Wanawake Watanzania waletwa Kenya na kutelekezwa


SHAMAC

SHAMAC

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2017
Messages
1,349
Likes
3,485
Points
280
SHAMAC

SHAMAC

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2017
1,349 3,485 280
Wakenya akili zenu mnazitoaga mnakokalia ....,, Ndo mana mnaonekanaga Mavi kwenye nchi za wenzenu..!! WATZ mama huruma ndo mana mnajazana TZ., Trump kila uchwao anawabebesha rambo mrudi makwenu..!!
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,327
Likes
10,624
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,327 10,624 280
Hao wakizaa na wakenya wabaki hukohuko mashinani kwenu.

Msituletee mbegu chafu upande huu.

Wezi, majambazi na mafisadi waliokubuhu wabaki hukohuko.
Tutawatia mimba nyie hadi mtakoma, pale Rombo wanapanga foleni wakija. Hiyo nchi mnahitaji mbegu zetu ndio muamke.
 
ezraplatform

ezraplatform

Senior Member
Joined
Dec 19, 2016
Messages
109
Likes
49
Points
45
Age
28
ezraplatform

ezraplatform

Senior Member
Joined Dec 19, 2016
109 49 45
Kwanza kabla yakuondoka wachapwe viboko 22 huko
pia wakati wanashuka huku wapokee 22!!
Unadanganywa na Mkenya!!
ujue hao ni mazuzu
Kweli kabisa atadanganywaje na mkenya
 
Paprika

Paprika

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2017
Messages
6,054
Likes
9,583
Points
280
Paprika

Paprika

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2017
6,054 9,583 280
Kwanza kabla yakuondoka wachapwe viboko 22 huko
pia wakati wanashuka huku wapokee 22!!
Unadanganywa na Mkenya!!
ujue hao ni mazuzu
Kuna watu wana kiu sana ya kutoka Tanzania aisee
 
T

TheBuilder

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2014
Messages
241
Likes
196
Points
60
T

TheBuilder

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2014
241 196 60
Kumbe mabang'au mmeongezeka?
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,740
Likes
13,670
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,740 13,670 280
Kweli kabisa atadanganywaje na mkenya
Kuna wanawake Zaidi ya 300 wa kenya
ktk misitu ya somalia na wengi wali rubuniwa kupata maisha mazuri
Mwisho wasiku kule wanatumikishwa kingono na kila aina ya uchafu!!

Unaanzaje mtanzania kudanganywa na mkenya!
hawa wakirudishwa wapelekwe moja kwa moja Milembe
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,740
Likes
13,670
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,740 13,670 280
Tutawatia mimba nyie hadi mtakoma, pale Rombo wanapanga foleni wakija. Hiyo nchi mnahitaji mbegu zetu ndio muamke.
Haya nimaelezo ya kichaa tena mtu asiye jitambua kuropoka hayo!!
Kuna mamia na mamia yawanawake wa kikenya wakizalishwa na kufanyiwa Uchafu wa kila aina
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,740
Likes
13,670
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,740 13,670 280
Hao wakizaa na wakenya wabaki hukohuko mashinani kwenu.

Msituletee mbegu chafu upande huu.

Wezi, majambazi na mafisadi waliokubuhu wabaki hukohuko.
Hahaha umenena
maana Kwenye kila Wakenya 10 humo wezi ni 8
mbegu chafu na mbaya
 
Tressa

Tressa

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2013
Messages
459
Likes
262
Points
80
Tressa

Tressa

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2013
459 262 80
Oooh no,pole Sana watz wenzangu mlikutana na Ibilisi.karibuni tena home
 
Lewis254

Lewis254

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
4,886
Likes
2,142
Points
280
Lewis254

Lewis254

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
4,886 2,142 280
wako wapi madem wa kiBongo???
 
waltham

waltham

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2014
Messages
2,305
Likes
599
Points
280
waltham

waltham

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2014
2,305 599 280
watanzania akili zenu nyepesi sana. unakutana kivipi na mtu kwa masaa machache alafu unamfuata ugenini eti unaolewa. huu ni uenda wazimu. siamini haya yatatokea kwa mtu akili timamu. watanzania mnayo kazi hapa! useless na akili kama nzi!!!!
 
waltham

waltham

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2014
Messages
2,305
Likes
599
Points
280
waltham

waltham

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2014
2,305 599 280
Oooh no,pole Sana watz wenzangu mlikutana na Ibilisi.karibuni tena home
watanzania akili zenu nyepesi sana. unakutana kivipi na mtu kwa masaa machache alafu unamfuata ugenini eti unaolewa. huu ni uenda wazimu. siamini haya yatatokea kwa mtu akili timamu. watanzania mnayo kazi hapa! useless na akili kama nzi!!!!
 
Tressa

Tressa

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2013
Messages
459
Likes
262
Points
80
Tressa

Tressa

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2013
459 262 80
watanzania akili zenu nyepesi sana. unakutana kivipi na mtu kwa masaa machache alafu unamfuata ugenini eti unaolewa. huu ni uenda wazimu. siamini haya yatatokea kwa mtu akili timamu. watanzania mnayo kazi hapa! useless na akili kama nzi!!!!
usitukane watz,mbona kuna wakenya wameolewa tz na hatusemi vibaya,hâta Kenya wapo wanawake Wa aina hiyo,heshimu wanawake as unavyorespect sisters zako.what if ikitokea kwenye familia yenu?sijaona kitu spécial sana kwa wanawake wenu,wengi tu wako Kama hao wadada unaowabeza Tena Wako desperate sana.lakini hatujawahi wabeza life sometime ni kukosa na kujirekebisha.
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,319
Likes
15,841
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,319 15,841 280
eti ndio wale sasa....hehe ukiwaskia wakiongea utadhani tz imejaa waresh lol! hawa sura zinakaa kama Khoikhoi wa Botswana...:D:D ndio maana wanadanganywa...desperate chics...nikama maisha yamekuwa magumu kule kwa magu...wasanii wanaanzisha tweef na wakenya ndio waskike...wengine wanakimbilia waume wa kenya waoleke...maskini tz:D:D

 
K

KeMzalendo

Senior Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
169
Likes
115
Points
60
K

KeMzalendo

Senior Member
Joined Dec 3, 2013
169 115 60
Kadoda, si utupe kwenye huu Uzi mapicha kadhaa ya hao warembo was kiTZ.
 
waltham

waltham

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2014
Messages
2,305
Likes
599
Points
280
waltham

waltham

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2014
2,305 599 280
usitukane watz,mbona kuna wakenya wameolewa tz na hatusemi vibaya,hâta Kenya wapo wanawake Wa aina hiyo,heshimu wanawake as unavyorespect sisters zako.what if ikitokea kwenye familia yenu?sijaona kitu spécial sana kwa wanawake wenu,wengi tu wako Kama hao wadada unaowabeza Tena Wako desperate sana.lakini hatujawahi wabeza life sometime ni kukosa na kujirekebisha.
Mie siongelei watu walioana kisawasawa. Ni juu ya hawa vichwa maji unakutana Na mtu Na baada ya masaa mawili unaongea harusi kama hawa watz wawili wa kiajabu! Wewe umeangalia hiyo video ya YouTube anasema alivyopelekwa guest akiliwa Bila kondom eti anaolewa ugenini Na mtu hamfahamu Na jamaa akaiingia mitini!!! Kwa habari yako hakuna wakenya sampuli ya watz desperado kiajabu hivyo!
 
geophrey20

geophrey20

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
1,506
Likes
697
Points
280
geophrey20

geophrey20

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2013
1,506 697 280
wana passport??
mmejuaje ni wa tz?

inaonesha ni jinsi gani nchi yenu haiko makini huko border
 

Forum statistics

Threads 1,251,871
Members 481,916
Posts 29,788,670