Wanawake wa hivi wangekuwepo Tanzania michepuko sijui ingekuwaje

chizcom

JF-Expert Member
Jul 31, 2016
4,470
2,000
IMG_2386.jpg
 

Mr Q

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
11,345
2,000
Hpo kuna shangazi wifi na mamdogo kabinti kanakueleza maada ya kukapiga mistari
 

Kibwetelo

JF-Expert Member
Nov 21, 2018
734
1,000
Hawafai hata kwa dawa kukuchomoa ni sekunde tu plus hii michepuko unarudi hom chuma unakutana nayo mlangoni
 

Patra31

JF-Expert Member
Apr 24, 2020
4,038
2,000
Kila kubwa na kubwa lake. Kama wao wapo hivyo jua wanaume wao ni x10 ya hapo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom