WANYAMWEZI wanajua mahaba na ku handle kuliko wote Tanzania....! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WANYAMWEZI wanajua mahaba na ku handle kuliko wote Tanzania....!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkayala, Aug 7, 2012.

  1. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 554
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Inasemekana kabila la Wanyamwez toka TABORA wanajua mapenz,ku care,ku handle na uvumilivu kuliko makabila yote.WEWE UNASEMAJE?
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,377
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Japo natokea TBR ila Tanga kiboko, maji ya kuoga yanaungwa viungo.
     
  3. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Wanyamwezi wa kike au wakiume?.......ili nifanye tafiti stahiki katika hilo!
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    Mimi ni Mnyamwezi, ila si mvumilivu. Ukinidekeza nitakudekeza, ukinisumbua natimua vumbi!
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 8,689
    Likes Received: 3,566
    Trophy Points: 280
    Hahaa nimeipenda sana hii mada,kuna uvumi ulikuwepo miaka ya nyuma kusema kuwa wa dada wa tabora wanapenda sana limbwata na mwanaume akikamatwa na hilo limbwata ujue amekwisha ataishia kuwa kama shamba boy kumbe ndio mume halisi!!wanachukua akili yoote,wanakuachia kupenda hadi ujinga!! Je ni kwelii??
     
  6. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh aise naogopa rimbwat ile mbaaaaaaaaaaaaya
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,946
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Siyo kila unachokisikia unakipost humu, topic kama hizi huwa hazina ukweli wowote. inamaana hao ulowasikia wameshatembea na makabila yote TZ?! ......Upuuuzi.
     
  8. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 554
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni njia gan una2mia kufanya hiyo tafit?Angalia kuna NGOMA..
     
  9. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 554
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni njia gan una2mia kufanya hiyo tafit?Angalia kuna NGOMA..Any way wote!
     
  10. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 554
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Limbwata naskia Tanga zaidi,girigiran,mdarasin,hiriki,kitunguu saumu na KALIMBWATA kidogo....mmmh chakula kitaaam!
     
  11. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 554
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tena Maproso ni jina linaloashiria ungetupa jibu zuri,tuambie bas kwa nin umependa hilo jina?
     
  12. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,931
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Ulimpora mayo
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    wamasai ni zaidi
     
  14. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Najua zipo mkuu, ngoma kama,Maswezi,manyanga,Uyeye,Bagika,Bagalu,bazuba,Radu na nyinginezo nyingi,wewe ulikuwa unazungumzia zipi kiongozi?....
     
  15. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 554
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hero Subaye,ngorotikka
     
  16. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 554
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hahaaa,umesahau ugoyangi na matanda,any ways nilikua namaanisha NYAMBIZI a.k.a ukimwi!
     
  17. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Ebanaaa dah!..kumbe unazungumzia hilo shaka ondoa mkuu.....Usalama katika tafiti utazingatiwa.
     
  18. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,940
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    dah!! thanks for the info mwana mie kumbe ni kabila linalojua kutoa dozi sawa sawa kunako 6 by 6. lakini sii mzigo mzito mpe mnyamwezi lol
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,542
    Trophy Points: 280
    thread hii inahusu na wanaume wa kinyamwez au vipi?
     
  20. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mambo ya makabila dalili za ubaguzi lo tumuenzi dad taifa sisi wote ni sawa
     
Loading...