Wandugu hili Dubwana LA IPTL ndio wakati wa kulitumbua sasa

MakinikiA

JF-Expert Member
Jun 7, 2017
2,337
2,000
Wandugu kuna ile kampuni iliyoingia mkataba na Tanesco,linataka kurenew mkataba wa kinyonyaji tena na tanesco na kipindi cha nyuma kamati ya bunge wallitoa tamko kwamba hawana Sifa,sasa Ewura wanakusanya maoni eti tuliruhusu liendelee au lisiendelee ,Wandugu hili likampuni halistahili hata kulitolea maoni
 

BIGstallion

JF-Expert Member
Sep 13, 2016
6,391
2,000
Ii nchi we achaneni nayo tutafute sehem nyingine,..yaan kuna watu wanafanya ii inchi sijui Kama kitu gani,wana roho mbaya kweli kweli
 

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
24,241
2,000
Wandugu kuna ile kampuni iliyoingia mkataba na Tanesco,linataka kurenew mkataba wa kinyonyaji tena na tanesco na kipindi cha nyuma kamati ya bunge wallitoa tamko kwamba hawana Sifa,sasa Ewura wanakusanya maoni eti tuliruhusu liendelee au lisiendelee ,Wandugu hili likampuni halistahili hata kulitolea maoni
Usiwe kama LHRC wakurupukaji tu.
Kisheria EWURA ni lazima ikusanye maoni kwanza,kwa hiyo kama una sababu peleka tu EWURA
 

Nolasc

Member
May 10, 2012
81
125
Watoe utaratibu Wa kutoa maoni maana imekuwa no kilio cha muda mrefu hivyo wakati umefika hilo li IPTL kuondoka.
 

Nolasc

Member
May 10, 2012
81
125
Pia katika kuongeza muda Wa leseni huwa kunakuwa na masharti ya leseni na tunaamini IPTL ilikiuka masharti ya leseni Mara nyingi na ndio maana kulikuwa na malalamiko juu yao hivyo kiuzalendo tunategemea pamoja na kukusanya maoni Wasipewe leseni tena ili tusiendele kulalamika.
 

Eng Nyahucho

JF-Expert Member
Dec 18, 2016
585
1,000
Wandugu kuna ile kampuni iliyoingia mkataba na Tanesco,linataka kurenew mkataba wa kinyonyaji tena na tanesco na kipindi cha nyuma kamati ya bunge wallitoa tamko kwamba hawana Sifa,sasa Ewura wanakusanya maoni eti tuliruhusu liendelee au lisiendelee ,Wandugu hili likampuni halistahili hata kulitolea maoni
Nimewasikiliza EWURA wao wanasema wana renew generation licence lakini suala la mkataba hawana uwezo na hawajawahi kuona huo mkataba unafananaje.
Kwa lugha nyingine mkataba wao ni sealed and confidential
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom