Wanawake wenzangu ni bora mwanaume mwenye pesa au elimu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wenzangu ni bora mwanaume mwenye pesa au elimu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Natalia, Aug 30, 2012.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watu wananishambulia .mwanaume pesa ndio maana mna chitiwa.elimu muhimu lakini iwe inaingiza pesa .
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,668
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Ngoja waje ila kule ulisema hutaki men kwakuwa kaachishwa kazi. "Kurukaruka kwa maharage ndy kuiva kwake" Uwe makini dunia wakati huu inakwenda kasi ya 120 kwa saa,utaweza.
     
  3. N

    Natalia JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Alikuwa anapesa na kazi mzuriii.saa hizi hata shopping siendi ,siku ya tatu leo sijaenda kula hoteli.alitumwa anioe I'm filing for divorce we will sell the house I
    Filing child support .atajibeba
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    aliyekuambiwa tunachitiwa nani??
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,027
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280
    ukikua utaacha
     
  6. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 180
    Mwisho wahayo ni majuto, usigeuzwe bidhaa dukani inayobadilishwa kwa pesa. Jithamini kwa thamani yako. Anahasara aliyekukurukia. Yesu wangu akuhurumie kwa kukusogezea neema yake ili kukufanyie utayari wa mabadiliko yatakoyo kusogeza kwenye toba ya kweli.
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,127
    Likes Received: 3,073
    Trophy Points: 280
    Ngoja ufikishe miaka 30,halafu nione kama utakuja na msemo huu!
     
  8. N

    Natalia JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ninamiaka 35
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,027
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280
    i see. . . .
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 42,049
    Likes Received: 9,918
    Trophy Points: 280
    Hii miaka haiwezi ikawa yako labda useme hizi thread unaandika kufurahisha!

    Kwa hizi thread zako hiyo miaka toa 15

     
  11. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,383
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Wadada ni complicated kama cricket.Elimu hawaijali sana.Wanajali pesa.Huwezi kusikia wakisema wanataka Degree. Btw Cricket ni mnyama ambaye masiko yake yako kwenye miguu ya mbele chini ya magoti.Na ni mchezo complicated. Simaanishi ni wanyama maana ndio wanaotufanya tuitwe wanaume. Hah hah.You minus them and man gets anaother identity.
     
  12. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,727
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hueleweki!
     
  13. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,431
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ni mtazamo wako!ila ktk hali halisi haiko hivyo kabisaaa!ukiupata ukweli rudi uje kutupa mrejesho
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    sasa mbona unapanuka volume tu??, density ifanyie kazi basi.

    Umekua kama pulizo.

     
  15. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,802
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    mh thread zako huwa sizielewi uko mrengo gani kwa kweli!so scary!
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,802
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    msamehe bure!
     
  17. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,802
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    well said nshomile!kasinge wakora!
     
  18. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,802
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    na bado una akili ya kitoto namna hii?manake sidhani kama haya unayopost humu unafake!they are too relatively!no wonder hyo ndoa(kama kweli unayo)imefika hapo!hebu acha kumnyonya damu mwanaume wa watu!
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,127
    Likes Received: 3,073
    Trophy Points: 280
    Ni bora uwe na miaka 22 halafu uwe unafanya na kusema haya,kama una 35 years na uko hivo,hatari!
     
  20. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,159
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kuna mtu amenionea mamndenyi jamani?
     
Loading...