Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wanene wa wastani, walofungasha nyuma (makalio ya kutosha), wenye miguu mikubwa (ya bia)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by rifwima, Dec 13, 2011.

  1. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndo Ilikuwa Hivyo.
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo?
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,580
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hauko peke yako kaka!
     
  4. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Unao wangapi hadi sasa?
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,900
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Utakufa wewe.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,462
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hongera kwa preferences zako.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,205
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Sasa unatufahamisha ili. . . . ?
     
  8. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nawajulisha wanaJF wenzangu mnieleweshe labda kawaza kuwa nikaugonjwa....Manake kwa kweli nikikutana na dada hawa moyo huwa unastuka kabisa. May be because am skinny, manake wengi wanasema hizo ndo preference zetu.
     
  9. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ili mjue, kwani wewe mwembamba au unacharacter ya sampuli zangu hzo
     
  10. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani hao mabinti wanene wanaua? Ebu nieleweshe kidogo mdau
     
  11. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,676
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    hawa wanapatikana sana kwenye makampuni ya clearing and forwarding na tra na NIMEWATAFUNA SANA.......
     
  12. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe tupo wengi kaka, nilifikiri ni mimi tu.....alafu then nikawa naliona kama tatizo
     
  13. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We share the same caliber preference wise mkuu....mimi pia Tafuna kiasi chake....watamu hao
     
  14. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Swala la utamu linategemea kama anajua kukatika au anakaa tu kama gogo,maana wengine ni mizigo.
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,178
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    kila shetani na mbuyu wake.....
     
  16. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,044
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    kaziii kwelii kwelii....vipi dada ako?vipi mamaa ako?akiwaa na mvuto huo piaa unajisikiaa kumchakachuaaa
     
  17. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sizungumzii wale manyama uzembe....Kuna wale wamejibeba na wako fit ileile.
     
  18. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Shida ya wanaume wengi ni kwamba mnatamani embe na ukishampata mwanamke mnaishia kula chungwa!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,205
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Na kwa kujua tamaa zako zilipo kunatufaidisha vipi?
    Nafanana na wewe.
     
  20. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,634
    Likes Received: 840
    Trophy Points: 280
    Pole na hako ka gonjwa jaamani...asante kwa kutufahamisha. Kesho utuambie ni style gani kitandani inakupagawisha ili umalize kabisa...sawaaaaa?!
     
Loading...