Wanawake wa kabila gani ni wataalamu ktk mapenzi


Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,863
Likes
182
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,863 182 160
ngoja niptie makabila yote, ntarudi kuja kukujibu
 
Fasouls

Fasouls

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
920
Likes
62
Points
45
Fasouls

Fasouls

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2011
920 62 45
jus kidding... I mean siku hizi mapenzi hayaangalii kabila bwana.. Mtu tu na ujuzi wako na ujanja wako
si kweli kuna baadhi ya makabila huwafundisha watoto wao toka wakiwa wadogo jinsi ya kubehave katika mapenzi hasa kwa waume zao...mfano wadigo,wamakonde pia wanamfunzo kama ya jisi hyo...so usime mtoto aliyefundishwa misingi ya mahusiano awe sawa na yule asiyefundishwa sio kweli
 
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
2,246
Likes
34
Points
145
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
2,246 34 145
Tanzania tuna makabila mengi na kila kabila lina mafunzo na tabia yake zake katika swala zima la mapenzi.Je ni wanawake wa kabila gani ni mafundi hodari wawapo ktk uwanja wa seremala?.
Wachagga, so hot and commited on the issue!
Wachagga oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee! kina mae mpoooooooooooooooo?
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
si kweli kuna baadhi ya makabila huwafundisha watoto wao toka wakiwa wadogo jinsi ya kubehave katika mapenzi hasa kwa waume zao...mfano wadigo,wamakonde pia wanamfunzo kama ya jisi hyo...so usime mtoto aliyefundishwa misingi ya mahusiano awe sawa na yule asiyefundishwa sio kweli
Hiyo ilikuwa zamani,siku hizi mtoto anakwambia yeye ni mdigo kwa vile tu baba yake mdigo ila kakulia Komakoma na likizo kwa bibi ni Ukonga,alipokuwa alifunzwa kujistiri tu na usafi,alipo poswa akatafutiwa somo wa kumfunda mmama wa kizaramu; mama,mashangazi na bibi wote busy na sare na zawadi wakafanye kufuru ukumbini siku ya Kitchen party!
Unategemea kukuta skills za kidigo kwa bint wa namna hii? Unaweza ukazikuta kwa bint wa kipare aliyefundwa na mdigo!!!
Mjini hapa!
 
M

maswitule

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,399
Likes
91
Points
145
M

maswitule

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,399 91 145
wanawake wawakinga na wabena ndyo mwisho wa reli!
Hapo umedanganya, unaposema wanawake wa ....... unamana wana wake wa kikinga na kibena? kama ndilo unamaanisha nakataa, wangoni mwisho wa yote hasa wandendeule
 
D

dionsio

Senior Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
169
Likes
0
Points
0
D

dionsio

Senior Member
Joined Oct 11, 2013
169 0 0
wamakonde, wanyamwezi, wazigua, wasambaa,wabondei, wamakua
 
W

Wisest man

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
995
Likes
88
Points
45
W

Wisest man

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
995 88 45
Wamakonde ndiyo wanasifiwa zaidi ingawa binafsi sijawahi tafuna kabila hilo hata mmoja ila nipo kwenye process mpaka nimuonje mmoja nijihakikishie mwenyewe.
Si unakumbuka uzi wangu??
 
WAKABAMBEE

WAKABAMBEE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
610
Likes
170
Points
60
WAKABAMBEE

WAKABAMBEE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
610 170 60
Wote wanaongoza, jaribu kiila kabila halafu lete feedback. Usisahau kuvaa viatu vya ronaldo/ messi
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,853
Likes
1,572
Points
280
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,853 1,572 280
Wale wa Ruvuma na Kagera!
 
tricecriss

tricecriss

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
226
Likes
25
Points
45
tricecriss

tricecriss

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
226 25 45
We hangaika na makabila tu mwisho wake wakuloge usahau hata kujinunulia chupi ukome.
 
Ilisolokobwe

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,747
Likes
393
Points
180
Ilisolokobwe

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,747 393 180
wahaya nasikia wanatisha na katerero
 
F

faraday

Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
38
Likes
0
Points
0
F

faraday

Member
Joined Nov 27, 2013
38 0 0
Tanzania tuna makabila mengi na kila kabila lina mafunzo na tabia yake zake katika swala zima la mapenzi.Je ni wanawake wa kabila gani ni mafundi hodari wawapo ktk uwanja wa seremala?.
Njoo nyumbani kwa WA MANYEMA hutoki lazma utangaze ndoa tu.
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,650
Likes
5,707
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,650 5,707 280
Wakibosho na wamachame!
 

Forum statistics

Threads 1,263,729
Members 486,019
Posts 30,161,792