Wanawake wa chadema daini magwanda ya kuvaa kwenye harusi zenu achaneni na mashela


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,067
Likes
7,892
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,067 7,892 280
Pengine waliobuni wanaume kuvaa magwanda meusi siku ya harusi kwa wanachadema
nimeona na mabinti sasa zamu yenu jamani msikubali kuumia hata kama mumeo ndio
anakununulia ujue baada ya ndoa mnakalia unga wa mhogo kisa nguo ya harusi

je amwoni wakati muafaka sasas kudai na nyie watengeneze nguo za harusi mtakazovaa
kama wanavyovaa magwanda wanachadema siku za harusi zenu..kama wanasema mume n mke
ni kitu kimoja kwa nini mumeo avae gwanda we usivae jamani loh...

Mustafa hasaanali tunaomba utusaidie kutubunia hili vazi kabla ya 2015 kuingia magogoni
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,889
Likes
1,416
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,889 1,416 280
Pengine waliobuni wanaume kuvaa magwanda meusi siku ya harusi kwa wanachadema <br />
nimeona na mabinti sasa zamu yenu jamani msikubali kuumia hata kama mumeo ndio<br />
anakununulia ujue baada ya ndoa mnakalia unga wa mhogo kisa nguo ya harusi<br />
<br />
je amwoni wakati muafaka sasas kudai na nyie watengeneze nguo za harusi mtakazovaa <br />
kama wanavyovaa magwanda wanachadema siku za harusi zenu..kama wanasema mume n mke <br />
ni kitu kimoja kwa nini mumeo avae gwanda we usivae jamani loh...<br />
<br />
Mustafa hasaanali tunaomba utusaidie kutubunia hili vazi kabla ya 2015 kuingia magogoni
^ ...LMFAO! #team-->Masaburi!
 
escober

escober

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
391
Likes
3
Points
35
escober

escober

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
391 3 35
Pengine waliobuni wanaume kuvaa magwanda meusi siku ya harusi kwa wanachadema
nimeona na mabinti sasa zamu yenu jamani msikubali kuumia hata kama mumeo ndio
anakununulia ujue baada ya ndoa mnakalia unga wa mhogo kisa nguo ya harusi

je amwoni wakati muafaka sasas kudai na nyie watengeneze nguo za harusi mtakazovaa
kama wanavyovaa magwanda wanachadema siku za harusi zenu..kama wanasema mume n mke
ni kitu kimoja kwa nini mumeo avae gwanda we usivae jamani loh...

Mustafa hasaanali tunaomba utusaidie kutubunia hili vazi kabla ya 2015 kuingia magogoni
masaburi at its end of thinking
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
Yaani siku ya Harusi mwanamke avae Gwanda? Akili zingine bana
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
crap craaap bin puuumba
 

Forum statistics

Threads 1,215,470
Members 463,210
Posts 28,549,939