Wanawake wa Kinigeria waongoza kwa kutokuwa waaminifu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wa Kinigeria waongoza kwa kutokuwa waaminifu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbimbinho, Dec 17, 2011.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,572
    Likes Received: 2,148
    Trophy Points: 280
    Katika pita pita yangu angani, nimekutana na hii habari,

    uchunguzi mpya uliofanywa na kiwada kimoja cha CONDOM nchini UINGEREZA umeonyesha kwamba, wanawake wa NIGERIA, wanaongoza kwa kutokua waaminifu kwenye mapenzi DUNIANI.


    gazeti la DAILY NEWS naija, limeandika kwamba Uchunguzi huo ulifanywa na kiwanda cha DUREX, ambapo wanaoshika nafasi ya pili ni THAILANDA, huku wanawake wa MALAYSIA wakishika nafasi ya tatu, ya nne ni URUSI, namba5 waHONG KONG.

    Hongereni dada zetu wa kibongo kwa kutokuwa top 5
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Ilishaletwa hapa.
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    sasa condom maker atajuaje kuwa wingi wa condom ndio ukubwa wa kualiti?
     
  4. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,397
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Bi Dada hujalala tu weye!!!
    G.Morning anyway
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Nilale mchana mi mgonjwa?
     
  6. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,397
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mhh mbona mkali hivo, au hujapata Lunch
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hujaweza kujibu swali nililokuuliza kwahiyo nakupotezea. Wengine wakilala wengine wanaamka.
     
  8. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,397
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Aliesema wagonjwa huwa wanalala mchana pekee ni nani?
    Can u Justify wanaolala Mchana wote ni wagonjwa?. Ndo mana sikukujibu swali lako
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,793
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Duh..!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Wanshangaza.
     
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,127
    Likes Received: 1,514
    Trophy Points: 280
    Mh; Malaysia si nchi ya kidini au???? Hata mimi natilia shaka huu utafiti.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    teh teh teh, naija ni wasanii kwa kila kitu basi, kama ni hivi?
     
Loading...