Wanawake wa Humu kwann Hamuoelewi??

kenny trump

kenny trump

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2019
Messages
488
Points
500
kenny trump

kenny trump

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2019
488 500
Mabahariaaaaa wenzangu aiseee hivi kwanini hawa dada zetu siku hizi hawaolewi wanakwama wap?
Unakuta bintI mzuri kabisa bado yupo tu kwa wazazi yaani nashangaa sana,
Na nyie wa humu mmeolewa kwel??
 
Bin Shaib

Bin Shaib

Member
Joined
Aug 1, 2019
Messages
92
Points
125
Bin Shaib

Bin Shaib

Member
Joined Aug 1, 2019
92 125
Mabahariaaaaa wenzangu aiseee hivi kwanini hawa dada zetu siku hizi hawaolewi wanakwama wap?
Unakuta bintI mzuri kabisa bado yupo tu kwa wazazi yaani nashangaa sana,
Na nyie wa humu mmeolewa kwel??
Sababu ipo wazi kabisa, mabinti wanajiona wazuri hata unapo watongoza wanaringaa sana sababu ya uzuri wao na kinasababisha sisi kutowajari tena, mabaharia mpo?
 
Fernando Jr

Fernando Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2017
Messages
1,775
Points
2,000
Fernando Jr

Fernando Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2017
1,775 2,000
Umeshaisoma ibara ya 06 kifungu cha 02(a) ya katiba ya chama cha mabaharia lakini? Mwanachama yeyote atakayejihusisha na mijadala laini laini kama hii atavuliwa uanachama mara moja.
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
5,218
Points
2,000
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
5,218 2,000
Too general Lakin ngoja tucomment hivyo hivyo.

Sababu wanawataka akina Romeo hasa hao unaowaona ni wazuri, halafu kwa bahati mbaya hao akina Romeo wenyewe hawana mpango wa kuwaoa zaidi ya kuwapiga na kuwaachia watoto tu, kisha mwisho wa siku wanaingia kwenye lile kundi linalojiita "strong women by faulty.
 
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
2,701
Points
2,000
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
2,701 2,000
Trump unazingua Avatar gani hiyo umeweka baharia bishoo??? Nilitaka nione umewaka vya bei
 
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
6,204
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
6,204 2,000
Kwa sababu ni Single mother
 
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
2,430
Points
2,000
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
2,430 2,000
Huwezi kuwa na akili timamu kuoa mwanamke wa jamiiforums. Wanawake walioko huku ni wale ambao asilimia 95 wameachika,wameshindikana,wanagawanywa na wanaume humu ndani.wanakuja kutafuta faraja. Tuulize sisi ambao tumekuwa tunajiokotea mademu humu.😁😁😁😁😁

Mwanamke decent huwezi mpata humu hata siku moja. Anatafuta nini? Ukimpata kwa bahati angalia threads zake.huwezi mkuta yupo MMU.

Mabahariaaaaa wenzangu aiseee hivi kwanini hawa dada zetu siku hizi hawaolewi wanakwama wap?
Unakuta bintI mzuri kabisa bado yupo tu kwa wazazi yaani nashangaa sana,
Na nyie wa humu mmeolewa kwel??
 

Forum statistics

Threads 1,336,319
Members 512,582
Posts 32,534,449
Top