Wanawake WAJAWAZITO | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake WAJAWAZITO

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Celebrity, Mar 10, 2010.

  1. Celebrity

    Celebrity Member

    #1
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi napenda sana wanawake wajawazito infact nikimwona tu anatokea naenda mnara naweza kupanda daladala naye na nishuke mpaka afike na mimi nageuza tena. hata ofisini nikimwona mdada anadalili za kupata mimba au ana mimba nakuwa naye karibu hata chai namwandalia sema wengi huwa mimba zao hazinipendi.

    Ni ugonjwa au ni nini? napenda kweli wajawazito nitaachaje hii tabia?
     
  2. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,645
    Likes Received: 3,939
    Trophy Points: 280
    DUH KAAAAZI KWELIKWELI, wewe ni wa kike au wa kiume?
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mie naona una bahati.ndio wito wako Mungu amekupa wa kuwapenda na kuwasaidia wajawazito.
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,467
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Zinapandikizwa hizo siku hizi.... we tangza tenda tuuu...utaalamu upo!!!
     
  5. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,363
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    mi mwenyewe huwa napenda kweli kuwaona wanawake wakiwa wajawazito,nikiwaona nafurahi mno huku nikiwaza siku yake ikifika atavyohangaika
     
  6. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 781
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    ndivonduma sir, hawa unawawajuaje ???
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahahaa.jamani makubwa.na wewe unafurahia mateso?
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    ungenielewesha ningefurahi zaidi
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    mmmh kaka usije mbaka dada wa watu na uja uzito wake!
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,313
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    hahaha watu mna vituko jamani ....ni afadhari uwapende hivo hivo usivuke mipaka
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,282
    Likes Received: 10,912
    Trophy Points: 280
    Hahaha! We lazima utakuwa mnajimu! Hapo kwenye bold umenimaliza kabisa!
     
  12. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,749
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    wana kajoto fulani hivi ndio maana mjamaa anajisogeza karibu ao,hasa wakiwa kwene miezi 7 hivi huwa wazuri kweli kweli..!
     
  13. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,363
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    nafurahia mateso yao sana lakini sijui kwanini huwanikimwona mjamzito kwanza navuta picha mkunga anasema puhiiiiiiiiiiiiiiiiiii, basi moyo wangu husuuzika mno!
     
  14. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,556
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Umeoa?
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kweli tumeubwa tofauti.
    Afu nimewahi sikia kuwa kuna wanaume wanapenda kusex na wajawazito.eti ni kweli?
     
  16. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,731
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Something must be wrong somewhere, nadhani huna kazi ya kufanya, unawezaje kupanda daladala na mtu na kumfuata nyuma nyuma kama mkia eti kisa umeipenda mimba yake na wewe si utafute mpenzi wako umjaze mimba uwe unamtumbulia macho 24/7.,halafu unaposema eti hata ofisini ukiona mdada ana dalili ya kupata mimba..huwa unajuaje mtu mwenye dalili ya kupata mimba, au unakula chabo mazee?..,lol si ajabu ndio maana mimba zao hazikupendi.
     
  17. Celebrity

    Celebrity Member

    #17
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dalili za mwanamke anayekaribia kupata mimba huwa wanachecheka sana, na kuwa na endless smile. Pia wanawapigia waume zao simu kila mara na hutaja maneno ya kimapenzi/kmahaba.

    Bado siwezi hata kupata mchumba kwa vile mimi napenda mtu mjazito tu sasa kumwaproach mjamzito kazi ngumu sana kuliko kuzibua vyoo vya city.

    Sina kazi ya kufanya? ur very rude, nimekwambia nisaidie niepuke hili tatizo la kupenda wajawazito wa wtu wewe unanitusi. Mida ya kuwafata ni wakati wakutoka job jioni au wk end nakaaga Agha khan hospital natabasamu naungaga nafoleni sometimes pale chini upande wa clinic
     
  18. T

    Tall JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Si bure.
     
  19. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,466
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Mimi ninachojua wanawake wajawazito wanapenda kufanya mapenzi ili kufungua njia! :)
     
  20. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,466
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Kweli nahisi unahitaji msaada wa kisaikolojia. Sasa nikuulize, unapenda kuwaona tu au huwa unakwenda ''an extra mile'' ya kutamani kufanya nao mapenzi?

    Hapo kwenye red pamenishtua! Aisee siku nikioa mke wangu nitakuwa nampeleka clinic mimi mwenyewe! Nimeshtuka!
     
Loading...