Wapalestina Walimsaidia Amini wakati wa Vita ya Tanzania na Uganda! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapalestina Walimsaidia Amini wakati wa Vita ya Tanzania na Uganda!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kinyungu, Aug 17, 2011.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,116
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    Japo jambo hili bado halijawekwa wazi na wanazuoni wa Tanzania ukweli ni kwamba wakati wa vita ya Tanzania na Uganda siyo Gadaffi wa Libya peke yake alimsaidia Idd Amin bali pia Wapalestina walimsaidia Idd Amini dhidi ya Tanzania.

    Je kuna faida gani sisi Watanzania kuwasapoti Wapalestina kwenye mapambano yao na Wayahudi?

    Wikipedia wamegusia kidogo kazi ni kwetu Watz kutafuta ukweli huu na kuuweka hadharani.

    Uganda
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,002
    Likes Received: 3,337
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kinyungu.

    Ndiyo maana mpaka leo sijawahi kumwonea huruma Muammar al Gaddaf wacha apate kichapo na ikiwezekana wamfanyie ule mchezo waliomfanyia Saadam Hussein.Gaddaf aliingia kichwa kichwa Idd Amin alimdanganya Uganda ni taifa la kiIslam limevamiwa na Tanzania taifa la kikristo mwisho wa siku Gaddaf akabaki na aibu ya kushindwa na kudhalilishwa kwa askari wake wachovu.
     
  3. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kinyungu tupe ushahidi wa Wapalestina kumsaidia Idd Amin ili tufaidike
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Usilipize baya kwa baya ni vema kulipiza kwa jema ili roo iwasute wenyewe
     
  5. doup

    doup JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya Mambo ndiyo yanayoturudisha nyuma Wadanganyika, Jino kwa Jino ndio mahali pake, ili nidhamu iwepo
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,116
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    Library of Congress pamoja na hiyo link miliyotoa hapo juu vyote vinaonesha Wapalestina wa PLO walitoa wapiganaji zaidi ya 200 kumsaidia Idd Amin. PLO ni wanafiki sana afadhali hata ya HAMAS.

    Wapalestina siyo watu wazuri hawana nchi na walijiingiza kwenye uomvi usio wahusu je wakipatra hiyo nchi? Itakuwaje?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Badala ya kufikiria jinsi ya kuwaadabisha mafisadi wanaowalaza na giza mnahangaika na historia ambayo haiwezi kurekebishika.

    Kama walisaidia kipindi hicho lazima walikua na sababu zao na huenda zilikua nzuri tu kwahiyo kama Tanzania nayo itaona ina sababu nzuri ya kutowasapoti basi wasifanye hivyo.
     
  8. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,106
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama hiyo habari ni kweli, basi wacha waisrael wawape kibano
     
  9. M

    Mr.Right JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    PLO wanafanya maamuzi yao kutokana na maslahi yao. Idd Amini alikuwa anawasapoti zaidi, hadharani. Wapelestinian wengi walikuwa wanaishi pale Uganda, walikuwa wanajidefend wao wenyewe ktk vita na TZ.
     
  10. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,127
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kama walitudhoofisha kwa kumsapoti iddi amin, malipo yao yako hapa hapa duniani..ISRAEL INAWANYOOSHA kama vipi waje tena
     
  11. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,326
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    Ni kweli wapalestina walimsaidia Iddi Amin katika vita Uganda na Tanzania. Lakini wapalestina hawakufanya hivyo kwa kuwa waliichukia Tanzania ila ni kwa sababu Iddi Amin aliwaunga mkono kwa hiyo walikuwa wanamrudishia fadhila kwa kumuunga mkono katika vita. Wapalestina walikuwa taifa lililotelekezwa kwa hiyo taifa lolote lililowaunga mkono na kuwasaidia kwenye mapambano yao dhidi ya Israel walikuwa tayari kulisaidia kwa jambo lolote. Kama Tanzania ingefanya kile ilichofanya Uganda kwa wapalestina basi wangesaidia Tanzania katika vita dhidi yamajeshi ya Idd Amin. Na ndio maana Mwl Julius Nyerere hakuwahi kuwachukia wapalestina kwa kitendo cha kupigana sambamba na jeshi la Uganda dhidi yetu.
     
  12. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,106
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Basi na wao wapalestina waendelee kupata kichapo toka kwa waisrael kwa sababu huko nyuma Israel iliisaidia Tanzania kwa misaada mingi.
     
  13. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Viva Israel Kung'uta hao kwa sana tu.Ina maana mtu akikusaidia ktk njaa akikuita umsaidie kuua mtu asiye na hatia utaenda na hutakuwa na kosa? Acha ujinga walifanya walichokijua baada ya Idd Amin kuwadanganya kuwai amevamiwa na Makafiri (Tanzani) wakati uganda ni Taifa la kiislam.
     
  14. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2014
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,764
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Napita tu hapa....2011
     
  15. kajirita

    kajirita JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2014
    Joined: Jul 27, 2013
    Messages: 1,581
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    C.c Bernard Membe!!
     
  16. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2014
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,390
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mimi ni kama wewe!


    Sent from my iPhone using JamiiForums
     
  17. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2014
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 12,156
    Likes Received: 2,649
    Trophy Points: 280
    2011....
     
  18. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2014
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 0
    Wapalestina ni sawa na mtoto mchokozi anaetegemea nguvu za wazazi au wakubwa zake. Sifurahii watu wasio na hatia kupata madhara (kuuliwa au kujeruhiwa), lakini pia siamini kuwa Waisraeli wanawaua watu tu bila kulazimika. Hata ingekuwa ni wewe, mtu anakurushia mawe halafu anajificha nyuma ya watoto wake ungefanyaje? Umuache tu huyo mtu aendelee kukupiga kwa mawe wewe na watoto wako kwa kuwa tu ukimrudishia watoto wake wasio na hatia wataumia????
     
  19. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2014
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,404
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hahahahah kumbe 2011?
     
  20. lidocaine

    lidocaine JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2014
    Joined: Jun 16, 2014
    Messages: 567
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Hahaaahaha umenena.wapigweeee
     
Loading...