Wanawake wetu naomba mtusaidie wanaume zenu mbali na pesa mnavutiwa na shape gani toka huku kiumeni


green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
1,204
Points
2,000
Age
36
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
1,204 2,000
Mara nyingi nimeona vijana wanapambana kutengeneza shape kua mwonekano mzuri badala ya kutafuta pesa. Naomba masister zangu mtuweke wazi mbali na pesa mnavutiwa na shape ipi hasa kwa sisi wanaume wenu vitambi, slim au mwili mkubwa (mbavu)
792d8f34b318e31f5e965121-jpeg.1069700



muhogo,nazi,karanga,tende,asali
 
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
9,697
Points
2,000
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
9,697 2,000
Nina sifa sitahiki za mimi kuwa dume la mbegu kwako kapeace

Hahaha...

"Enough of No Love"
Ukiwa na hela ......hiyo ishu lazima ikushinde tu

Ukiwa na nguvu za kiume.....hela huwezi kuwa nayo

Na haya mambo yanategemeana ...hela tu bila nguvu ....kugongewa ni lazima
Nguvu bila hela ...kugongewa ni lazima

Sent using Jamii Forums mobile app
 
T 1990 ELY

T 1990 ELY

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2014
Messages
5,229
Points
2,000
Age
29
T 1990 ELY

T 1990 ELY

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2014
5,229 2,000
Hahaha...nimejariwa/barikiwa kuwa na vyote kapeace.

Nguvu za kiume ninazo mpaka huwa natafuta dawa ya kuzipunguza

Hela ninazo japo hazitoshi sababu bado nazitafuta

Ni wewe tu kuwa na utayari mkuu
Ukiwa na hela ......hiyo ishu lazima ikushinde tu

Ukiwa na nguvu za kiume.....hela huwezi kuwa nayo

Na haya mambo yanategemeana ...hela tu bila nguvu ....kugongewa ni lazima
Nguvu bila hela ...kugongewa ni lazima

Sent using Jamii Forums mobile app
"Enough of No Love"
 
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
9,697
Points
2,000
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
9,697 2,000
Hahaha...nimejariwa/barikiwa kuwa na vyote kapeace.

Nguvu za kiume ninazo mpaka huwa natafuta dawa ya kuzipunguza

Hela ninazo japo hazitoshi sababu bado nazitafuta

Ni wewe tu kuwa na utayari mkuu

"Enough of No Love"
Hahahaha hii promo nimeielewa sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Spirit

Spirit

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
465
Points
500
Spirit

Spirit

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
465 500
Ukiwa na hela ......hiyo ishu lazima ikushinde tu

Ukiwa na nguvu za kiume.....hela huwezi kuwa nayo

Na haya mambo yanategemeana ...hela tu bila nguvu ....kugongewa ni lazima
Nguvu bila hela ...kugongewa ni lazima

Sent using Jamii Forums mobile app
Labda wewe unasemea kwa watoto wa mama au wazee my dear kuna wenye vyote ana pesa na bed anakaza kisawasawa... Mpaka unaweza kimbia 😁
 
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
1,204
Points
2,000
Age
36
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
1,204 2,000
Samahani mtoa mada ni kwanini hao wenye shape ya namba moja huwa kamjamaa kamenyweaaa, kwani ukipiga tizi kamjamaa kanapotea?
Haha haha wakikusikia hao jamaa mi najua ukipiga sana tizi nyama zinapanda juu chini unakua kama 9 afu kwenye game hao jamaa hawana pumzi ndefu hawachelewi kutepeta

muhogo,nazi,karanga tende,asali
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
54,635
Points
2,000
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
54,635 2,000
Haha haha wakikusikia hao jamaa mi najua ukipiga sana tizi nyama zinapanda juu chini unakua kama 9 afu kwenye game hao jamaa hawana pumzi ndefu hawachelewi kutepeta

muhogo,nazi,karanga tende,asali

Kwahiyo bora mr kitambi wangu.
 
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
1,204
Points
2,000
Age
36
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
1,204 2,000

Kwahiyo bora mr kitambi wangu.
Kitambi noma zaidi nawao hua wana viboo vidogo Bora slim au mwenye mwili wastani kama mimi asiwe mbavu au kitambi bonge nyanya siku ukikutana na hao nliokutajia utakunwa mpaka utaona jamaa ako anakupapasaga tu

muhogo,nazi,karanga tende,asali
 
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2016
Messages
7,182
Points
2,000
Age
32
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2016
7,182 2,000
Pesa pesa pesa

Hamna mwanamke asiyependa uhakika wa maisha yake na wanae

Tunatofautiana kuyavumilia mapito magumu kiuchumi

Lakini tangu zamani ilikuwa binti akipata mchumba itaangaliwa familia ya mchumba wake uwezo wake kiuchumi kama idadi ya mifugo, mashamba nk

Utaulizwa mumeo mtarajiwa anafanya shughuli gani

Sijishughulishi kabisa na muonekano wa mwanaume

Mwanaume awe na uchumi mzuri + nguvu za kiume......dunia kwake ni pepo

Sent using Jamii Forums mobile app
Nice, umefunguka vizuri.

Kwa niaba ya chama cha wanaume tutalifanyia kazi. Ujumbe wako tutaufikisha kwenye kamati kuu na kujadiliwa kwa mapana zaidi.

Thank you for sharing your experience.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
54,635
Points
2,000
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
54,635 2,000
Kitambi noma zaidi nawao hua wana viboo vidogo Bora slim au mwenye mwili wastani kama mimi asiwe mbavu au kitambi bonge nyanya siku ukikutana na hao nliokutajia utakunwa mpaka utaona jamaa ako anakupapasaga tu

muhogo,nazi,karanga tende,asali
Wewe umejuaje maumbile ya wanaume wenzio? Au mwenzetu wewe
 

Forum statistics

Threads 1,283,439
Members 493,679
Posts 30,789,639
Top