Wansheri kenya, kuomba mshitakiwa wa kunyanyasa dr ulimboka.kushitakiwa mahakama za kenya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wansheri kenya, kuomba mshitakiwa wa kunyanyasa dr ulimboka.kushitakiwa mahakama za kenya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R.B, Jul 14, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,981
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Wanasheria nchi Kenya wanojipanga kuomba shauri la mtekaji wa dk Ulimboka kuamishiwa nchini kenya.
    . Hii ni kuamini kuwa Haki ya mteja wao aitatendeka kutokana na political pressure. :israel:
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,716
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    tamthilia! Bado mnapindisha ukweli. Nimecheki jF Kenya sijaona
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,264
    Likes Received: 700
    Trophy Points: 280
    Ungeweka any supporting evidence to justify your argument. Otherwise, this is too vague to appear HERE.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,213
    Trophy Points: 280
    Kova Ukovani Unyama Unyamani
     
  5. r

    richone Senior Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kova ni muongo. huyo jamaa sii mkenya ni mtanzania waliyemtengeneza katika hali ya kawaida kama mtu alikwishafanya mambo kama hayo ni kwanini akajisalimishe kanisani ilihali ni kazi yake? huu ni uwongo watanzania tunadanganywa.
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Kukwama ukwamani..!!
     
  7. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi vyote vimekuwa engineered,
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hatudanganyikiiiiiiiii!......Shame on them magamba hawa!
     
  9. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,981
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280

    [h=6]RAIA wa Kenya, Joshua Mulundi (21) amekamatwa na polisi jijini Dar es Salaam na kupandishwa kizimbani kwa tuhuma za kumteka na kufanya jaribio la kumuua Mwenyekiti wa Jumuiya ya Madaktari nchini, Dk Steven Ulimboka[/h]
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Jana nilimsikia Kova akisema ana 31!
     
  11. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Yale yale ya kuhamisha wafungwa kutoka sehemu mbali mbali baadae wanaonyeshwa kwenye TV hawa ndiyo maajambazi yaliyovamia NMB na kuiba kiasi cha milion 50. Kumbe si wafungwa wala si majambazi ni mahabusu, wala zile pesa zilizokombwa siyo milion 50 ni zaidi ya Bilion moja.
    Sasa ramani zimechorwa kwa kuona watanzania kwenye dini ndo wenyewe! ukisema kajisalimisha mwenyewe kanisani basi utasikia, Mungu ni mkubwa kampa maono na kutubu mbele ya mchungaji.
     
  12. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 3,000
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Bonge la movie. Tatizo screenwriter, director na actor wote hawana ujuzi ndiyo maana movie lao halina msisimko kabisa.
     
  13. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hili chama la mabwepande ni balaaa
     
  14. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    vimekuwa engineered na maingeneer feki na vilaza.
     
  15. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,810
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Small brains which has caused the scene is trying to clear it. It is impossible. Am having a feeling Kova is approaching a disgraceful end Zombe style.
     
  16. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,663
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Liwalo na liwe.
     
  17. Josephine

    Josephine Verified User

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kova has lost his efficiency and objectivity.

    Hii ni hatari ngoja tutasikia kesho,habari yake.

    Jamaa wasanii kweli hawa.uwongo wa style hii hauvumiliki.
     
  18. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,346
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Serikali ya Kenya haiwezi kujiingiza kijinga kwenye jambo hili feki, hakuna kitu kama hicho.
     
  19. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huyu si mkenya wala sio mtekaji. hiyo ni kweli kuwa ametengenezwa na serikali
     
  20. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,633
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    kova,hiv haoni aibu
     
Loading...