa wengi ni wazee wakiongozwa na mzee Ahmed Marshed Khamis, ambaye anatajwa kuwa alikua Kiongozi wa watu waliokwenda katika Ofisi za Umoja wa Mataifa (UN) Jijini Dar es Salaam kuwasilisha waraka wa barua wakidai serikali shirikishi Kisiwani Pemba.

Wengine ni: Dk. Gharib Omar Gharib, Jirani Ali Hamad, Bi. Mariam Hamad Bakar, Bi. Hidaya Khamis Ally, Mzee Salim M. Abeid, na mzee Mohamed Mussa, na wote wamechukuliwa na kupelekwa Zanzibar kwa ndege ya jeshi na hatimaye Dar es Salaam. Polisi wamekanusha kufahamu lolote, na kazi hiyo inafanywa na maofisa Usalama na Maofisa wa JWTZ kutoka Bara wakishirikiana na wenzao wa Unguja
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Nani alisema kuwa CCM ndio wanalinda "amani" ya Tanzania?
 
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2008
Messages
1,220
Likes
2
Points
135
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2008
1,220 2 135
Na maelezo yametoka kuwa wamekamatwa kwa sbb gani?
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Hii sasa ni danger taa nyekundu imewaka CCM wamezidiwa sasa.Wakubali tu sasa hii
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Hii ndio nchi ya Tanzania bwana, watu wakidai haki kwa amani tena kwa kwenda UN wanakamatwa na kuswekwa lupango jamani, haya hii ndio naisikia hapa TZ

Wapi mwanamaigizo Kikwete?? Sema neno hapo tukusikie leo unaigiza vipi?
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
tanzania ni nchi ya majaabu, na hii inatokana na utawala mbovu wa ccm.
ingekuwa pemba, walishughulikiwa kidogo tu kama sehemu ya zanzibar basi haya yasingetokea.
na kama ccm bara inashindwa kuithibiti ccm zanzibar, whats the point ya kuwa ndani ya chama kimoja?
kikwete hili lipo mikononi mwako, na wewe mwaga damu kama ilivyomwagwa enzi za mkapa. its your turn. we will get to know how much of a mchamungu you are. au ndo kharam nguruwe tu na pombe?
 
Macos

Macos

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
1,833
Likes
1,012
Points
280
Macos

Macos

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
1,833 1,012 280


Ndugu zangu wanaforum mimi napenda kwanza kuunga mkono hoja za wapemba za kutaka kujitenga . kwa nini naunga mkono?
  1. Kwanza serikali ya Mapinduzi haiwatambui Rasma kama ni raia sawa wa Zanzibar wenye haki sawa kama wenzao wa Unguja
  2. Pili serikali ya Zanzibar yenyewe mara zote imesema na hakuna amekanusha ya kwamba haiwezekani kwa MPEMBA kuongoza serikali ya Zanzibar
  3. Haya yamekua yakitamkwa ndani ya Baraza la wakilishi , mikutano ya hadhara na hakuna asojua mpaka juzi ndani ya mkutano wao wa Butiama wamesema wazi
  4. Nafasi zote za serikali ya Zanzibar zimeshikiliwa na watu wa unguja japo wapemba wapo wengi wenye uwezo
  5. Hakuna Mpemba katika baraza la mapinduzi
  6. Nafasi zote za masomo ya juu zinakwenda kwa watu wa Unguja na CCM
  7. Kuna hujuma za makusudi zimefanywa dhidi ya wapemba kuwadhuru kama kisa cha kutiliwa sumu kule pemba
  8. Ingawa serikali ya Muungano huwa inawavumilia Wapemba kwa kuwapa nafasi muhimu kama DR. Shein na Salim Ahmed na Dr, Omar wote walikua ni wakuonyeshWa mfano katika uongozi wa nchii hii hawa HAWANA hata chembe ya UFISADI lakini subutu huyu Shein aseme tu nataka mimi kugombea Urais wa ZANZIBAR HATA FORM HATOPEWA NA CCM UNGUJA
  9. Haya ya ubaguzi na ufashisti maaana huuu ni ufashisti kubagua raia wako kuwa ni watu wa daraja la pili
  10. Haya yakifanyika Huko za Zanzibar Dhambi kubwa ni kwa Serikali ya Muungano kutojali na kuvumilia hali hii ya CCM wenzao Unguja la ajabu wao Bara hawana Tabu na WAPEMBA
  11. KUNA SABABU NYINGI ZA JAMAA ZETU KUJITENGA
  12. UNAPOMWAMBIA MTU NDANI YA NCHI YAKE KWAMBA WEWE MPEMBA HUWEZI KUTAWALA NCHII HII BASI MAANA YAKE HUWATAKI BORA WAWE MBALI NA WEWE YAANI TAYARI UMEWAPA RUHSA KAMA WANATAKA KUJITENGA BASI RUHSA
  13. WATU WANASEMA KWA NINI WAPEMBA HAWAJENGI KWAO WAKATI WANAUWEZO? LAKINI JAMANI NI SERIKALI NDIO INTAKIWA IPELEKE MAJI . UMEME BARABARA , BANDARI , AIRPORTS NA MASHULE KAMA WAFANYAVO UNGUJA
  14. KUNA VISA VINGI VYA KIBAGUZI KUNA JAMAA ALITAKA KUFUNGUA HOSPITAL KUBWA PALE WETE MSAADA WA KUTOKA NJE AKANYIMWA KIBALI ATI ASAIDIE ZILIZOPO
  15. KUNA WATU WALITAKA KUJENGA BARABRA YA GANDO KWENDA WETE SERIKALI IKAKATAA MPAKA LEO GARI HAZIPITI WATU WATEMBEA KWA MIGUU
  16. HATA USAFIRI WA BAHARINI UNAPIGWA VITA KWENDA KATI YA PEMBA , MOMBASA NA TANGA ILI WAPEMBA WASIFAIDI KUJIENDELEZA
  17. KUNA WAKATI BEI YA PETROL PEMBA ILIKUA CHINI KULIKO UNGUJA , HII NI KUTOKANA NA SOKO HURIA BAI IKAAMULIWA IPANDISHWE IWE SAWA NA UNGUJA HUU NI UBAGUZI WA HALI YA JUU
  18. PEMBA MARA NYINGI KUNA TOKEA UKAME NA HALI YA NJAA IKITOKEA HAKUNA WA KUWASAIDIA SERIKALI YA UNGUJA HAIJALI BALI HUTOA KEJELI HATA SERIKALI YA MUUNGANO NAYO HUKAA KIMYA IKITOKEA NJAAA SEHEMU NYENGINE BASI HARAKA MISAADA INA PELEKWA
  19. MIAKA YA NYUMA WAPEMBA WALIKUA WANASAFIRI KUTOKA TANGA KWENADA PEMBA HALI YA HEWA ILICHAFUKA BASI WAKAPIGA SOS YA KUOMBA MSAADA NA WALIPIGA RADIO CALL IKAPOKELEWA LAKINI HAWAKU PATA MSAADA NA ROHO ZAO 25 ZIKAPOTEA KISA ATI BOTI ZA KMKM HAZIKUA NA MAFUTA
  20. WAKATI PEMBA KUKIWA NA NEEMA YA CHAKULA WATU WA PEMBA HUUZA KWA WINGI CHAKULA CHAO KWA NGUGU ZAO WA UNGUJA LAKINI PEMBA KUKIWA NA NJAA BASI WAPEMBA HAWARUHUSIWI KUPELEKA CHAKULA KUTOKA UNGUJA HII NII AIBU
HIVYO WANAZO SABABU NA NIA YA KUJITENGA WAO NI BINAADAMU NA WAMESOMA VYA KUTOSHA KUENDESHA NCHI YAO KAMA WAPEMBA .CCM TAYARI IMESHAWAFUKUZA KWA HIYO WAO WANATAMKA TU KWAMBA JAMANI WENZETU TAYARI WAMETUTOA KATIKA SERIKALI HIVYO TUNAKAA KWETU NA SERIKALI YETU MAANA KATIKA HIO HATUNA NAFASI SASA HUUUU SII UHAINI
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Sidhani kama kujitenga ni suluhisho la mwisho na kudumu la matatizo ya watanzania wa kisiwa cha Pemba.
 
M

mjinga

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
328
Likes
4
Points
35
M

mjinga

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
328 4 35
Mie naunga mkono kwa wapemba kujitenga, kama hali ya huko ni mbaya namna hiyo. yaani kama hakuna basic needs na wanakataliwa na wenzao wa Pemba na kuona kama ni wakuja, basi wajitenge. Kuna maana gani, yaani inakuwa kama wa Pemba ni kama vibarua tu na wakulima. Waachieni basi hata karafuu yao wauze wenyewe. Wamechoka ndio maana wakaamini kuwa CUF kama chama kinaweza kuwaletea uhuru wa kiuchumi na unafuu vilevile. Kwani kama CCM wangepeleka basic needs unafikiri hawajamaa wangetamka kujitenga? Mbona wakazi wa Dar hawajatamka kujitenga, ni wakazi wa Kigoma,Mtwara na huenda hata Songea na Rukwa watakuja tamka hayo maneno. Wapeni haki halafu mtaona kama watatamka hayo maneno ya ``uhaini``
 
Macos

Macos

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
1,833
Likes
1,012
Points
280
Macos

Macos

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
1,833 1,012 280
MIMI NAPENDA TUWAULIZE MAKAMBA , KIKWETE , KARUME NA KINGUNGE TUCHUKULIE CUF WAMEKUBALI HIO KURA YA MAONI KUHUSU MUSTAKBALI AU AINA YA SERIKALI WANAYOTAKA WATU WA ZANZIBAR . SASA TUSEME SWALI LA KURA YA MAONI LITAKUW " JEE UNAKUBALI KUUNDWA SERIKALI SHIRIKISHI ITAYOPATIKANA BAADA YA UCHAGUZI WA ZANZIBAR ILI KUWEKA UWIANO WA KIUTAWALA"
JEE SERIKALI YA CCM , MAKAMBA .KINGUNGE KARUME WATAKUA UPANDE GANI WA KURA YA MAONI ??????? WATAWAMBIA WANA CCM ZANZIBAR WAKUBALI SERIKALI SHIRIKISHI AU WATAWAMBIA WAKATAE?????????? NAOMBA MAONI YAO . NAOMBA KIKWETE , MAKAMBA NA KINGUNGE ATUJIBU. MAAANA IPO WAZI CUF WAO WATASEMA TUNAKUBALI JEE CCM UPI UTAKUWA MSIMAMO WAO KWENYE KURA YA MAONO ?????////
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Nafikiri hili suala litamaliza kabisa heshima ya muungwana Jk katika medani ya kimataifa. Sasa atasolve je maswala ya Zimbabwe?
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,752
Likes
136
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,752 136 160
mh! kwa jinsi ninavyofahamu, kuwakamata hawa wazee kutazidi kuwasha moto, kwa kjuwa the rest of wapemba na watanzania kwa ujumla wataona hawa kama makomredi na hii ndiyo mwanzo wa safari ya wapemba kusaka taifa lao, mkoloni wao sijui atakuwa ni unguja au kikwete
 

Forum statistics

Threads 1,237,823
Members 475,675
Posts 29,302,304