Wanawake Wa Tanzania wanaoishi Botswana hawafai hata kidogo


Delegate

Delegate

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
332
Points
195
Age
51
Delegate

Delegate

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
332 195
Wandugu
mimi nimeishi Nchi nyingi za kusini mwa Africa,nimegundua Wanawake wanaotokea nchi yetu ya Tanzania ukikutana nao huku ni matatizo matupu
mimi nilikuja huku nikiwa bado kijana sasa hivi naelekea utu uzima kidogo,nina maisha yangu mazuri kazi nzuri na mengineo mengi,lakini kwa kuwa sijasafiri kwenda Tanzania miaka mingi nilijaribu kutafuta wakina dada wa Nyumbani ili tukiweza kuelewana tufunge ndoa
jamaa zangu wanaoishi hapa walicheka sana nilipowapa hiyo habari,wengine walikejeli wakisema Wakina dada wa Tanzania walio hapa hawafai hata kidogo kuolewa,nilidharau nikaanza mitikasi ya kutafuta demu,nilipata mademu kama watatu lakini wote wana tabia moja,pesa mbele,unaendesha gari gani,unaishi nyumba ya aina gani,unafanya kazi gani.nilipata hasira sana sikujua kama watanzania tunaweza kuwa hivi
nimeamua kukamata mswana wangu mambo safi,wadada wa tanzania wakafie mbele,kwanza cha kushangaza wanazeekea hapa bila kuolewa huku wakitegemea kuolewa na matajiri
mswana wangu mambo safi hakuna matatizo,jirekebisheni nyie
 
KARIA

KARIA

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
721
Points
195
KARIA

KARIA

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
721 195
GO EAST AND WEST HOME IS THE BEST! Achana na hayo manungayembe, Huku bado wapo wenye wenye tabia njema na maadili pia!
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 0
Sasa kama unamaisha mazuri, kazi nzuri na mengine kilichokushinda nini?

au kwa sababu umekosa?

then kama wewe umeishi sana kusini mwa africa ilikuwaje ukashindwa kujua tabia za watu wake

kwa sababu hizo sifa ulizozisema ndo common sana kwa wanawake hapo botswana so kwa vyovyote vile
lazima ukubali

Mbona hata bongo asilimia kubwa ya wanawake ndo wapo hivi siku hizi
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 0
Sasa kama unamaisha mazuri, kazi nzuri na mengine kilichokushinda nini?

au kwa sababu umekosa?

then kama wewe umeishi sana kusini mwa africa ilikuwaje ukashindwa kujua tabia za watu wake

kwa sababu hizo sifa ulizozisema ndo common sana kwa wanawake hapo botswana so kwa vyovyote vile
lazima ukubali

Mbona hata bongo asilimia kubwa ya wanawake ndo wapo hivi siku hizi
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,785
Points
1,500
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,785 1,500
Mkuu pole. Wenzio tukitoswa huwa hatutafuti sababu. Unachapa lapa kimya kimya tu!

Kwa hiyo hata sisi huku twende swana tukadake mmoja?
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Points
1,225
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 1,225
Ahsante sana kutunyima riziki, ila utambue kwamba sisi ndio tutakaokuzika siyo hao waswana wako.
 
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,608
Points
2,000
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,608 2,000
Sasa kama unamaisha mazuri, kazi nzuri na mengine kilichokushinda nini?

au kwa sababu umekosa?

then kama wewe umeishi sana kusini mwa africa ilikuwaje ukashindwa kujua tabia za watu wake

kwa sababu hizo sifa ulizozisema ndo common sana kwa wanawake hapo botswana so kwa vyovyote vile
lazima ukubali

Mbona hata bongo asilimia kubwa ya wanawake ndo wapo hivi siku hizi
Ni hatari sana kuoa mwanamke anayetanguliza mali na pesa. Kama hilo gari nilikopa je nikishindwa kulipa na wakalipiga mnada ndio manake ndoa imekwisha?? Huo ni uchuro oa ni upofu. Na mwanamke wa namna hiyo hana sifa za kuwa mke.
Ilitokea cartoo moja kwenye gazeti, dada mmoja anatembelea magongo, bandeji kichwani, mikononi POP mguuni, anamuuliza shosti wake: Shoga yangu uliniponza. Mbona hukuniambia kuwa huyu mwanaume ni mkali namna hii?
Shoga yake akamjibu: ukali hukuniuliza, uliniuliza pesa na gari!
 
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,608
Points
2,000
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,608 2,000
Sasa kama unamaisha mazuri, kazi nzuri na mengine kilichokushinda nini?

au kwa sababu umekosa?

then kama wewe umeishi sana kusini mwa africa ilikuwaje ukashindwa kujua tabia za watu wake

kwa sababu hizo sifa ulizozisema ndo common sana kwa wanawake hapo botswana so kwa vyovyote vile
lazima ukubali

Mbona hata bongo asilimia kubwa ya wanawake ndo wapo hivi siku hizi
Ni hatari sana kuoa mwanamke anayetanguliza mali na pesa. Kama hilo gari nilikopa je nikishindwa kulipa na wakalipiga mnada ndio manake ndoa imekwisha?? Huo ni uchuro oa ni upofu. Na mwanamke wa namna hiyo hana sifa za kuwa mke.
Ilitokea cartoo moja kwenye gazeti, dada mmoja anatembelea magongo, bandeji kichwani, mikononi POP mguuni, anamuuliza shosti wake: Shoga yangu uliniponza. Mbona hukuniambia kuwa huyu mwanaume ni mkali namna hii?
Shoga yake akamjibu: ukali hukuniuliza, uliniuliza pesa na gari!
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Points
1,225
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 1,225
Sizitaki mbichi hizi! Kama ulikuwa na mpango na Mtanzania si ungekuja nyumbani..tungekuozesha, afu ukasepa naye huko Swanaland?
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,695
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,695 2,000
Sizitaki mbichi hizi! Kama ulikuwa na mpango na Mtanzania si ungekuja nyumbani..tungekuozesha, afu ukasepa naye huko Swanaland?
Mtu ameshakwambia siku nyingi hajarudi Bongo hivi huwezi kujuwa labda nauli ya Basi alikuwa hana? maana Botswana hata kwa basi unarudi Bongo.
 
waubani

waubani

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
520
Points
225
waubani

waubani

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
520 225
wewe wakati unatafuta mke hukuw na vigezo vyako? kama vipo kwanini uvipinge vya wenzio?
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Waswahili wanasema "usimtukane mamba kabla haujavuka mto na pia usimtukane mkunga angali uzazi ungalipo".
wewe unasema wanawake wa kiTz waliopo huko Btswana hawafai wakati wewe mwenyewe ni mtz na pia unaweza kuta umezaa watoto wa kike ambao baadae wanaweza kuja kuwa tishio nchini humo na kukufanya uchanganyikiwe.
So kuwa mwangalifu na maneno yako coz anytime u can enter in the trouble.
 
H

HRKAS 2008

Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
6
Points
20
H

HRKAS 2008

Member
Joined Nov 17, 2012
6 20
kaka nyumbani ni nyumbani,na cdhan kama wote waishio huko wako ivo,ila kwakuwa ulishatahadharishwa na wenzio ndo na ww ukageneralize
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,777
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,777 2,000
ahahahahhahahaha kuna mtu aliwahi kuweka thread humu za maneno wanayosema wanaume wakitoswa hebu mtu anikumbushe !IKIWEZEKANA NA DOTS ZIUNGANISHWE!
 

Forum statistics

Threads 1,285,940
Members 494,834
Posts 30,879,791
Top