Wanawake, ukitaka kujijua wewe ni mchafu, jiangalie hizi tabia unazo

Melanny

Melanny

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2019
Messages
308
Points
500
Melanny

Melanny

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2019
308 500
Ni kweli tu. Ila ninachochukia zaidi hapo ni soap dish na ndoo ya chooni kugina. Asee nikija kwako hata Kama nimebanwa na mkojo vipi. Ninaweza kuomba nisafishe ndoo kwanza. Ndio niende wash room.
Umeongea ya kweli tu.



Na kuondoka kwangu sijatandika kitanda.
Yesu. Sijui niwe ngojwa nawahiswa hospital ndo nishindwe
 
cute b

cute b

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2014
Messages
15,853
Points
2,000
cute b

cute b

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2014
15,853 2,000
aki hatuchekani
Ni changamoto, huwa nashusha zote, navaa navua . huku nachungulia saa muda unakimbia.
Nikipata inayoni fit zilizobaki nazibeba kama furushi la mtumba nizifungia kabatini.
Naenda kwenye dressing table naji spray, kama vile nakimbizwa nairusha hapo inadondosha na vitu vingine
 
blogspot

blogspot

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
1,151
Points
2,000
blogspot

blogspot

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
1,151 2,000
Amegusa angle chache ila ukweli kashasema
Umechukulia mambo kijumla jumla sana kwahapa umelizungumzia tabaka dogo sana la wanawake wanaoishi maisha fulani ya kumiliki jiko,choo,dressing table nk. vipi kuhusu wengineo wanaoshi nje ya maisha hayo? Thread yako haina uhalisia kwa maisha ya kawaida ya watanzania waliowengi.
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
40,859
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
40,859 2,000
Umechukulia mambo kijumla jumla sana kwahapa umelizungumzia tabaka dogo sana la wanawake wanaoishi maisha fulani ya kumiliki jiko,choo,dressing table nk. vipi kuhusu wengineo wanaoshi nje ya maisha hayo? Thread yako haina uhalisia kwa maisha ya kawaida ya watanzania waliowengi.
Ni kweli ila nadhani kila mtu anajipima kwa kile kinachomhusu, kama huna dressing table una kabati, huna kabati walau una kitanda na sufuria
 
harder king

harder king

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2017
Messages
2,961
Points
2,000
harder king

harder king

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2017
2,961 2,000
Vyote ni UCHAFU ila mkuu no 12 kununua still waya ni lazima amna mahali zinagawa bure chief.
 
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
3,273
Points
2,000
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
3,273 2,000
Ni kweli tu. Ila ninachochukia zaidi hapo ni soap dish na ndoo ya chooni kugina. Asee nikija kwako hata Kama nimebanwa na mkojo vipi. Ninaweza kuomba nisafishe ndoo kwanza. Ndio niende wash room.
Umeongea ya kweli tu.



Na kuondoka kwangu sijatandika kitanda.
Yesu. Sijui niwe ngojwa nawahiswa hospital ndo nishindwe
kweli kbsa nilisahau hilo,ndoo za bafuni kugina plus vile vikombe vya kujimwagia navyo hali si hali
 
Ncherry1

Ncherry1

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
1,807
Points
2,000
Ncherry1

Ncherry1

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2016
1,807 2,000
2 na 6 ni uchafu wangu nikipanga nguo leo njoo kesho utazkuta sambusambu kabsaa
Pant zangu ni colors tu white azzd 4 bt colors nyng mnooo
 

Forum statistics

Threads 1,335,206
Members 512,271
Posts 32,499,010
Top