Wanawake wenye shepu na sura mbaya wapo katika kampuni ya maegesho (nps) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wenye shepu na sura mbaya wapo katika kampuni ya maegesho (nps)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kazikubwa, Aug 22, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa na uzoefu wa kuona kampuni mbali mbali zikiajiri mabinti wenye mvuto kwa ajili ya mapokezi, vitengo vya mauzo, mahotelini na hata kampuni za usafiri kama ndege na boti na maeneo mengi ya kibiashara kwa ujumla.

    Lakini hali imekuwa tofauti sana tena kupindukia, wanawake wote walioajiriwa na NPS wana sura mbaya na shepu isiyovutia hata kidogo. Pia wana matusi kidogo. Nauliza wajuzi, dhamira ya kampuni hii kufanya hivyo ni nini hasa?
     
  2. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,689
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Unamaanisha National Parking System?
    Sasa hujui ni ksbb gani?
    Sura ngumu hizo ni kwaajili ya kudai malipo yao ya Parking,ukiwazingua wanakukunjia sura mwenyewe unatoa.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,630
    Trophy Points: 280
    hata wanaume hawana mvuto.....mayo....
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    sasa wewe inakuhusu vipi...acha kuvizia mabinti,naona hapo waamekukomoa
     
  5. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu mabinti wazuri wote wanakaa kwenye ma a/c sasa hawa muda wote wapo kwenye juwa unategemea nini???

    Mi nikiwaona mbege yote inakatika kichwani
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    nimecheka kidogo
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,260
    Likes Received: 4,244
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna mtu ambaye keshamuumba binadamu?
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,681
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    Aisee wewe una nongwa wewe........................
    Ni nani kakwambia wana sura mbaya? Bila shaka utakuwa na makengeza wewe...... Ungejua jinsi wanavyokuwa warembo wakati wa majamboz wala usingebwabwaja humu. Halafu watamu kama kuku wa kienyeji....................LOL
     
  9. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,752
    Likes Received: 3,466
    Trophy Points: 280
    "Mzuri wa sura"/mbaya wa sura are not concepts! Sasa authority ya kusema fulani mbaya unaitoa wapi?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    sura mbaya ni relative sana.

    Halafu, mwanamke matunzo. Kumbuka hawa wadada wanapigwa na jua kuanzia asubuhi hadi jioni na aina ya mavazi yao si kama ya mfanya kazi wa benk.

    Kuhusu matusi, pia lililo tusi kwako kwa mwingine si tusi hama vile. Kuna watu K'maye ni kiunganishi wengine hata kutamka tu si rahisia.

    Pia kumbuka kila aina ya kazi ina lugha zake, konda wa daladala hawezi kuwa sawa na driller wa RC rig na si sawa na kuli na si sawa na air hostace.

    Hivi Naomi Campbbell angekuwa naishi kijiji Kimoja kule Nangurukuru angeonekanaje??
     
  11. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,248
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    bila shaka wewe utakuwa wa nps.
     
  12. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 7,179
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Tatizo mleta mada hajui uzuri wa mwanamke na ndio maana ameleta mada hiyo, hajui kwamba hao anaosema wabaya ni mazingira tu ya kazi ndio yamewafanya awaone hivyo otherwise kama utawaangalia kwa jicho la upendo wa kibinadamu utagundua kwamba ni wazuri kuliko hata hao anaoamini ni wazuri kwa kuwa either wanavaa vitu vya ziada ambavyo vime-add value kwenye urembo wao. Watafute baada ya saa za kazi wanapotoka kwenye hiyo kazi ndio utaona uzuri wao uko wali
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,777
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Wakiwa Wazuri mtawatongoza ili muwe mnapaki bure,
    Acha wabaki hao hao wenye "Sura ya Kazi"
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Makubwa jamani kumwita mtoto wa mwenzio sura mbaya.HUJAFA HUJAUMBIKA......unaweza kuwa deformed saa yoyote..chezeiya Sir God wewe!!!??
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,996
    Likes Received: 8,441
    Trophy Points: 280
    Me naona wazuri tu!
     
  16. African American

    African American Senior Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko sahihi. Duniani hakuna mwanamke mbaya-ubaya upo kwenye macho ya mtazamaji wala si kwa mwanamke.
     
  17. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Heb weka picha yako tukuone we mwenye sura yenye mvuto, ili tujudge kuwa hao unaowaongelea hawana sura nzur..............
     
  18. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,734
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo unataka kusema kuwa ukihakikishiwa kutopata kilema chochote kile kwa maisha yako yote yaliyobaki basi ni sahihi kuwabeza wale ambao wana sura mbaya au hata walemavu wengine. Mimi ninaamini sio sahihi kumuita binadamu mwenzio sura mbaya kwa sababu sio sahihi period. Hii mambo ya hujafa hujaumbika haihusiki kabisa hapo.

    Btw mimi ukiniita nina sura mbaya wala sijali. Sio ishu kabisa kwangu.
     
  19. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wazee kama wewe lazima mwasifie, kwa hiyo sioni ajabu.
     
  20. w

    wade kibadu Senior Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeona eee?
     
Loading...