Wanawake wa kibongo wanaweza kuwafanyia manjago hivi kama anavyo huyu mwanamke wa ki italy?


sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,031
Likes
4,001
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,031 4,001 280
Mwe hivi polisi wa kibongo unaweza kumfanyia hvyo...yani utapigwa
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,027
Likes
5,487
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,027 5,487 280
dah,askari wa huko wana raha.
Askari wa ulaya hawapigi Raia wema hata kidogo. Askari wa Ulaya kazi yake ni kutuliza Raia sio kupiga Raia wema wana haki ya kuandamana kudai haki zao Serikalini. Ukiona nchi Askari wake wanawapiga Raia basi ujuwe hiyo nchi haifuati haki za kibinadamu utawala wake ni wa Ki-Dikteta.@ARV
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,305
Likes
1,698
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,305 1,698 280
Askari wa ulaya hawapigi Raia wema hata kidogo. Askari wa Ulaya kazi yake ni kutuliza Raia sio kupiga Raia wema wana haki ya kuandamana kudai haki zao Serikalini. Ukiona nchi Askari wake wanawapiga Raia basi ujuwe hiyo nchi haifuati haki za kibinadamu utawala wake ni wa Ki-Dikteta.@ARV


Kaka huku kwetu ni wapigwe tu,nikirudi kwenye mada naona kama vile huyo mama walimuonea tu kumshitaki.Mbona askari mwenyewe anaonekana kurembua na anafurahia kitendo hicho,ni nini hasa kisa cha kumshitaki mama wa watu..??
 
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Likes
94
Points
145
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 94 145
Kaka huku kwetu ni wapigwe tu,nikirudi kwenye mada naona kama vile huyo mama walimuonea tu kumshitaki.Mbona askari mwenyewe anaonekana kurembua na anafurahia kitendo hicho,ni nini hasa kisa cha kumshitaki mama wa watu..??
Mkuu upo? naona jamaa anafaidi
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,166
Likes
232
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,166 232 160
I need to be a police in Italy MziziMkavu
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,273,083
Members 490,268
Posts 30,470,607