wanyama tuwafugao ukileta mazoea nao sana kazi yake ndio hii

Miguel Alvarez

JF-Expert Member
May 28, 2019
540
1,000
Siyo hamuwapendi. Tatizo mmekuzwa na tabia ya kuwachukukia wanyama kibaya zaidi hata elimu ndogo ya kutambua tabia za wanyama hamna. Eti uzungu unipite kumbe sababu hata kula yako ni shida sembuse ufuge mnyama.
Hakika mkuu ukiwa na elimu hata kidogo kuhusu hawa wanyama utaenjoy sana weng hawajui Paka na mbwa ni marafiki wazuri kwa binadamu hasa ukionyesha upendo kwao
 

goroko77

JF-Expert Member
Jul 9, 2019
1,224
2,000
Nijuavyo mm ukivua hata nguo mbele za paka na mbwa wanabweka na kupiga kelel
 

Zeus1

JF-Expert Member
Aug 24, 2017
5,094
2,000
Utafugaje na unaishi Chumba kimoja
Sema unaishi store ndio maana huwezi Fuga bwashee!
Jiko,kitanda,ndoo za maji,gunia la Mkaa,Tenga la nguo,kakabati ka viatu,debe la unga,fuko la maharage,debe la mchele,Saboofa na tv,friji dogo,feni ya stand nk nk
Na mfugo juu hata hapata tosha

(Joking bro)

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom