Wanawake wetu naomba mtusaidie wanaume zenu mbali na pesa mnavutiwa na shape gani toka huku kiumeni


green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
1,203
Points
2,000
Age
36
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
1,203 2,000
Mara nyingi nimeona vijana wanapambana kutengeneza shape kua mwonekano mzuri badala ya kutafuta pesa. Naomba masister zangu mtuweke wazi mbali na pesa mnavutiwa na shape ipi hasa kwa sisi wanaume wenu vitambi, slim au mwili mkubwa (mbavu)
792d8f34b318e31f5e965121-jpeg.1069700



muhogo,nazi,karanga,tende,asali
 
-KANA-

-KANA-

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2017
Messages
3,219
Points
2,000
-KANA-

-KANA-

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2017
3,219 2,000
Tunamaanisha huwa hatuangalii vitu vingine zaidi ya uchumi hakipo kingine mkuu yani ni pesa , pesa , pesa mpaka mwisho vifua kwa teenagers kabla sijakua na kabla sijaolewa nakumbuka nilikua napenda mwanaume mweusi mrefu mwenye meno meupe na macho meusi lol lkn nilikuja kuolewa tofauti kabisa na vigezo vya muonekano tofauti nikisema nirejee hivyo vigezo vya muonekano nilifeli pamoja na hayo nikakituliza kabisa so nikaelewa kuwa pesa ni kitu kingine mkuu wee acha tuu
Ok, kumbe umeolewa tayari?

Hebu acha tusikie vigezo vya teenagers, wewe umeshakua veteran!

No hard feelings!



- KANA -
 
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
3,244
Points
2,000
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
3,244 2,000
Mara nyingi nimeona vijana wanapambana kutengeneza shape kua mwonekano mzuri badala ya kutafuta pesa. Naomba masister zangu mtuweke wazi mbali na pesa mnavutiwa na shape ipi hasa kwa sisi wanaume wenu vitambi, slim au mwili mkubwa (mbavu)View attachment 1069700


muhogo,nazi,karanga,tende,asali
Game iwe nzuri halafu ila kama huna hela tena utachosha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
The Dark Father

The Dark Father

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
935
Points
1,000
The Dark Father

The Dark Father

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2017
935 1,000
mchecheto

mchecheto

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2014
Messages
1,432
Points
2,000
mchecheto

mchecheto

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2014
1,432 2,000
Pesa pesa pesa

Hamna mwanamke asiyependa uhakika wa maisha yake na wanae

Tunatofautiana kuyavumilia mapito magumu kiuchumi

Lakini tangu zamani ilikuwa binti akipata mchumba itaangaliwa familia ya mchumba wake uwezo wake kiuchumi kama idadi ya mifugo, mashamba nk

Utaulizwa mumeo mtarajiwa anafanya shughuli gani

Sijishughulishi kabisa na muonekano wa mwanaume

Mwanaume awe na uchumi mzuri + nguvu za kiume......dunia kwake ni pepo

Sent using Jamii Forums mobile app
nimependa ueongea ukweli,,to be honest wanawake wanapenda kukunwa vizuri aise,,,,na kuna mmama nilimsugua kwa kila rafu nilimtindua kihuni sana nikajua atamind nikimaliza,,cha ajabu kaiganda kama nta
 
mchecheto

mchecheto

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2014
Messages
1,432
Points
2,000
mchecheto

mchecheto

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2014
1,432 2,000
Mrefu,handsome asiwe muwa sana na asiwe nyanya sana katikati na awe vizuri 6×6,pesa kila mtu ana zake

Sent using Jamii Forums mobile app
hitaji la mwanamke kwenye good sex ni zaidi kuliko kwa mwanaume nimegundua hilo..na hua wanapenda sana kutinduliwa vizuri huko chini
 
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
9,697
Points
2,000
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
9,697 2,000
Kila mwanamke ana matamanio yake ya kiuchumi kutoka kwa mwanaume......kama mwanamke ana ndoto ya kuishi kwenye ghorofa maana yake wasio na maghorofa ni maskini..........nadhani umepata mantiki yangu mkuu
Labda wewe unasemea kwa watoto wa mama au wazee my dear kuna wenye vyote ana pesa na bed anakaza kisawasawa... Mpaka unaweza kimbia
Sent using Jamii Forums mobile app
 
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
9,697
Points
2,000
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
9,697 2,000
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
9,697
Points
2,000
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
9,697 2,000
Hiyo inaitwa heshima mzee!!!! Si kwamba hatujui adabu lakini ukinipa nikashiba kwa nini nisikufanyie masaji na kukanda miguu na mbupu kwa maji ya uvuguvugu.......lakini ukinichafua ........nakuwa mwajuma ndala ndefu tu upambane na shombo zako
nimependa ueongea ukweli,,to be honest wanawake wanapenda kukunwa vizuri aise,,,,na kuna mmama nilimsugua kwa kila rafu nilimtindua kihuni sana nikajua atamind nikimaliza,,cha ajabu kaiganda kama nta
Sent using Jamii Forums mobile app
 
mchecheto

mchecheto

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2014
Messages
1,432
Points
2,000
mchecheto

mchecheto

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2014
1,432 2,000
Hiyo inaitwa heshima mzee!!!! Si kwamba hatujui adabu lakini ukinipa nikashiba kwa nini nisikufanyie masaji na kukanda miguu na mbupu kwa maji ya uvuguvugu.......lakini ukinichafua ........nakuwa mwajuma ndala ndefu tu upambane na shombo zako

Sent using Jamii Forums mobile app
hahahaha,,namshkuru Mungu nipo fresh na hivi naendaga gym kupasha na pia kula vizuri ni mwendo wa kutindua vizuri tuuu,,,achana na kitu inasinyaa na kutanuka yaani ni kusugua kisawasawa
 

Forum statistics

Threads 1,283,426
Members 493,679
Posts 30,788,959
Top