wanawakee wa sikuizi kwann mnakubali kupigwa picha za uchi kwanini jaman


K

kazi njema

Member
Joined
Dec 11, 2013
Messages
54
Likes
23
Points
15
K

kazi njema

Member
Joined Dec 11, 2013
54 23 15
mi tandaoni zimejaa picha za wanawake tuu mbona wanaume hakuna daah mnazalilika sana jaman
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,695
Likes
3,380
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,695 3,380 280
Tuanze na sisi kupiga picha za uchi
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,579
Likes
39,004
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,579 39,004 280
Mi mbona nina picha kibao za uchi??
Niliwapiga mbuzi wakiwa wanakula raha
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,849
Likes
5,210
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,849 5,210 280
mbona maneno? wakati hili ni jukwaa la mapicha?
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,333
Likes
1,654
Points
280
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,333 1,654 280
weka picha hizo tuone kama vipi nirushie mimi niweke
 
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,865
Likes
405
Points
180
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,865 405 180
Yaani nimekuwa disappointed kweli sio siri...nilikuwa nategemea kukuta picha!!!
 

Forum statistics

Threads 1,252,124
Members 481,989
Posts 29,796,401