Wanawake wa siku hizi hawataki kero, ukimkera tu umeachwa


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,414
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,414 2,000
Habari zenu wakuu,

Nawakumbusha wanaume kwamba wasiishi kwa mazoea. Siku hizi hakuna Wanawake wanaopenda tabu au kutesa moyo. Ndo maana unaona ndoa nyingi hazidumu.

Mwanamke wa siku hizi akisikia kwamba una mchepuko anakuacha, yaani hajaona just tu kusikia..

Mwanamke wa siku hizi ukimletea mapombepombe yako wakati yeye hanywi na akikukataza ukakataa unaachwa, bora uoe mnywaji.

Mwanamke akiongea muache aongee hadi hasira ziishe, huwezi mshinda kwenye kuongea hata ukimeza spika. Mwanamke akiongea ukamjibu utaishia kugombana naye halafu kesho anakuacha anarudi kwako anasema ulimpiga hata kama umemfinya tu.

Usitake kushindana na mwanamke, ukiona umeanza kushindana na mwanamke, jijue ndoa yako imeanza kuteteleka kesho yake anakuacha unabaki unashindana na baridi usiku na akiondoka unabaki unashindana na kubadilisha wasichana.

Mkeo mheshimu na umnyenyekee vinginevyo utaachwa.

Watoto wadogo watabisha lakini huu ni ushauri nawapa kutokana na experience.

Usiguse simu ya mkeo, bila ruhusa yake ukiigusa utaipasua then mtagombana atakuacha.

Umeoa mwanamke mwenye mtoto au watoto ukataka kumfuatilia anapompeleka mtoto kwa baba yake jua utakufa kwa presha kukonda kwa wivu maana yake utaachwa. Siku ukiwafumania utaambiwa alikutangulia kuniona then unaachwa.

Kama unamhitaji mkeo au unampenda na unataka kufanya naye maisha usimfuatilie.. Muache Mungu amuongoze, wewe Mwanaume dumu magotini mwa Mungu akiomba akusaidie, hakika utashinda.

Walioshindwa na ndoa au walioachika wataanza kusema amekupa limbwata.. Usijali maneno yao sababu ukiachwa watajisifia sana.

Usipofuata huu ushauri jua kesho unaachwa.

Kama huogopi kuachwa jua hujawa tayari kuwa na familia. Usoe na endelea na ubazazi, kama umeoa acha kumtesa mtoto wa watu.

Kama unaogopa kuachwa basi oa na tembea katika misingi hii upate wa kukuzika na kukulilia siku ukifa.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,414
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,414 2,000
Mzee huo ni ubushoke
Sasa uanaume uko wapi hapo!!??
Yani ushindwe kurekebisha makosa kisa kuogopa kuachwa na mwanamke mkuu


Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu uanaume si kumfanya mkeo aishi amepiga magoti, bali uanaume ni pamoja na kudhibiti hasira na kuona mbele kabla ya tatizo kitokea. Uanaume sio kufoka bali kuelewana na mkeo ikiwemo kumsikiliza n akumhudumia. Ukianza uanaume wako ndani ya ndoa jua kesho unaachwa. Nani anataka kero?
 
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
4,424
Points
2,000
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
4,424 2,000
Yaani ushindwe kum-control mkeo kisa tu unaogopa kuachwa?
Utaishia kuwa Bushoke square.

Usipotumia akili na nguvu ya uanaume huwezi kuishi na mwanamke.
Anyway, kuna mengine umeongea sawa kabisa ni ukweli.

Siku zote usiishi kwa hofu ya kuachwa na mwanamke, hutoboi hapo. Ukiishi kwa hofu ya kuachwa utapata taabu sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
msomi uchwara

msomi uchwara

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
1,481
Points
2,000
msomi uchwara

msomi uchwara

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
1,481 2,000
Hapo unamzungumzia mwanamke yupi? Mke au girlfriend?..kama ni girlfriend ukimdekeza sana atakupanda kichwani.yani uogope kumchapa makofi eti kisa atakasirika na kukuacha?
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,414
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,414 2,000
Hapo unamzungumzia mwanamke yupi? Mke au girlfriend?..kama ni girlfriend ukimdekeza sana atakupanda kichwani.yani uogope kumchapa makofi eti kisa atakasirika na kukuacha?
Ukimpiga anaenda Polisi dawati la jinsia then unawekwa korokoroni siku tatu usipopelekwa mahakani ukarudi nyumbani na hasira zako u ajenga chuki anagundua usivyompenda kesho yake unaachwa unakuta barua chini ya mlango. Unatafuta demu wa kupoza machungu anakuacha na gono then unamkumbuka mke wako unamfuata kwao unapigwa faini ya mbuzi then wanakurudishia mkeo baada ya kutuma watu wakuombee msamaha. Ukimpiga tena unaachwa mazima
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,414
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,414 2,000
Ishi hivyo hivyo na mkeo usitushauri ujinga
Usipofuata huu ushauri utaikumbuka hii thread ukiachwa. Huu ni ushauri wa bure, najitolea kukupa msaada ili mahusiano yako yadumu.
 

Forum statistics

Threads 1,285,933
Members 494,834
Posts 30,879,390
Top