Wanyama kwenye nembo / bendera za timu za mpira zinamaanisha nini?


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,355
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,355 280
Timu nyingi za ulaya naona zina wanyama ambao kidogo wanafanania na simba lakini sio simba.
Miongoni mwa timu hizo ni Manchester United na Chelsea. Man wanamwita mnyama wao SHETANI MWEKUNDU, je hawa wanyama wana maana gani?
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,875
Likes
75
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,875 75 145
Umeshasema nembo, maana yake ni alama hivyo maana yake ni unapoiona hiyo nembo uitambue inawakilisha nini na sio yale yaliyomo ndani ya nembo. Mfano wewe unajiita bujibuji na avator yako tukiiona tu tunajua ni wewe.
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Man u ni mashetani wekundu
Chelsea ni mashetani wa blue
tofauti ni kwamba Chelsea ni dume kwa kuwa blue ni rangi ya kiume na Man ni majike
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
Man u ni mashetani wekundu
Chelsea ni mashetani wa blue
tofauti ni kwamba Chelsea ni dume kwa kuwa blue ni rangi ya kiume na Man ni majike
mkuu ushaanza kuleta unazi baada yakujibu swali..
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
Timu nyingi za ulaya naona zina wanyama ambao kidogo wanafanania na simba lakini sio simba.
Miongoni mwa timu hizo ni Manchester United na Chelsea. Man wanamwita mnyama wao SHETANI MWEKUNDU, je hawa wanyama wana maana gani?
mkuu bujibuji na city yeye ni ndege la ajabu tu lione lilivyo..
manchester_city_logo.jpg
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,355
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,355 280
Hata libunduki la Arsenal na lijogoo la Liverpool ni madudu ya ajabu ajabu tu
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
602
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 602 280
soka si ni uchawi tu na ushetwani?
 
G_crisis

G_crisis

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
726
Likes
72
Points
45
G_crisis

G_crisis

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
726 72 45
Ndo masonic symbols hizo
 

Forum statistics

Threads 1,214,120
Members 462,499
Posts 28,501,907