Wanawake tumekuwa tukiwaweka wanaume kwenye ‘friend-zone’, sasa wamekuja na hii...

Paula Paul

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2019
Messages
483
Points
1,000

Paula Paul

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2019
483 1,000
Hi guys,

Kikawaida na mara nyingi mwanaume ndio wanakuwa wahanga wa kuwa friendzoned na wanawake ambao wana hisia nao za kimapenzi. Na wanawake tunayo tabia ya kuwa friendzone wanaume ambao wameshaonesha hisia za kimapenzi kwetu lakini hatujavutiwa nao kama wapenzi.

Mbali na kuwakataa kama wapenzi tunaona they are obligated to keep being our friends na ikitokea tofauti basi unakuta tunaanza kulalamika “Fulani mbona siku hizi haunipigii, umenigaya siku hizi n.k”

Nimewahi kuambiwa kwamba mwanaume anayemweka mwanamke kwenye friendzone anaweza kuwa gay, sasa wanaume wakaamua kuja na "zone" yao ambayo ni fuckzone. Mwanaume ukiwa na hisia naye za kimapenzi na kama hakupendi yeye hakuweki friendzone (ni makosa) bali anakutupia kwenye fuckzone au anakupotezea kabisa.

Akikuweka kwenye fuckzone kila mkikutana ni sex tuu lakini hakupendi na hataki ubaki kwake kama rafiki yake tu. Huwa inauma sana pale unampenda mwanaume lakini yeye anakuona kama fucking material, na sio mtu anayeweza kuwa na mahusiano na wewe.

Je, ulishawahi kumweka mtu kwenye frienzone licha ya kuonesha hisia zake za kimapenzi juu yako? Ipi ilikuwa sababu ya kutaka au kumfanya awe rafiki yako na sio mpenzi wako?

Je, ulishawahi kuwekwa kwenye friendzone na mwanamke au mwanaume unayempenda? Ulijisikiaje? Je, ulikubali kuwa kwenye friendzone au uliamua kumfuta kabisa kwenye maisha yako?

Vipi ulisha-fuckzone na mtu yoyote, ulijisikiaje ulipogundua kwamba hakuwa anakupenda? Na wewe kwanini uliamua kumweka kwenye fuckzone na siyo kumkubali kama mpenzi wako? Ipi ni mbaya kati ya friendzone na fuckzone?

Yangu hii, I met this guy licha ya kunionesha hisia zake juu yangu niliamua kumwomba awe rafiki yangu, he walked away with no further word, kwa kweli sikutamani kumpoteza nilitamani abaki kwenye maisha yangu, nikawa nampigia namtext hapokei wala hajibu until he told me he just couldn’t be around me because it was too painful. Nikajifunza kama simpendi mtu haina haja ya kumtaka awe rafiki yangu.

Karibuni.
 

Paula Paul

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2019
Messages
483
Points
1,000

Paula Paul

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2019
483 1,000
Hapo nimekuelewa miss,, lakini kwa maona yangu naona kama hio njia yenu ni risk sana kuna wanaume ambao hawawezi kuelewa mnachokimaanisha (kama mimi mmoja wapo) so huoni unaweza kumkosa mtu hivihivi na angali kweli anakupenda

Swali la nyongeza nadhan lipo nje ya maada kidogo

Hivi mwanaume anapokutongoza unamkubalia (tufanye unamfahamu toka awali wakati hajakutongoza) then unamkubalia je ina maana na wewe ulikua unampenda toka zamani au?
Na kama mwanaume anakutongoza (hapa tufanye haumfahamu toka awali yani mmekutana tu somewhere labda MC au beach) then ukamkubali ina maana unakua umempenda toka siku uliyomuona au vp

Kifupi namaanisha je unamkubali mwanaume aliyekutongoza kwa kumpenda ghafla tu pindi anapokutongoza au unakua ulishampenda toka zamani?
Akishanitongoza, kwa namna ambavo ata elezea hisia zake unajikuta unaanza kumpenda.
 

UMBWE1

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
642
Points
500

UMBWE1

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
642 500
Inawezekana kabisa kumuweka friendzone 100%mfano hai ni mimi mwenyewe kuna kaka nilikuwa nafanya nae kazi offisi moja na akanitaka lakini sikuvutiwa nae nikamkataa akanichunia kama miez 3.

Lakini nikaja kufiwa na mama lakini yeye ndio aliekuwa wa kwanza kunicall na kunipa pole na ndio akawa mfariji wangu akawa karibu zaidi hata ya mwanzo kwangu anakuja na tunapika tunakula akiwa na shda namsadia na mimi nikiwa na shida ananisaidia pia.

Na hakuwahi kuzungumzia tena maswala ya kunitaka mpaka akaja akapata msichana na akamleta kwangu kunitambulisha na mpaka leo navyosema ni marafiki wakubwa wa kwenye shida na raha na nina mtoto mmoja wa miaka 4 anampenda balaa sometimes anamchukua kwenda kushinda nae kwake siku nzima.

Wakigombana na demu wake mie ndo msuluhishaji na demu wake kanizoea balaa utazani ni kwamba mie na yule kaka ni ndugu wa tumbo moja kwa hiyo mi naamini inawezekana kumfanya mtu kuwa friend zote kama akikubaliana na hali halisi kuwa hamuwezi kuwa wapenzi.na tuna miaka 3 ndani ya urafiki wetu.
Subili utaliwa soon
 

livafan

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2016
Messages
1,336
Points
2,000

livafan

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2016
1,336 2,000
Women demanding a friendship to a men while at the same time she is in need of some service in return is like Modern Women to men Neo colonialism exploitation to Men’s generations,

why not offering Pussy in return of those services girls ?

Nywele zangu zinaniwasha naomba laki nikasafishe na kusuka zingine baby , mzee mzima naitwa baby kisa nina ngawira, bullshit !!
 

COMPTON BLVD

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
278
Points
500

COMPTON BLVD

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
278 500
Yes, Nilikuwa na strong feelings na mwanaume mmoja but he was not a relationship material. He was a womanizer and he was really cheap kuomba omba vitu vitu hata tukipanda daladala anategemea mimi nilipe and he wouldn't even buy me a single handkerchief. Loser!

Actually I couldn't be his friend after that. I had to throw the whole man away because I never be friends with any straight man, and worked out in the end. I don't even entertain the idea.
Sorry, sometimes you have to avoid strong feelings.Things changes, people changes.If someone loves you more and you love him enjoy your relationship by that time knowing someday there'll be miss understanding between y'all.
 

COMPTON BLVD

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
278
Points
500

COMPTON BLVD

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
278 500
Yes, Nilikuwa na strong feelings na mwanaume mmoja but he was not a relationship material. He was a womanizer and he was really cheap kuomba omba vitu vitu hata tukipanda daladala anategemea mimi nilipe and he wouldn't even buy me a single handkerchief. Loser!

Actually I couldn't be his friend after that. I had to throw the whole man away because I never be friends with any straight man, and worked out in the end. I don't even entertain the idea.
Sorry, sometimes you have to avoid strong feelings.Things changes, people changes.If someone loves you more and you love him enjoy your relationship by that time knowing someday there'll be miss understanding between y'all.
 

Mrigariga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
1,617
Points
2,000

Mrigariga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
1,617 2,000
Yes, Nilikuwa na strong feelings na mwanaume mmoja but he was not a relationship material. He was a womanizer and he was really cheap kuomba omba vitu vitu hata tukipanda daladala anategemea mimi nilipe and he wouldn't even buy me a single handkerchief. Loser!

Actually I couldn't be his friend after that. I had to throw the whole man away because I never be friends with any straight man, and worked out in the end. I don't even entertain the idea.
You can't be a friend of a straight man?!! Wait a minute. What about a gay?
 

Forum statistics

Threads 1,355,856
Members 518,781
Posts 33,121,511
Top