Wanawake wengi huomba kufanyiwa upasuaji badala ya kujifungua kawaida

Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
3,943
Points
2,000
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
3,943 2,000
Hakifai mdogo wangu hicho kidonda.
Nilimuuguza huyo mama wa mapacha.
Nilienda nae leba..maana ile siku ya kwanza wanasema inabidi asitingishike..
Aisee alikua anatia huruma...inabidi umuwekee mtoto kwenye ziwa unamshikilia..
Halafu watoto wawili...
Wanasumbua na mama hawez kuinuka...
Nilihisi Yale maumivu nayapata Mimi

Lizarazu ukija usome na hapa
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
20,687
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
20,687 2,000

Marianah anao,jaribu kumwita .
Mimi bado Sina ila nimeona kwa Dada zangu watatu wakila visu
Mmoja amekula Kisu mtoto wake wa nne.
Dk alimwambia kuwa akijifungua kawaida anaweza akafariki..maana BP zilikua juu Sana
Mwingine huyu uzao wake wa tatu...mapacha
Mmoja alitanguliza kichwa,mwingine miguu...dk akamwambia apasuliwe maana Ni hatari Hali km hiyo
Mwingine alipata uchungu amekaa bdae ikashindikana akawa anaenda kupotea...ikabidi wampasue
Yaani walipelekwa leba Huku nyuma tunaomba Sala zote jasho zinatokana.
Kile kidonda si mchezo...
Watu sio Kama wanapenda kupasuliwa
Lizarazu acha kukariri maisha
Pole na Hongera kwa Dada zetu.

Kwa mifano hii halisi. Bado kuna kima hazitaelewa..
 
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
31,459
Points
2,000
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
31,459 2,000
Alishakupa mfano wa dada yake kule juu.
Utamwambia Nini!?
.
Tatizo lake huwa ana waza hasi kila siku.
Anaumia Kwanini yeye atafute hela kwa jasho halafu mkewe asizae kwa uchungu
Mi nadhani kabla hawajashadadia kwamba wanawake wanapenda kupasuliwa inawapasa wajue kwanza kile kidonda uchungu wake ukoje hasa baada ya kujifungua na ile ganzi kuisha, hapo ndio watajua kama yupo anayeitaka basi ana moyo wake au sababu zake ambazo ataona kuwa na kile kidonda ni jambo dogo.
 
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
3,943
Points
2,000
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
3,943 2,000
Mi nadhani kabla hawajashadadia kwamba wanawake wanapenda kupasuliwa inawapasa wajue kwanza kile kidonda uchungu wake ukoje hasa baada ya kujifungua na ile ganzi kuisha hapo ndio watajua kama yupo anayeitaka basi ana moyo wake au sababu zake ambazo ataona kuwa na kile kidonda ni jambo dogo.
Unadhani wanajua Basi.
Bado vijana wadogo.. Wala hawajaoa..
Sio rahisi kujua hayo dada
Pia huyu Lizarazu ana mfumo dume uliopitiliza.. too much is harmful.. yaani hana kiasi kabisa
Lizarazu usome comment ya dada hapo juu
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
20,687
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
20,687 2,000
Mi nadhani kabla hawajashadadia kwamba wanawake wanapenda kupasuliwa inawapasa wajue kwanza kile kidonda uchungu wake ukoje hasa baada ya kujifungua na ile ganzi kuisha, hapo ndio watajua kama yupo anayeitaka basi ana moyo wake au sababu zake ambazo ataona kuwa na kile kidonda ni jambo dogo.
Kabisa.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
65,925
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
65,925 2,000
Habari wakuu na wadogo wote.

Hii si habari njema hata kidogo. Kumekuwa na ongezeko la wanawake wanaojifungua kwa njia ya upasuaji kuliko njia ya kawaida. Na habari yakusikitisha ni kwamba, wanawake wengi huomba wenyewe kufanyiwa upasuaji.

Kwanza naomba nisiulizwe chanzo cha habari hii. Huu ni utafiti wangu binafsi, kutokana mizunguko ya kila siku na watu ninaokutana nao. Source kubwa ya habari hii ni mchumba wangu ambaye ni hufanya kazi kwenye idara ya afya sehemu fulani.

Imekuwa ni jambo la kawaida kwa wanawake wengi kuomba wafanyiwe operation badala ya kusubiri kupush kama ambavyo imezoeleka. Kinachowapelekea wengi kupenda kufanyiwa upasuaji ni sababu za urembo tu na kupenda starehe. Hawana lingine. Yaani cosmetic and leisure reasons are behind the whole movement. Wapo wanaodai sehemu zao za siri zitatanuka na hivyo kupoteza mvuto baada ya kujifungua na wengine wakidai kujifungua kwa kupush ni maumivu sana hawawezi kuyavumilia. Wadada hawataki shida kabisa. Ikumbukwe hospitali binafsi ni biashara, na motive za kampuni (biashara) ni kumaximize profit. So ukija unataka kupasuliwa tutakupasua tu sisi tupige hela vizuri.

Kasumba hii inaendelea hata kwenye kunyonyesha watoto. Wanawake hawataki kunyonyesha watoto matiti yao kwa sababu wanadai yataharibika na kupoteza mvuto. Hali si shwari huko mahospitalini, hasa ya private ambako kuna uhuru wa huduma, specilists wengi wanafatwa na wadada wakidai wawapasue hawana mpango wa kupush. Uchunguzi umegundua wengi wa wanaopenda kupasuliwa ni wanawake wenye kipato cha kati ambao wanaweza kumuda gharama za upasuaji, either kwa bima au kwa kulipa cash. Ambao wengi ni wenye kiwango fulani cha elimu yaani tunaowaita wasomi huku katika jamii yetu.

Kule jijini Mwanza kuna afisa wa polisi mmoja mkewe alikua client wangu katika mambo fulani. Dada yule anayeitwa Eunice alikua na watoto 3 mwaka 2016. Watoto wake wote 3 aliwazaa kwa njia ya upasuaji ambapo kuna 2 au wote watatu (sikumbuki vizuri) wanafanana tarehe zao za kuzaliwa ikiwa ni juhudi zake mwenyewe kupitia kujifungua kwa njia ya upasuaji. Kimsingi yeye hataki kabisa masuala ya kuumia uchungu wakati wa kujifungua.

Hiyo ndio hali halisi

Mods kama heading haijakaa vizuri rekebisheni.
Hizo tafiti zako umezifanyia wapi? Una uhusiano upi na vyumba vya kuzalishia?
 
ATRACURIUM

ATRACURIUM

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2018
Messages
632
Points
1,000
ATRACURIUM

ATRACURIUM

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2018
632 1,000
Unaandika kwa hisia zako au kitu unacho kidhahania tu... Yani unafikiri mambo yanaenda kienyeji namna hiyo..

Eti labor Dr. aanze dialogue na Mama.

Hizo ni critical moments. Ni utaalamu tu. Hivi kwnza mwanamke mwenye uchungu unamjua wewe... !?

Una mke!? Una mtoto!?
Mkuu ndani ya JF usifikiri mada za kitaalamu unazijua kuliko watu wengine, kwa ufupi ukitaka kuona mkeo anazaa huku unachat na kucheka naye basi tafadhali ni PM ntakuelekeza na kwa reference hebu chukua jina langu hilo la hapa JF halafu google ili ujue ninaongelea kitu gani.
 
Chachasteven

Chachasteven

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2014
Messages
1,251
Points
2,000
Chachasteven

Chachasteven

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2014
1,251 2,000
Earth creatures, mostly women, never cease to amaze me how they make their decisions.

I mean child birth by operation is more dangerous than vaginal birth - A slight mistake could mean death and they still opt for it just because they want to avoid vaginal laxity. Sad!

People pay funny high prices for a short-lived pleasure, sex. I think there should be a law where child birth by operation is only mitigated when absolutely necessary.
 
Chachasteven

Chachasteven

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2014
Messages
1,251
Points
2,000
Chachasteven

Chachasteven

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2014
1,251 2,000
Hivi nasikia ukizaa kwa opereation inaacha alama hapa kwenye tumbo?

Heri nije kuzaa kwa uchungu wa kupush kuliko kubakiza alama tumboni
Wenzio wanakwepa kuwa na vikojoleo vipana alama zinatoka tu. Na hivi siku hizi kuna bio oil, alama haziwatishi kabisa. You just apply the oil for some time, and voila, no scars. No nothing!
 

Forum statistics

Threads 1,334,886
Members 512,157
Posts 32,489,890
Top