Wanawake wa kichina nchini Tanzania


P

pitapita

Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
22
Likes
2
Points
5
P

pitapita

Member
Joined Feb 9, 2008
22 2 5
Mbunge wa Iringa, Mheshimiwa Chogga, enzi za Nyerere, aliwahi kusema kwamba China, kwa sababu ya uhusiano wake na Tanzania wakati ule, inafikiri kupeleka wanawake nchini Tanzania (aliwahi kusema milioni 20) na akafukuzwa kutoka Bunge and ubunge wake ukanyakuliwa.

Leo hii kuna habari kwamba mwaka 1973, Kiongozi ws China wakati ule, Mao Ze Dong aliwahi kumwambia Waziri wa mambo ya nje wa Marekani, Henry Kissinger, na kupendekeza kupeleka wanawake wa kichina milioni 10 huko Marekani. Soma:
http://news.bbc.co.uk/2/hi/asia-pacific/7243500.stm

Sasa, tuseme Chogga aliwahi kupata siri fulani kutoka mawaziri wa serikali ya awamu hiyo?
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Mbunge wa Iringa, Mheshimiwa Chogga, enzi za Nyerere, aliwahi kusema kwamba China, kwa sababu ya uhusiano wake na Tanzania wakati ule, inafikiri kupeleka wanawake nchini Tanzania (aliwahi kusema milioni 20) na akafukuzwa kutoka Bunge and ubunge wake ukanyakuliwa.

Leo hii kuna habari kwamba mwaka 1973, Kiongozi ws China wakati ule, Mao Ze Dong aliwahi kumwambia Waziri wa mambo ya nje wa Marekani, Henry Kissinger, na kupendekeza kupeleka wanawake wa kichina milioni 10 huko Marekani. Soma:
http://news.bbc.co.uk/2/hi/asia-pacific/7243500.stm

Sasa, tuseme Chogga aliwahi kupata siri fulani kutoka mawaziri wa serikali ya awamu hiyo?
Kumbuka Chogga aliyasema hayo mwaka 1968 nadhani. Lakini it is interesting kuwa wakubwa walikubaliana kuyaondoa kwenye rekodi lakini rekodi zikabaki.
BTW Hivi Chogga aliishia wapi? Whatever happened to him?
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
..lengo la kuleta hao wanawake wa kichina lilikuwa nini?
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Wanawake million 20???!....duuh, kwa jinsi miaka ilivyopita hivi sasa hapa jamboforums, wengi wetu tungelikuwa tunaongea kichina tuu.... maana mama wa members wengi hapa wangeliwafundisha wanao lugha ya kule walikotoka... :)

.... huchelewi kukuta Mwanakijiji angelikuwa halfcaste fulani hivi ambaye mamake angeliweza kabisa kuwa Mchina... lol

.... hebu fikiria, unafungua podomatic au KLHNews unakutana na maongezi ya Ki-Mandarin....duuuh!!!

..... huyo Invisible naye angeliweza kuwa 'invisible wa kichina'

..... dr. Slaa wa kichina (ooh, hapana huyu mkubwa mno kwa umri)

..... Lowassa wa Kichina (ooh, hapana huyu naye mkubwa mno kwa umri)

..... Zitto wa kichina

..... Field Marshal ES wa kichina,

..... Nyani Ngabu wa Kichina

..... Icadon wa kichina

ha ha ha ha...
 

Forum statistics

Threads 1,235,473
Members 474,585
Posts 29,223,376