Wanawake wa Kenya wazikataa 'Pedi' za Always wakidai zinawatesa


GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
32,238
Likes
41,462
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
32,238 41,462 280
Hatimaye Kundi kubwa la Wanawake wa nchini Kenya wamejitokeza hadharani kabisa Kuzipinga Taulo za Kike / Sodo ( Sanitary Pads / Sanitary Towels ) aina ya ' Always ' wakisema kuwa kila wanapokuwa wanazitumia huwa zinawatesa kwa ' Kuwawasha ' mno huku wakiitaka Serikali ya Kenya kupitia Mamlaka husika ' Kuzikagua ' kwani huenda kuna ' Hujuma ' kubwa inayofanywa ya ' Kiafya ' dhidi ya Wanawake wa nchini Kenya kutoka kwa nchi za Magharibi kupitia hizo ' Taulo ' za Kike.

Hata hivyo wakati Wanawake hao wa Kenya wakilalamika kuhusu hizo ' Taulo / Sodo ' za Always na hayo madhara yanayowapata huko Mitandaoni Wanawake Wenzao nao wamewashukia hao wanaolalamika huku ' wakiwachana ' mubashara ambapo baadhi ya hiyo ' michano ' au hayo ' madongo ' ni kama haya yafuatayo ambayo nayanukuu:

" Kwendeni zenu huko na acheni Kuchafua Biashara za Watu Wewe Mwanamke mzima unavaa Sodo / Taulo / Pedi Masaa 12 wakati Kiafya unatakiwa uvae kwa Saa kati ya 3 au 4 kwanini Uchi wako huo usikuwashe? "

" Sasa kama Mwanamke Mwenzangu hunyoi Mavuzi yako yaliyo makubwa kama Pori la Mlima Kenya kwani ukivaa hizi Taulo / Sodo za ' Always ' ambazo pia zinahitaji Mwanamke uwe Msafi usipatwe na huo muwasho huko Sirini / Ukeni Kwako? "

" Mimi mwenyewe hapa naandika nimevaa hiyo hiyo Sodo / Taulo / Pedi ya ' Always ' na huwa naitumia kila Mwezi ila sijawahi kupata hayo matatizo ya Muwasho pengine labda kwakuwa nina Uchi / Uke mdogo hivyo nawashauri nyie Wanawake wenzangu yawezekana Maumbile yenu pia ni makubwa kama Bonde la Ufa ndiyo maana zinawapa shida "

Huwa naziona sasa hizi Taulo / Sodo hapa Tanzania Kwetu huko Madukani hivyo sijajua kama na Wanawake wetu wa Tanzania wanaozitumia nao wanapatwa na haya madhara ya ' Muwasho ' ila nadhani sasa kupitia huu ' Uzi ' na Wao wanaweza Wakatiririka na Wakaserereka ili tuweze Kujua je Tatizo ni ' Always ' za Kenya au Wanawake wa Kenya au ni kweli kuna lililojificha juu yake?

Nawasilisha.

Chanzo Taarifa: Citizen Tv Kenya.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
32,238
Likes
41,462
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
32,238 41,462 280
Kwa uzoefu wangu..na ninabadili pads wastani wa kila masaa 3/4
Always haziko comfortable kabisaaa..texture na harufu
HQ ndo mpango mzimaaa...the best
Hilo tatizo la harufu huwa linatokana na hizo Taulo / Sodo / Pedi au labda ni ' Mbunye ' yako tu ndiyo huwa ' inatema ' mno Dada? Tuanzie hapa Kwanza.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
32,238
Likes
41,462
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
32,238 41,462 280
huyo wa mwisho mwenye uke mdogo nimemkubali kinoma-noma
Sasa hizi ' Nukuu ' ni chache Mkuu na ukitaka ucheke zaidi na uone jinsi Wanawake wa Kenya ' walivyochanana ' tena waziwazi nenda katika Mtandao wa Citizen Tv Kenya uone ' Meseji / Rununu ' zilizopo huko. Mimi nilidhani ni Wanawake tu wa Kitanzania / Kiswahili Kwetu hapa ndiyo wanajua ' Kuchambana ' kumbe Wanawake wa Kenya ni zaidi Mkuu na kuna sehemu zingine ukisoma ' Comments ' zao huko unaweza ukazivunja kabisa Mbavu zako kwa Kucheka.
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
4,937
Likes
4,502
Points
280
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
4,937 4,502 280
Hilo tatizo la harufu huwa linatokana na hizo Taulo / Sodo / Pedi au labda ni ' Mbunye ' yako tu ndiyo huwa ' inatema ' mno Dada? Tuanzie hapa Kwanza.
Harufu ya pedi yenyewe..kama ina manukato flani hivi ya kukera

Uke hauna harufu kabisa ukiwa huna magonjwa yoyote

Suala la pedi mwanaume kulivalia njuga mhhh kasheshe
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,817
Likes
3,960
Points
280
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,817 3,960 280
Harufu ya pedi yenyewe..kama ina manukato flani hivi ya kukera

Uke hauna harufu kabisa ukiwa huna magonjwa yoyote

Suala la pedi mwanaume kulivalia njuga mhhh kasheshe
Lazima tufuatilie maana ni mahali "tunahudhuria sana", hivyo kama pana mushkeli ni hatali kwetu pia. Chukulia hizo pedi zina chemikali mbaya, si mpaka nzakali zetu zitapata shida!!!
 
leop

leop

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
338
Likes
219
Points
60
Age
27
leop

leop

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
338 219 60
Harufu ya pedi yenyewe..kama ina manukato flani hivi ya kukera

Uke hauna harufu kabisa ukiwa huna magonjwa yoyote

Suala la pedi mwanaume kulivalia njuga mhhh kasheshe
Kwenye harufu ya peds hapo nakumbuka tulikuwaga sec afu ni gilrs tu so ilikuwa ikitokea wamevaa ped watu Kama watano ivi darasan basi ni harufu ya peds tu na hyo ilikuwaga free style ile

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naki 12

Naki 12

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
689
Likes
459
Points
80
Naki 12

Naki 12

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
689 459 80
sioni haja ya kuziponda always kila mmoja atumie anazoziona comfortable. wale wa tampons haya, wale wa reusable haya, wale wa Human cherish haya, wale wa cups haya yote ni uchaguzi tu.
 

Forum statistics

Threads 1,273,285
Members 490,351
Posts 30,476,661