Wanawake wa Humu kwann Hamuoelewi??

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
9,129
Points
2,000

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
9,129 2,000
Bila shaka huyu atakua ni mtu wa mkoani maana angekua mdaslama au mtu wa pea asingekubali kujiita baharia wakati hajasomea ubaharia...kuja kwenye mada labda bado wanataka kula ujana kununuliwa Iphone X.. kutaka wanaume wenye Fortuner..au Discovery 4...
 

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2018
Messages
1,530
Points
2,000

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2018
1,530 2,000
Mabahariaaaaa wenzangu aiseee hivi kwanini hawa dada zetu siku hizi hawaolewi wanakwama wap?
Unakuta bintI mzuri kabisa bado yupo tu kwa wazazi yaani nashangaa sana,
Na nyie wa humu mmeolewa kwel??
Dah...we umejuaje kuwa hawaolewi na huku watu wanatumiq ID fake..?
 

Noelia

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
12,365
Points
2,000

Noelia

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
12,365 2,000
Huwezi kuwa na akili timamu kuoa mwanamke wa jamiiforums. Wanawake walioko huku ni wale ambao asilimia 95 wameachika,wameshindikana,wanagawanywa na wanaume humu ndani.wanakuja kutafuta faraja. Tuulize sisi ambao tumekuwa tunajiokotea mademu humu.

Mwanamke decent huwezi mpata humu hata siku moja. Anatafuta nini? Ukimpata kwa bahati angalia threads zake.huwezi mkuta yupo MMU.
Kwakweli we noma unatujua wote tuliomo humu
 

ngongoti2000

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2017
Messages
739
Points
1,000

ngongoti2000

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2017
739 1,000
Kumbeee, sasa twende wapi jukwaa gani lenye utamu kama MMU? Alafu mbona kuna watu decent wengi tuu humu, mi najifunza mengi sana MMU na mojawapo la muhimu ni kwamba wanaume karibu 90 percent wanaamini hakuna love bila pesa io uwa inanifurahisha sana mana mmejikaririsha wenyewe mambo yamekua simple.
Huo ndiyo ukweli ...mnapenda sana hela nyie watu....yaani ukichat na demu msg 5 lazima kuna kirungu
 

Forum statistics

Threads 1,358,179
Members 519,232
Posts 33,161,484
Top