Wanzazibar wanateseka mgao wa umeme watoto wanafeli shule kwa sababu ya kukaa gizani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanzazibar wanateseka mgao wa umeme watoto wanafeli shule kwa sababu ya kukaa gizani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tpmazembe, Jan 25, 2012.

  1. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,475
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hivi pamoja na kuwa na serikali ya kitaifa,CUF wako serikalini lakini watu bado wanateseka mgao wa umeme kila siku hawa CUF wamuogope Mungu,wanawatesa wazanzibar kwa visiasa uchwara vya kipindi cha uchaguzi
     
  2. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,475
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kweli huu ni msiba,wazanzibar wanaishi maisha ya mateso tu,viongozi hawaoni aibu
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,325
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Sasa CUF ndo majenereta ya umeme?
     
  4. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Poleni. Wamefeli mitihani ipi?

    Lakini kufeli kwa mitihani kunasabu nyingi sana zaidi ya umeme! Vijijini huko wanafauli bila umeme.
     
  5. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Matatizo kama hayo kina Jusa hawawezi kuyazungumzia kwa kuwa yanamanufaa kwa wananchi.Wao wanaweza kuzungumzia na kuleta chokochoko za muungano ili nchi igawanywe wapate madaraka.
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,828
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Zanzibar ni laana ya umimi inawatesa na hawana haja na kusoma wanasogoa na kukomaa pasipo sababu .Waache wakae hivyo kwanza kwa asili wale si wasomaji ni watu wa kukunja miguu na kuishia madrasa .
     
  7. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    si ndo maana tunawaambia mjitenge? kwani lazima muungane nasi (watanganyika)? jitengeni na tafuteni vyenu na si kulalamika.
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,511
    Likes Received: 16,989
    Trophy Points: 280
    Yale majenereta mapya aliyoyawacha Karume mmesha yauza?
     
  9. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    pumba.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,282
    Likes Received: 4,253
    Trophy Points: 280
    mgao upo kila mahali waache kulia lia
     
  11. M

    Moses msisia Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha wateseke siwapendi
     
  12. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Hao watoto wanasoma school usiku?
     
Loading...