Wanawake, wakina dada kwa nini mkiolewa mnakuwa na roho mbaya hasa kwa ndugu wa mumeo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake, wakina dada kwa nini mkiolewa mnakuwa na roho mbaya hasa kwa ndugu wa mumeo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dadio, Mar 17, 2012.

  1. Dadio

    Dadio JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kama umeolewa na ni mwana jf, tueleze kwa umakini kwa niniwengi wenu mnabadilika mara baada ya kuolewa na kuwachukia ndugu hasa pande za waume wenu? Na sema wakina mama nikiwa na mifano hai hasa kwa watu wa karibu yangu. Inafikia hata kumnyima chakula ndugu wa mumeo? Kwa kisingizio chakula hamna wakat kipo? Mnanikera sana. Kama wewe ni mwanamke tuambie. Mmeniuzi sana.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    haya mambo ya ndugu wa mume na mke ni two way.....

    Kuna wake wengine visa kuna wakwe wengine balaa......
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,464
    Likes Received: 28,339
    Trophy Points: 280
    Kuna tofauti kati ya wanawake na akina dada?
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hayanihusu kama rah P.....Nakuja zaidi ya sister P!!!
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mmeniuzi=Mumeniudhi.
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    As long as you don't enterfere into woman's kingdom, YOU'RE SAFE.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    ndugu wa mume wanakuwaga na vimbele front.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kuna ndugu wa mume wanakuwaga na vimbelembele na kuna mke anakuwa na roho mbaya, INATEGEMEA
     
  9. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Utapata majibu mazuri toka kwa Nduka original; anauzoefu mzuri kuhusu wanawake!
     
  10. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hasty generalization!
     
Loading...