wanawake wenye adabu na hekima

FirstLady1

JF-Expert Member
Jul 29, 2009
16,817
2,000
Naona watu mmeamua ............
Siku hizi adabu si kama zamani miaka yetu ya 60 na sabini..
watoto wanazaliwa na kukulia makuzi yenye hekima na busara .
Sasa mambo ya utandawazi ,watoto wamechanganyikiwa na maisha
Mambo yamekuwa sivyo ndivyo.
Ni bahati yako na mungu atakavyokusimamia
 

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Nov 29, 2010
1,627
0
i think it begins na malezi aliowekwa au mahali alipokulia pia inachangia na mfumo wa maisha alio ishi,,,,lakini nadhani pia si wote wanaotegemea vigezo hivi,,,inshallah umpate kusikilizana na kuheshimiana mkiwa wawili ndio muhimu abuy tafuta tu usichoke inshallah utampata,,,
 

Bongemzito

Senior Member
Nov 5, 2010
162
0
Naona watu wameweka utani mbele sana kuliko busara kwenye hili swala....acheni utani kwa maoni yangu ni watu wa Iringa acha mchezo.....WAHEHE,WABENA mi nawakubali kwannza wanajua kupenda pia ni wavumilivu mno kwenye ndoa..
 

Nightangale

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
265
170
Naona watu wameweka utani mbele sana kuliko busara kwenye hili swala....acheni utani kwa maoni yangu ni watu wa Iringa acha mchezo.....WAHEHE,WABENA mi nawakubali kwannza wanajua kupenda pia ni wavumilivu mno kwenye ndoa..
Wanavumilia yapi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom