Wanawake wanaotoka Nyanda za Juu Kusini (Mbeya, Njombe & Iringa regions)


I

Itonjanda

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2014
Messages
640
Likes
177
Points
60
I

Itonjanda

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2014
640 177 60
e loli amasyo manywamu agha fii ugwe!!!

Sibhabhagile kunongwa ja kuti bhikubhatuka n'ukubhafujula bha joubha, abhanyasenga, abhalumbu n'abhisukulu bhitu...!!

Bhakonyofu bhakindilile...!!


Tafakari...!!
 
S

syakuswighisya

Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
37
Likes
22
Points
15
Age
49
S

syakuswighisya

Member
Joined Dec 29, 2015
37 22 15
Sibhabhagile kunongwa ja kuti bhikubhatuka n'ukubhafujula bha joubha, abhanyasenga, abhalumbu n'abhisukulu bhitu...!!

Bhakonyofu bhakindilile...!!


Tafakari...!!
naloli bhakonyofu abhen kumyabho bhakajhapo bho abho bhikubhajobha? matingo itolo
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,612
Likes
1,067
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,612 1,067 280
kweli njombe mbeya ukiona mwanamke mweupe ujue carolite imehusika
nikikuwekea picha yangu, mama yangu, na dada zetu pamoja na watoto wao utatamani uhamie kwetu.
utatamani tuwe tunafanya batter trade na wa kwenu
 
Rangi za nyumba

Rangi za nyumba

Member
Joined
Nov 5, 2015
Messages
87
Likes
14
Points
15
Rangi za nyumba

Rangi za nyumba

Member
Joined Nov 5, 2015
87 14 15
Aisee!! mzuri mke wako.
Mbeya hiyo mkuu penda sana yeye acha kisu cha moyo wangu mbeya paache kabisa wadada wengi kule ni wasomi pia wastaarabu wanasikiliza waume zao wachaga hakuna kitu mkuu asikwambie MTU watataka wakutawale so sad kuoa mchaga bora Mkurya Mara billion
 
MIGUGO

MIGUGO

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2011
Messages
678
Likes
433
Points
80
MIGUGO

MIGUGO

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2011
678 433 80
Wanawake wenye ndevu na garden love je ni wa mkoa gani
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,665
Likes
5,564
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,665 5,564 280
Kwenda huko,kisimbilisi wee,na kumsotea kote huko mama Bhooke toka Imalinyi leo uje useme nimeoa mbaya...ivi unajua upendo anaonionesha ni GB ngapi kwanza?
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,396
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,396 280
mlianza kwa wanaume wa kisukuma sasa mnaingia kwa wanawake watokao kanda ya kusini kaskazini haya mkiimaliza nendeni na zanizibar pia nako mtuletee sifa na watu wa huko walivyo
 
LOOOK

LOOOK

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,395
Likes
69
Points
145
LOOOK

LOOOK

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,395 69 145
So chagga is the best!! u mean that?
So chagga is the best!! u mean that?
Nimefuatilia post zako kwa makini na final nimegundua lengo lako kuu ni kuusifia uchaga na kuudharau ukusini,

lakin tambua kwamba uzuri na ubaya wa mwanamke hautambuliwi kwa sifa moja au mbili ,kuna zaid ya hayo unayo yadhania wewe,

lakin wakati huo huo ukae ukijua jua mazingira ndiyo yanayi mshepu binadamu katika muonekano wa nnje, ndio maana kama hujatafakari kwa makin unaweza kudiriki kisema dar es salaam hakuna mwanamke mbaya , ukasahau utofaaut wa mazingira kati yao na wengine ,

urembo ni sifa ya mwanamke mvivu ( ingawa si wote wavivu ila ni wengi) lakin pia matumizi ya vipodozi pia yanahitaji kundi la watu wa aina fulan pia na kundi hilo ni dhahiri wataoneka katika sifa unayo usema wewe ,

nina uhakika ikipita sensa ya kuhesabu ni mikoa gani inaongoza kwa matumizi ya vipodozi nadhan hiyo mikoa ya kusini itashika nafasi ya mwishon mwishon. Na ndio maana wanawake wa kusini wanasifika pia kwa akili ya maisha,kujituma na kuchapa kazi sasa kwa sifa hizo sina hakika kama wataweza kuwa na sifa ya urembo pia, maana kuchapa kazi na kujituma katika Maisha huwa vinatofautiana kidogo na urembo.
 
Last edited:
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,903
Likes
4,080
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,903 4,080 280
Nimefuatilia post zako kwa makini na final nimegundua lengo lako kuu ni kuusifia uchaga na kuudharau ukusini,
ur wrong somewhere!! hivi Mtwara kwetu sio kusini?
 
samlai

samlai

Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
92
Likes
12
Points
15
Age
33
samlai

samlai

Member
Joined Feb 22, 2013
92 12 15
Wanawake WA Njombe wana waza pesa tu hawana cjui mambo yakujiremba remba ukibahatika kumpata mke kutoka Njombe umeula.hata kichwan wapo vinzuri sana
 
S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
557
Likes
30
Points
45
Age
33
S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
557 30 45
Wanawake WA Njombe wana waza pesa tu hawana cjui mambo yakujiremba remba ukibahatika kumpata mke kutoka Njombe umeula.hata kichwan wapo vinzuri sana
Njombe ipi mkuu?
 

Forum statistics

Threads 1,252,030
Members 481,948
Posts 29,793,471