Wanaweza kusimamisha saa lakini sio wakati

Nyamsusa JB

JF-Expert Member
Jul 9, 2015
429
1,000
Hii ni faraja kubwa kwetu Makamanda.

CCM wamekomaa kuisimamisha Saa wakidhani watasimamisha Muda na Wakati pia.
Wahenga walisema Wakati Ukuta ukipambana nao utaumia mwenyewe.
CCM wanapambana na Wakati wanapojaribu kupambana na Fikra pinzani hakika wataumia wenyewe, japo wanaweza kusimamisha harakati tena kwa saa kadhaa tu.

Saa huvaliwa mkononi, huwekwa ukutani n.k lakini wakati upo kila mahali.
Saa huaribika au kusimama lakini wakati hausimami wala kuharibika
Vyama vya Upinzani vinaweza kufa lakini Frikra mbadala haifi kamwe.

Wapinzani wanatengeneza Flow Vyombo vya dola vinatumiwa kuweka Restriction bila kujua wanatengeza Pressure itakayo iharibu kabisa CCM hii ndo kanuni ya Sayansi asilia.

Hii ni Faraja kubwa kwetu kuona CCM inajitengezea uharibifu yenyewe.
 

Akasankara

JF-Expert Member
Feb 28, 2015
3,021
2,000
Ccm ndicho chama pekee Afrika chenye ujuzi wa namna na mbinu za WIZI na UFISADI wa mali za wananchi!
 

mliberali

JF-Expert Member
Jul 13, 2012
8,392
2,000
Hii ni faraja kubwa kwetu Makamanda.

CCM wamekomaa kuisimamisha Saa wakidhani watasimamisha Muda na Wakati pia.
Wahenga walisema Wakati Ukuta ukipambana nao utaumia mwenyewe.
CCM wanapambana na Wakati wanapojaribu kupambana na Fikra pinzani hakika wataumia wenyewe, japo wanaweza kusimamisha harakati tena kwa saa kadhaa tu.

Saa huvaliwa mkononi, huwekwa ukutani n.k lakini wakati upo kila mahali.
Saa huaribika au kusimama lakini wakati hausimami wala kuharibika
Vyama vya Upinzani vinaweza kufa lakini Frikra mbadala haifi kamwe.

Wapinzani wanatengeneza Flow Vyombo vya dola vinatumiwa kuweka Restriction bila kujua wanatengeza Pressure itakayo iharibu kabisa CCM hii ndo kanuni ya Sayansi asilia.

Hii ni Faraja kubwa kwetu kuona CCM inajitengezea uharibifu yenyewe.
safi umechambua kisomi zaidi umetumia nadharia za hydrodynamics kuelezea uhalisia, wenye akili tumekuelewa
 

Saguda47

JF-Expert Member
May 1, 2016
8,162
2,000
jamani acheni kutegemea bahati nasibu jikiteni kwenye hoja mhimu zitakazo hamasisha umma uwaunge mkono!!
siasa siyo bahati ni mikakati na maono!!
 

50thebe

JF-Expert Member
Mar 10, 2011
2,581
2,000
Hii ni faraja kubwa kwetu Makamanda.

CCM wamekomaa kuisimamisha Saa wakidhani watasimamisha Muda na Wakati pia.
Wahenga walisema Wakati Ukuta ukipambana nao utaumia mwenyewe.
CCM wanapambana na Wakati wanapojaribu kupambana na Fikra pinzani hakika wataumia wenyewe, japo wanaweza kusimamisha harakati tena kwa saa kadhaa tu.

Saa huvaliwa mkononi, huwekwa ukutani n.k lakini wakati upo kila mahali.
Saa huaribika au kusimama lakini wakati hausimami wala kuharibika
Vyama vya Upinzani vinaweza kufa lakini Frikra mbadala haifi kamwe.

Wapinzani wanatengeneza Flow Vyombo vya dola vinatumiwa kuweka Restriction bila kujua wanatengeza Pressure itakayo iharibu kabisa CCM hii ndo kanuni ya Sayansi asilia.

Hii ni Faraja kubwa kwetu kuona CCM inajitengezea uharibifu yenyewe.

Maelezo maridhawa hayatoshi kuing'oa CCM nadarakani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom