Wanawake wenye sura nzuri na vioja vyao kwa wanaume | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wenye sura nzuri na vioja vyao kwa wanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MPAMBANAJI.COM, Oct 31, 2011.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 680
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    salam sana.nilijaribu kufanya ka uchunguzi nikagungua wanawake wengi wenye sura za kuvutia wapo katika hatari ya kuambukizwa magonjwa ya zinaa ikiwamo UKIMWI.Pia wengi wao hawajui mapenzi na ua hawana mapenzi ya dhati.AAsilimia kubwa pia hawajaolewa na wana hawana uhakika wa kuolewa. Na wengo wao walioolewa waume zao wanatoka nje ya ndoa na baadhi yao pia hawajibiidishi kimaisha na hata wakijidiidisha mapato ni kwa ajili ya matumizi yao binafsi. Kwa wale wachache mmnaojitunza msije danyanjika tena hata kwa punje ya mtma. kama nimekugusa niwieradhi
     
  2. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ww mkeo/gf anasura mbaya?
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haya tena!
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    du hata sijui hii ni topiki ya somo gani
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    physics!!!
     
  6. s

    shalis JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa its hard kwan wenye nazo hawakuziomba ..please am sorry i cant contribute in your topic
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    hahahahahaha
    hii ni total fallacy...wapo wanawake sio wazuri na bado kupitiwa mbavuni wanapitiwa na pia wapo na mashaka kuhusu kuolewa.
    kipe kitu roho inapenda bwana....luk for both beauty and character..its as simple as that!!!!
     
  8. M

    Mamaa Kigogo Senior Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shikamoo
     
  9. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    He!!!!
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    chatu mkali kwa nini wamuogopa,myama mkali asiye miguu,apitapo ahangaika
    'mzee Gurumo'.
    mkuu hebu mwimbie huu mwimbo mtoa mada,asimwogope mwanamke kwa sababu ya umbo lake.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    kweli JF ni aidi ya uijuavyo

    Sijui members wengine wanaishi wapi aisee.... maana hii mie kwangu ni viroja vya karne
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu unachosema naona kina ukweli sana, angalia hata baadhi ya mamiss wa TZ na maisha yao ya kimapenzi ya kila siku, utashangaaa! Leo yuko na Kan ..., kesho Dia ... kesho kutwa yupo na JN, ki ukweli inasikitisha!

    Binafsi huwa nachukulia kuwa msanii ni kioo cha jamii hivyo anatakiwa kujiheshimu na kuyaheshimu maisha yake. Pia wakumbuke kuwa wengi wao ni mabalozi wa Makampuni au mashirika fulani, ni vyema wazipeperushe bendera za mashirika yao vyema kwa kujiheshimu.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    jf is never boring lol
     
  14. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    tafiti hiyo umeifanyia kazi kwa sura nzuri kama ipi?ya feisbuku,preta,chauro au lizzy?na zawanaume kama the boss je?lol
     
  15. KAPERO

    KAPERO Member

    #15
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana,. usiogope.. ukweli ni kwamba. wanaume ndiyo chanzo na sababu inayowafanya hawa warembo wachanganyikiwe.
    kama wanaume wangepata ujasiri wa kuwapotezea wala wasingekua na shida.. hebu jaribu kuchunguza zaidi. utagundua ambavyo
    wanaume wengi wamepanga foleni kwa mlimbwende mmoja.. kila mmoja anataka kitu kizuri...
    pia usijali sana yafaa pia tuwakumbushe kuwa wao hawakuamua kuwa na sura hizo ila kwa makusudi maalum MUNGU amewapa uzuri.
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,989
    Likes Received: 5,149
    Trophy Points: 280
    sawa na wanaume mahendisamu
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Kama jei kei?!! Kilaza.
     
  18. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii sijui chemisry au cookale sijui
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Kwani UKIMWI unachagua sura. Kwa taarifa yako wanawake wabaya wanaongozwa kwa kutongozwa.
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Jei kei nyerere au?
     
Loading...