Wanawake, ukitaka kujijua wewe ni mchafu, jiangalie hizi tabia unazo

Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
3,275
Points
2,000
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
3,275 2,000
Wanawake bwana barabaran wote wazuri hamna mbaya njiani,mnanukia mnapendeza,mna mashauzi yani Full kujiamini ila kumbe Huko nyumbani kwenu mambo ni 1+1-2

1.Dressing Table yako : Wengi wenu huwa mkiwa mnatoka hamjuagi kupanga dressing table zenu baada ya kumaliza kuji podoa yani perfume,spray,poda yani full vagarant madai yenu mtasafisha mkirudi mshachelewa (uchafu huo)

2.Kabatini : yani wakati wakuvaa wanawake mnajua kupangua kabati zima,kila nguo mtest nyie Sawa hamna shida ila wengi wenu mkishapata nguo ya kuvaa kabati mnakuja kupanga mkirudi (uchafu huo)

3.Kitandani : mkiamka madai haraka nyingi,utaamka utavuta shuka huku na kule eti ndio umetandika kitanda unasepa (uchafu huo)

4.Soap dish : bafuni ina sabuni pembeni juu chini yani hadi ukienda ukiishika soap dish na yenyewe imegeuka sabuni kwa jinsi ilivyogandia gandia sabuni (uchafu huo) na soap Dish ya vyombo nayo Chafu hata haieleweki (uchafu huo)

5.Kioo chako cha dressing : wengi husafisha pale anapoweka vikorombwezo tu ila kufuta kiooo hamjui,hata mkifuta mtaacha kioo kina ramani kibao (uchafu huo)

6.Pants zenu : Madai yenu mnapenda rangi nyeupe ila tukianza kukagua sasa hivi mlio na pants nyeupe katika 10 ntawapata wawili,wengi wenu mmevaa rangi za maziwa maana zilikua nyeupe ila saivi ni za Kijivu (uchafu huo)

7.JIKI : Kama huna jiki kwako wewe ni Mchafu,ndio mana vi pants vyenu vina GINA....Mwanamke msafi Jiki hakosi.

8.Dustbin : Kama huna hii kitu ndani kwako/chumbani wewe ni Mchafu.

9.SUFURIA : ukimaliza kupika pilau,ugali,wali au chakula chochote chakushika sufuria halafu ukapakua chakula kikaisha then ukaosha vyombo vyote ila sufuria ya pilau/ugali/wali ukailoweka hivyo hivyo huo ni UCHAFU...Osha sufuria zote hadi yenye ukoko kisha isuuze then iloweke ikae na maji masafi hadi ukoko wa ndani ya maji uloshika sufuria unauona (huyo ndio mwanamke msafi)..ila kama unaloeka sufuria na mimaji michafu,au unaloeka sufuria ukiweka maji Ukoko hauonekani (huo uchafu)

10.Tissue : Kama hauna hizi jitambue tu kua wewe ni Mchafu,usitudanganye kila chakula wewe ukila unanawa mikono.

11.Mswaki : huo ulioswakia leo asubuhi kama unao tangu MARCH jua (uchafu huo)

12.Huna steel wire ndani ukitaka kuosha vyombo mpaka ukanunue (uchafu huo)

13.Shuka ulotandika leo kitandani ni la tangu J3 (UCHAFU HUO)

14.Ukibisha haya niliyoandika (uchafu huo)
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
5,064
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
5,064 2,000
bila uchafu usafi utatoka wapi ? ni vyema kwa kuwakumbusha.
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,022
Points
1,250
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,022 1,250
Umechukulia mambo kijumla jumla sana kwahapa umelizungumzia tabaka dogo sana la wanawake wanaoishi maisha fulani ya kumiliki jiko,choo,dressing table nk. vipi kuhusu wengineo wanaoshi nje ya maisha hayo? Thread yako haina uhalisia kwa maisha ya kawaida ya watanzania waliowengi.
 
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
5,879
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
5,879 2,000
Ni kawaida mazoea ujenga tabia..Kubadili tabia ni sawa na kubadili rangi ya ngozi
 
kisikiji

kisikiji

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2015
Messages
2,524
Points
2,000
kisikiji

kisikiji

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2015
2,524 2,000
Mi nimekuja kusoma comment maana wameambiwa wasome ni wanawake. Siku nyingine tuite wote.
 
cute b

cute b

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2014
Messages
15,838
Points
2,000
cute b

cute b

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2014
15,838 2,000
ukibadilika unambie nije kuhakikisha kama ni kweli..niundE tume
Nimejaribu kubadilika ila wapi, naweza nikatumia masaa 2 kupanga nguo kabatini ila nikavuruga zote ndani ya dakika moja.
Hata kama nilishaandaa nguo ya kuvaa nikaiweka pembeni asubuhi lazima mabadiliko yafanyike.
 
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
3,275
Points
2,000
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
3,275 2,000
Umechukulia mambo kijumla jumla sana kwahapa umelizungumzia tabaka dogo sana la wanawake wanaoishi maisha fulani ya kumiliki jiko,choo,dressing table nk. vipi kuhusu wengineo wanaoshi nje ya maisha hayo? Thread yako haina uhalisia kwa maisha ya kawaida ya watanzania waliowengi.
hamna mwanamke asie na choo kwao hata kama ni public ila unakitumia wewe kila siku..ni CHOO CHAKO HICHO,hamna mwanamke asiemiliki jiko kwake/kwao na pia hamna mwanamke asie na dressing table sio lazima iwe kama hyo unayoifikiria anaweza akawa anaweka vikorombwezo vyake hata juu ya BEGI au hata Ndani..Hamna mtu anaeishi nnje ya maisha haya.
 
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
3,275
Points
2,000
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
3,275 2,000
Nimejaribu kubadilika ila wapi, naweza nikatumia masaa 2 kupanga nguo kabatini ila nikavuruga zote ndani ya dakika moja.
Hata kama nilishaandaa nguo ya kuvaa nikaiweka pembeni asubuhi lazima mabadiliko yafanyike.
acha nikuweke ktk maombi
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,022
Points
1,250
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,022 1,250
Kwakua unaanza kukaza mishipa ya shingo ili tubishane ngoja tu nikuache.
hamna mwanamke asie na choo kwao hata kama ni public ila unakitumia wewe kila siku..ni CHOO CHAKO HICHO,hamna mwanamke asiemiliki jiko kwake/kwao na pia hamna mwanamke asie na dressing table sio lazima iwe kama hyo unayoifikiria anaweza akawa anaweka vikorombwezo vyake hata juu ya BEGI au hata Ndani..Hamna mtu anaeishi nnje ya maisha haya.
 
Qurie

Qurie

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
2,692
Points
2,000
Qurie

Qurie

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
2,692 2,000
Nimejaribu kubadilika ila wapi, naweza nikatumia masaa 2 kupanga nguo kabatini ila nikavuruga zote ndani ya dakika moja.
Hata kama nilishaandaa nguo ya kuvaa nikaiweka pembeni asubuhi lazima mabadiliko yafanyike.
aki hatuchekani
 

Forum statistics

Threads 1,334,878
Members 512,144
Posts 32,489,749
Top