Wanawake wa kabila gani ni wataalamu ktk mapenzi


M

Mbangubangu

Senior Member
Joined
May 6, 2013
Messages
189
Likes
3
Points
0
Age
29
M

Mbangubangu

Senior Member
Joined May 6, 2013
189 3 0
Tanzania tuna makabila mengi na kila kabila lina mafunzo na tabia yake zake katika swala zima la mapenzi.Je ni wanawake wa kabila gani ni mafundi hodari wawapo ktk uwanja wa seremala?.
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
14,002
Likes
4,481
Points
280
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
14,002 4,481 280
Tanzania tuna makabila mengi na kila kabila lina mafunzo na tabia yake zake katika swala zima la mapenzi.Je ni wanawake wa kabila gani ni mafundi hodari wawapo ktk uwanja wa seremala?.
Wanaongalia sana porn movies
 
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
3,071
Likes
20
Points
135
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
3,071 20 135
jus kidding... I mean siku hizi mapenzi hayaangalii kabila bwana.. Mtu tu na ujuzi wako na ujanja wako
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
14,002
Likes
4,481
Points
280
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
14,002 4,481 280
jus kidding... I mean siku hizi mapenzi hayaangalii kabila bwana.. Mtu tu na ujuzi wako na ujanja wako
Ujanja na ujuzi wako..vinapatikanaje bwana coz hkn chuo wala darasa
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
14,002
Likes
4,481
Points
280
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
14,002 4,481 280
mwekundu unaitwa hapa
 
Last edited by a moderator:
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Wamakonde ndiyo wanasifiwa zaidi ingawa binafsi sijawahi tafuna kabila hilo hata mmoja ila nipo kwenye process mpaka nimuonje mmoja nijihakikishie mwenyewe.
 

Forum statistics

Threads 1,264,161
Members 486,221
Posts 30,174,848