Wanawake wa Dar hasa watembea kwa miguu tutaonana wabaya kwa kujifanya wababe

ichumu lya

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2016
Messages
1,486
Points
2,000

ichumu lya

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2016
1,486 2,000
Wakuu mimi ni mtembea kwa miguu mzoefu hapa Dar, lakini ninakumbana na kero ya kina mama kujifanya wababe wakati nguvu hawana.

Unajitahidi kumkwepa Mwanamama lakini yeye anatunisha kifua mpaka akugonge tu afu utasikia samahani msipobadilika tukikutana nitawasukuma na ukileta mdomo utajuta.

Ninyi ni hodari kuwalaumu wanaume wa Dar sasa hii ni tahadhali. Kama wewe unatembelea gari pita kushoto.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
13,975
Points
2,000

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
13,975 2,000
Mwanaume halisi mwenye kujiamini hawezi bishana na kukwaruzana na mwanamke. Ni kujiongezea stress tu

Mwanamke dawa yake ni kuwa cool tu, akileta mdomo mdomo , mpige mashine ya maana. Mpaka papuchi ikauke

Sent using Jamii Forums mobile app
Mko barabarani utampigaje mashine?
 

Auz

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2016
Messages
6,063
Points
2,000

Auz

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2016
6,063 2,000
Kungekuwa na utaratibu wa kutembea upande mmoja na kupishana kama magari
Wakuu mimi ni mtembea kwa miguu mzoefu apa Dar, lakini ninakumbana na kero ya kina mama kujifanya wababe wakati nguvu hawana. Unajitahidi kumkwepa mwanamama lakini yeye anatunisha kifua mpaka akugonge tu afu utasikia samahani msipobadilika tukikutana ntawapush na ukileta mdomo utajuta. Ninyi ni hodari kuwalaumu wanaume wa dar sasa hii nitaadhali.

Kama wewe unatembelea gari pita kushoto.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,382,257
Members 526,314
Posts 33,823,311
Top