Wanawake wa PWANI


mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,361
Likes
4,465
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,361 4,465 280
Kulinganisha na waBARA wewe utachagua yupi?

na sababu zako ni zipi?


be free kueleza kila kitu

mfano napendelea wanawake wa Tanga kwa sababu wana apply theory na practical lakini wanawake wa Visiwani wao ni watiifu na wazaramo...well wanakuwa wamechezwa na hilo muhim sana kwangu

maoni yenu tafadhali
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
bana mie napendelea wa pwani maana wale ukiwapata aisee yakhe, umewini !
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
hapa unatafuta mke au?
 
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2007
Messages
704
Likes
5
Points
0
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined May 26, 2007
704 5 0
Kulinganisha na waBARA wewe utachagua yupi?

na sababu zako ni zipi?


be free kueleza kila kitu

mfano napendelea wanawake wa Tanga kwa sababu wana apply theory na practical lakini wanawake wa Visiwani wao ni watiifu na wazaramo...well wanakuwa wamechezwa na hilo muhim sana kwangu

maoni yenu tafadhali
Ha,ha Mkuu hapa mimi naona chaguo langu hasa Uchagani ila sasa isewe mpalestina tuu hapo nachukua jumla maana najua nikioa basi ndio wa kwangu jumla sasa wewe chukua wa Pwani mwana uone ukimfokea kidogo au kumkataza kupaka HINA tu anarudi kwao.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
meeeeeeeeeeen pwani ndio kwenyewe.Si unajua mambo fulani ya nyumba kunukianukia na kula lunch na playback ya taarab!
Ukimnunulia doti mpya ya kanga tu karidhika!
meeeeeeeeeeen pwani ndio kwenxewe.Ila ukioa mke wa pwani usiwe mvivu katika "masuala fulani", utajilaumu.
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Mh!!! Bora niende usukumani (ndio mnaita bara???) hao wa pwani mambo ya mafiga matatu noma mkuu!!!
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Mh!!! Bora niende usukumani (ndio mnaita bara???) hao wa pwani mambo ya mafiga matatu noma mkuu!!!
meeeeeeeeeeen si mchezo. mafiga matatu balaa usawa huu.Ila hiyo nasikia ni uazaramoni tu!Uzaramoni noma kuna ishu za shabu kule.
 
Kisura

Kisura

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2007
Messages
364
Likes
13
Points
35
Kisura

Kisura

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2007
364 13 35
Ha,ha Mkuu hapa mimi naona chaguo langu hasa Uchagani ila sasa isewe mpalestina tuu hapo nachukua jumla maana najua nikioa basi ndio wa kwangu jumla sasa wewe chukua wa Pwani mwana uone ukimfokea kidogo au kumkataza kupaka HINA tu anarudi kwao.
EEh mzee hapa looh:), hivi wapalestina ni vipi, hehehe, sasa nanma hii ndio hatuolewi jamani, kaaazi kweli kweli...

Kama nimechanganya na Lake Zone je, italeta ahueni au ndio nilie tu?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,944
Likes
46,585
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,944 46,585 280
Mimi sibagui wala sipendelei ili mradi uwe kisura tu.....
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
chaguo langu ni huku:

k67.jpg
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145
makuu haya sawa jichagulieni mie nishakusanya mkisiwani mwenzangu twaendesha maisaha ila sina uhakika na sehemu nyengine maana sijawahi kuwa na uhusiano nao.


kwa haraka mambo ya mila na utamaduni yanachangia sana katika maamuzi, wengine kwao vikuba, udi, viluwa, liwa na mengineo usisahau athumini na hina kwao ni vitu vya muhimu sana na wengine li luxury sasa hapo pana kasheshe kabla ya kuamua unatakiwa kudodosa mila za watu uwatakao
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
udi muhimu sana kwangu na inabidi uwe from Malaysia
 
Kidzogolae

Kidzogolae

Senior Member
Joined
Apr 20, 2008
Messages
134
Likes
1
Points
0
Kidzogolae

Kidzogolae

Senior Member
Joined Apr 20, 2008
134 1 0
hivi huku pwani waweza kumkuta hata mmoja ambaye ni bikira?kama sio bikira, utakuwa na uhakika gani kama mtu wake wa zamani umemzidi kiufundi?, nataka kumaanisha kuwa, kama mtu akioa mtu wa pwani, ajue kuwa anacho kibarua kigumu sana. kwasababu karibia wote wamemiminiwa zaidi ya mara mia tano. ila, huwezi amini, mkoani, nimekuta wanawake kibao wenye umri miaka zaidi ya ishirini mabikira. mimi ndo napenda hao, na nikaamua kuoa huyo. ndoa yake ni tamu sana, kwasababu anakufahamu wewe tu, na ni waaminifu na waoga kinoma.

najua wengine mtanipinga kuwa labda niliona kama siko fiti, nikaenda kumchukua mlemavu ktk mambo hayo ili tufanane, sio, nilishakuwa na watu wa huku kibao. ila nilikuwa nawachezea tu, nilikuwa sitaki kuwaoa, kwasababu nilikuwa naona kinyaaa, nikilala nao, najua kuwa, hata wenzangu wameshalala nae hadi wamemchoka, yeye ni kama chombo tu cha starehe kwa wanaume wengi, na si ajabu pale tulipolala anamfikiria mwanaume mwingine. nilikuwa nahisi kama nimelala na sanamu tu, pamoja na kwamba wana ufundi na uzoefu mkubwa. ndo maana nikaamua kubeba mzigo mpyaaaaaa, mimi mwenyewe namfundisa na anafundishika. hivyo, wanawake wa pwani siwataki hata kuwaona.

Pili, wewe unaesema wapalestina, mimi hao jamaa, wanapendeleana sana wao kwa wao, ukioa hao utakuta ndugu zake wanaume kibao wengine hujui kama ni ndugu zake au la. halatu wanakuwa wanakutageti, ukilala usingizi tu kwenye maisha, ukawaachia pengo fulani wanatengeneza maisha, wanapandisha mabega afu ile mali yote hata kama wewe ndo ulimuanzishia anajua yakwake. anatafuta namna ya kukulipua ili amchukue mpalesina mwenzie au mtu yeyote anaempenda. LAKINI SIO WOTE. huwezi amini hadi wanaume wao wenyewe wanawakimbia..hahaha. ila nimesema sio wote.

wanawake wa pwani, sipendi mapishi yao, kwasababu hata kama wakifanya michuzi mingi, wanapenda sana kula mafuta mengi/chachandu zao hizo. wanajua kupika chakula kitamu, ila sio chakula chenya afya. sikia hapo?....
 
Kidzogolae

Kidzogolae

Senior Member
Joined
Apr 20, 2008
Messages
134
Likes
1
Points
0
Kidzogolae

Kidzogolae

Senior Member
Joined Apr 20, 2008
134 1 0
hivi huku pwani waweza kumkuta hata mmoja ambaye ni bikira?kama sio bikira, utakuwa na uhakika gani kama mtu wake wa zamani umemzidi kiufundi?, nataka kumaanisha kuwa, kama mtu akioa mtu wa pwani, ajue kuwa anacho kibarua kigumu sana. kwasababu karibia wote wamemiminiwa zaidi ya mara mia tano. ila, huwezi amini, mkoani, nimekuta wanawake kibao wenye umri miaka zaidi ya ishirini mabikira. mimi ndo napenda hao, na nikaamua kuoa huyo. ndoa yake ni tamu sana, kwasababu anakufahamu wewe tu, na ni waaminifu na waoga kinoma. wakati mwingine hadi wewe mwenyewe ukiwa unataka, wanakuwa bado wana kale kauoga ka ku.....,umepata hiyo?

najua wengine mtanipinga kuwa labda niliona kama siko fiti, nikaenda kumchukua mlemavu ktk mambo hayo ili tufanane, sio, nilishakuwa na watu wa huku kibao. ila nilikuwa nawachezea tu, nilikuwa sitaki kuwaoa, kwasababu nilikuwa naona kinyaaa, nikilala nao, najua kuwa, hata wenzangu wameshalala nae hadi wamemchoka, yeye ni kama chombo tu cha starehe kwa wanaume wengi, na si ajabu pale tulipolala anamfikiria mwanaume mwingine. nilikuwa nahisi kama nimelala na sanamu tu, pamoja na kwamba wana ufundi na uzoefu mkubwa. ndo maana nikaamua kubeba mzigo mpyaaaaaa, mimi mwenyewe namfundisa na anafundishika. hivyo, wanawake wa pwani siwataki hata kuwaona.

Pili, wewe unaesema wapalestina, mimi hao jamaa, wanapendeleana sana wao kwa wao, ukioa hao utakuta ndugu zake wanaume kibao wengine hujui kama ni ndugu zake au la. halatu wanakuwa wanakutageti, ukilala usingizi tu kwenye maisha, ukawaachia pengo fulani wanatengeneza maisha, wanapandisha mabega afu ile mali yote hata kama wewe ndo ulimuanzishia anajua yakwake. anatafuta namna ya kukulipua ili amchukue mpalesina mwenzie au mtu yeyote anaempenda. LAKINI SIO WOTE. huwezi amini hadi wanaume wao wenyewe wanawakimbia..hahaha. ila nimesema sio wote.

wanawake wa pwani, sipendi mapishi yao, kwasababu hata kama wakifanya michuzi mingi, wanapenda sana kula mafuta mengi/chachandu zao hizo. wanajua kupika chakula kitamu, ila sio chakula chenya afya. sikia hapo?....
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
hahaha kipenda roho hula nyama mbichi na je vp kule kwa wanyakyu MB?maharagwe ya MB na hapo kwa wanyalu nako vp?mmh wazee kwa kina Nnjomba Nkapa nao wamo mmh! ahaa hapo SIng kwa wanyaturu nako duh ukirudi nyuma kidogo kwa wamatonya na hawa warangi dah balaa unaweza ukaoa kila ukanda manaake duh!
walio wahi kuoa hawafaidii kizazi hiki kipya cha JK kila aparatus/tool bomba kwa experiment.Kazi kwenu vijana.
 
M

Mkiwa

Member
Joined
Feb 25, 2008
Messages
13
Likes
0
Points
0
M

Mkiwa

Member
Joined Feb 25, 2008
13 0 0
Pwani kuna raha yake jamani, utanajua hapa cha kuangalia ni handlering si mwajua pwani kwa mahaba, waweza kuwa huna hata senti lakini ukajiona tajiri kwa kubembelezwa.
Mambo ya pwani ni Pole, Asante na Samahani ila sasa umkute aliyefundwa akafundika na mzoefu wa kumlea mwanaume babu.

Kungwi lao!
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Mtazunguka bucha zote nyama ile ile....!!!
 
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
Mambo hayo; Endelea, naona Tanga Swafi, unalyze, unadesign, implement na ku-comercilize juu !! Huwa wanatulia huku wakitoa mambo swafi
 
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
630
Likes
36
Points
45
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
630 36 45
Swala mi nadhani kwa sasa hivi maisha yamekua mno magumu. Pamoja na Mahaba pia lazima uwe na mwanamke ambaye mtazalisha mali kwa pamoja na kwa njia halali. Mwanamke wa pwani sikatai ila tatizo kubwa muda mwingi wanamalizia kwenye kujichora wakati hawajapitia vyuo vya sanaa,pia mafiga matatu badala ya kufanya kazi,ukikosa hela ya chumvi tu mzee umeumia.

Nawashauri wengi wenu muende Uchagani kuanzia ukanda wa Marangu kuelekea Rombo Tarakea. Ukimpata wa Rombo ni vizuri zaidi.Huyu ni mchapa kazi sana na pia shule imo. Ukiazia ofisini wapo, kama ni utaalamu wa kilimo utawakuta. Mwanamke huyu kama mnapendana kwa dhati sii rahisi kukusaliti.Kimahaba wako juu pia hawana mafiga matatu.

Kinachomfanya mwanamke wa pwani kua na ujuzi wa kimapenzi ni kuwa na mafiga matatu wengine siku hizi hadi 10. Kwa kila atakayekumbana nae anampa style tofauti, sasa wewe wa ndoa ukizipata hizo hizi unadhani anajua mapenzi kumbe unaibiwa
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Pwani kuna raha yake jamani, utanajua hapa cha kuangalia ni handlering si mwajua pwani kwa mahaba, waweza kuwa huna hata senti lakini ukajiona tajiri kwa kubembelezwa.
Mambo ya pwani ni Pole, Asante na Samahani ila sasa umkute aliyefundwa akafundika na mzoefu wa kumlea mwanaume babu.

Kungwi lao!
Coleta nakungoja uanzise shule ya mahaba hapa JF, maana duh si mchezo.
 

Forum statistics

Threads 1,238,213
Members 475,873
Posts 29,312,899