Wanawake tumieni busara kutatua tatizo la kupungua nguvu za wenzi wenu


K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
851
Likes
161
Points
60
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
851 161 60
Ndugu wanawake hasa mlioolewa nawaomba mtumie busara kutatua tatizo la kupungua nguvu za kiume za wapendwa wenu. Maana hamwezi kujua nini kimewapata wapendwa wenu mpaka washindwe kuimudu kazi waliyoitiwa kwenye ndoa. Wanawake wengine huanza kwa masimango, malalamiko na kejeli pale wanapoona wapendwa wao wameacha kufanction bila kuuliza kilichowasibu wapendwa wao. Mara nyingine ni ugonjwa unaweza kusababisha hali ya kuto nanii itokee hivyo hata wanaume wenyewe hushindwa kujua nini chanzo na mara nyingine hukosa ujasiri wa kuongea kwa wenza wao kwa sababu tendo la kutomlizisha mke ni very embarrassing. Mugonjwa wa kisukari ni vigumu kuugundua kuwa mme ameshaupata na unaweza kusababisha nguvu zipungue sana. Hivyo wanawake tumieni ustaarabu kutatua tatizo hilo na wenza wenu badala kuwabeza na kuwatukana

Kwa leo ni nimezungumzia, siku nyingine wanaume
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,794
Likes
46,210
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,794 46,210 280
Word to the wise. Stank you
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Ndugu wanawake hasa mlioolewa nawaomba mtumie busara kutatua tatizo la kupungua nguvu za kiume za wapendwa wenu. Maana hamwezi kujua nini kimewapata wapendwa wenu mpaka washindwe kuimudu kazi waliyoitiwa kwenye ndoa. Wanawake wengine huanza kwa masimango, malalamiko na kejeli pale wanapoona wapendwa wao wameacha kufanction bila kuuliza kilichowasibu wapendwa wao. Mara nyingine ni ugonjwa unaweza kusababisha hali ya kuto nanii itokee hivyo hata wanaume wenyewe hushindwa kujua nini chanzo na mara nyingine hukosa ujasiri wa kuongea kwa wenza wao kwa sababu tendo la kutomlizisha mke ni very embarrassing. Mugonjwa wa kisukari ni vigumu kuugundua kuwa mme ameshaupata na unaweza kusababisha nguvu zipungue sana. Hivyo wanawake tumieni ustaarabu kutatua tatizo hilo na wenza wenu badala kuwabeza na kuwatukana

Kwa leo ni nimezungumzia, siku nyingine wanaume
heheeee umeongea kwa upole au ushakuwa victim mwenzetu
Pole sana
 
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
851
Likes
161
Points
60
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
851 161 60
heheeee umeongea kwa upole au ushakuwa victim mwenzetu
Pole sana
Sijawa victim ila kuna mshikaji juzi amenisimlia jinsi alivyozodolewa na mke wake. Mme alijitahidi kujitetea wapi. Mwanamke ilifika mahali akaanza kutembea na wanaume wengine bila hata kumwogopa mmewe. Mme alijitahidi kwenda kwa madaktari ikaja kundulika kuwa ana kisukari. Mke kuja kupata taarifa ya chanzo cha tatizo alijuta kwanini alimsakama mmewe namna ile na kuanza kumfanyia vituko wakati tatizo lilompata mmewe hakujitakia na lilihitaji faraja na ukaribu wa mke ili kulitatua
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Sijawa victim ila kuna mshikaji juzi amenisimlia jinsi alivyozodolewa na mke wake. Mme alijitahidi kujitetea wapi. Mwanamke ilifika mahali akaanza kutembea na wanaume wengine bila hata kumwogopa mmewe. Mme alijitahidi kwenda kwa madaktari ikaja kundulika kuwa ana kisukari. Mke kuja kupata taarifa ya chanzo cha tatizo alijuta kwanini alimsakama mmewe namna ile na kuanza kumfanyia vituko wakati tatizo lilompata mmewe hakujitakia na lilihitaji faraja na ukaribu wa mke ili kulitatua
Kweli inatia huruma
Tena ukifikiria hapo nyuma mmeshaapa kwa shida na raha mtakuwa pamoja
Ila ikitokea shida baasi kiapo kinavunjika
 
Mbaha

Mbaha

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
697
Likes
6
Points
35
Mbaha

Mbaha

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
697 6 35
heheeee umeongea kwa upole au ushakuwa victim mwenzetu
Pole sana
Mkubwa in case you dont know.... tatizo hilo limeshakua kubwa sana katika jamii yetu kwa nyakati zetu hizi. Sijui Wizara ya Afya kama wamesha note janga hili?? That's a time bomb... and it's ticking!!!!
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
Sijawa victim ila kuna mshikaji juzi amenisimlia jinsi alivyozodolewa na mke wake. Mme alijitahidi kujitetea wapi. Mwanamke ilifika mahali akaanza kutembea na wanaume wengine bila hata kumwogopa mmewe. Mme alijitahidi kwenda kwa madaktari ikaja kundulika kuwa ana kisukari. Mke kuja kupata taarifa ya chanzo cha tatizo alijuta kwanini alimsakama mmewe namna ile na kuanza kumfanyia vituko wakati tatizo lilompata mmewe hakujitakia na lilihitaji faraja na ukaribu wa mke ili kulitatua
assume hilo tatizo lingekuwa limempata mwanamke.???m sure mwanaume pia angetafuta nyumba ndogo tena bila kujiuliza mara mbili...
ukisoma posti za humu utajua jinsi hili tatizo lingekuwa handled na mainfii wa humu...
we sema tuvumiliane na tukumbuke viapo vyetu wakati wa matatizo....wote(wanaume kwa wanawake)...
 
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
851
Likes
161
Points
60
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
851 161 60
assume hilo tatizo lingekuwa limempata mwanamke.???m sure mwanaume pia angetafuta nyumba ndogo tena bila kujiuliza mara mbili...
ukisoma posti za humu utajua jinsi hili tatizo lingekuwa handled na mainfii wa humu...
we sema tuvumiliane na tukumbuke viapo vyetu wakati wa matatizo....wote(wanaume kwa wanawake)...
ndio maana nimesema kuwa wanaume tutawazungumzia wakati mwingine
 

Forum statistics

Threads 1,235,977
Members 474,928
Posts 29,242,380