Wanawake tujifunze kazi za mikono-changamoto kwa wadada wa leo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!


zanzsco

zanzsco

Senior Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
161
Likes
2
Points
0
zanzsco

zanzsco

Senior Member
Joined Aug 21, 2011
161 2 0
NIMEAMKA NA HII TOPIC KWASABABU NILIKUWA NAIWAZA JANA USIKU NA NAOMBA NIWASHIRIKISHE UZOEFU WANGU..... MMEAMKAJE WANA MMU?????????????

Bila kupoteza mda turejee kwa kichwa cha habari hapo juu, kuna mama mmoja ni jirani yetu maskani, sio siri ni mfano wa kuigwa kwani ni pillar ya familia kwani mmewe alistaafu wakati watoto ni wadogo sana baada ya haya kutokea na kupata kiinua mgongo kwa serikali alijenga nyumba ambayo wanaishi sasa na vyumba vya wapangaji na frame moja ya biashara.

Mkewe ni msusi mzuri na alianza kujifunza mda mfupi baada yaa kustaaf mumewe na akawa anasukia kibarazani bila saloon, ndani ya miaka kadhaa kama 5 yule mama akafungua saloon yake mtaji wake kwani mumewe full dependant.....
Kidogo kidogo ameanza kufuga kuku wa nyama na anauza balaa saloon ndo kama kachukua kitaa kwani ni msusi kweli...........
Sasa hivi ada ya watoto inatoka hapo + kodi za nyumba na wako chuo nafikiri mwaelewa ada na maisha ya chuo na anawasomesha private walikosa mkopo isipokuwa 1 alipata 60%.

MWENDA BURE SI MKAA BURE HUENDA AKAOKOTA.......
MSIWAKIMBIE WAUME WENU WHEN THINGS GETS ROUGH, IT IS THE TIME TO HOLD ONTO EACH OTHER AND ENDURE THE HARDSHIP BCOZ IT Z A TEMPORARY SITUATION!!!!!!!!!!!!!

BETTER IS NOT GOOD ENOUGH THE BEST IS YET TO COME....
ALWAYS BELIEVE THERE IS A BRIGHTER FUTURE AHEAD............... TAKE A STEP OF FAITH AND GET UP, THERE A WINDOW OPENED FOR YOU EVEN IF, ITS SEEMS ALL DOORS ARE CLOSED!!!!!!!

LOVE YOU ALL AND HAVE A BLESSED DAY!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
A

ayanda

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
1,342
Likes
218
Points
160
A

ayanda

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
1,342 218 160
haya mama tumekuelewa
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Yaani ulivyoandika kingereza ndo nimekuelewa vizuri, sijui kwanini?
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145
NIMEAMKA NA HII TOPIC KWASABABU NILIKUWA NAIWAZA JANA USIKU NA NAOMBA NIWASHIRIKISHE UZOEFU WANGU..... MMEAMKAJE WANA MMU?????????????

Bila kupoteza mda turejee kwa kichwa cha habari hapo juu, kuna mama mmoja ni jirani yetu maskani, sio siri ni mfano wa kuigwa kwani ni pillar ya familia kwani mmewe alistaafu wakati watoto ni wadogo sana baada ya haya kutokea na kupata kiinua mgongo kwa serikali alijenga nyumba ambayo wanaishi sasa na vyumba vya wapangaji na frame moja ya biashara.

Mkewe ni msusi mzuri na alianza kujifunza mda mfupi baada yaa kustaaf mumewe na akawa anasukia kibarazani bila saloon, ndani ya miaka kadhaa kama 5 yule mama akafungua saloon yake mtaji wake kwani mumewe full dependant.....
Kidogo kidogo ameanza kufuga kuku wa nyama na anauza balaa saloon ndo kama kachukua kitaa kwani ni msusi kweli...........
Sasa hivi ada ya watoto inatoka hapo + kodi za nyumba na wako chuo nafikiri mwaelewa ada na maisha ya chuo na anawasomesha private walikosa mkopo isipokuwa 1 alipata 60%.

MWENDA BURE SI MKAA BURE HUENDA AKAOKOTA.......
MSIWAKIMBIE WAUME WENU WHEN THINGS GETS ROUGH, IT IS THE TIME TO HOLD ONTO EACH OTHER AND ENDURE THE HARDSHIP BCOZ IT Z A TEMPORARY SITUATION!!!!!!!!!!!!!

BETTER IS NOT GOOD ENOUGH THE BEST IS YET TO COME....
ALWAYS BELIEVE THERE IS A BRIGHTER FUTURE AHEAD............... TAKE A STEP OF FAITH AND GET UP, THERE A WINDOW OPENED FOR YOU EVEN IF, ITS SEEMS ALL DOORS ARE CLOSED!!!!!!!

LOVE YOU ALL AND HAVE A BLESSED DAY!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Thread yako ina mafunzo mazuri sana. Ni vyema kuvumiliana na pia kujishughulisha bila kukataa tamaa badala ya kukimbiana, kutelekezana au kunyanyasana wakati wa mapito ya ugumu wa maisha. Naomba niamini kuwa huyu mumewe angalau anamsaidia mkewe kwenye hayo mabanda ya kuku, japo kusafisha na kuuza mayai kama si kuku wa nyama!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,857
Likes
15,382
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,857 15,382 280
I think am big meech larry hoover one nation alleluyah.
 
Last edited by a moderator:
Zahra White

Zahra White

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
595
Likes
244
Points
60
Zahra White

Zahra White

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
595 244 60
wao wanajua kubonyeza galaxy,kumupika muchuzi ya mindimu mingi na chapat zilizomungua mume hali hayo anawenda chef's pride
mi hapana taka iyo
mwanamuke lazima mushughulike
 
zanzsco

zanzsco

Senior Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
161
Likes
2
Points
0
zanzsco

zanzsco

Senior Member
Joined Aug 21, 2011
161 2 0
Thread yako ina mafunzo mazuri sana. Ni vyema kuvumiliana na pia kujishughulisha bila kukataa tamaa badala ya kukimbiana, kutelekezana au kunyanyasana wakati wa mapito ya ugumu wa maisha. Naomba niamini kuwa huyu mumewe angalau anamsaidia mkewe kwenye hayo mabanda ya kuku, japo kusafisha na kuuza mayai kama si kuku wa nyama!
sio yeye tu even the kids wakiwa likizo!!!!!
 
zanzsco

zanzsco

Senior Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
161
Likes
2
Points
0
zanzsco

zanzsco

Senior Member
Joined Aug 21, 2011
161 2 0
wao wanajua kubonyeza galaxy,kumupika muchuzi ya mindimu mingi na chapat zilizomungua mume hali hayo anawenda chef's pride
mi hapana taka iyo
mwanamuke lazima mushughulike
If every being plays his/her role well, the world is a better place to live in before it ends!!!!
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,588
Likes
31,146
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,588 31,146 280
thank umenipa mwanga zaidi.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,245
Likes
4,024
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,245 4,024 280
Tatizo ni kuwa wengi hawafahamu kama kwa kila mja kuna msalaba ambao kapewa na mwenyezi Mungu mfano aliye na mtoto tahira,chizi,mlemavu,jambazi n.k,mme malaya,mlevi ama mke mvivu,mwasherati n.k

Yote hiyo ni misalaba ama sehemu ya majaribu ambayo kama mwanadamu huna budi kuikubari,kuikimbia ama kuitelekeza ni dhambi kwa Mungu kwani kupitia humo ndo rehema zinavyotujia.

Wengine ndo yy pekee aliye na uwezo ndugu wote wanakutegemea,wengine watoto shule haipandi ama kila wakisoma wanaishia njiani,wengine ni mahanisi n.k yako mengi ila ni muhimu tu kutambua hicho ndo kipimo chako hapa duniani

..dada ubarikiwe kwa ujumbe wako.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,520
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,520 280
Mpe hongera zake
na wengine tutaiga kutoka kwake.
 
zanzsco

zanzsco

Senior Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
161
Likes
2
Points
0
zanzsco

zanzsco

Senior Member
Joined Aug 21, 2011
161 2 0
Tatizo ni kuwa wengi hawafahamu kama kwa kila mja kuna msalaba ambao kapewa na mwenyezi Mungu mfano aliye na mtoto tahira,chizi,mlemavu,jambazi n.k,mme malaya,mlevi ama mke mvivu,mwasherati n.k

Yote hiyo ni misalaba ama sehemu ya majaribu ambayo kama mwanadamu huna budi kuikubari,kuikimbia ama kuitelekeza ni dhambi kwa Mungu kwani kupitia humo ndo rehema zinavyotujia.

Wengine ndo yy pekee aliye na uwezo ndugu wote wanakutegemea,wengine watoto shule haipandi ama kila wakisoma wanaishia njiani,wengine ni mahanisi n.k yako mengi ila ni muhimu tu kutambua hicho ndo kipimo chako hapa duniani

..dada ubarikiwe kwa ujumbe wako.
asante Rweye! Ubarikiwe nawe pia
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
Hehe..kazi ya mkono niijuayo ni upishi, itabidi nifikirie habari ya mamantilie labda na mimi siku moja nitakuwa mmliki wa restaurant.

Nimeipenda
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,614
Likes
12,218
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,614 12,218 280
Hahahaaaaaaaaaa! Mi sijui nimelogwa mwenzenu na alieniloga kafa na keshaoza!!!!!!!!!! Sijui nitaponea wapi mimi hili janga!!!!! Yaani bila mwanaume kunihudumia na kunipa mbesa hata niwe na mabillion naona kama ananitumia tumia na kutake advantage of me flani hivi? Yaani i am addicted to guys cash jamani! Bila pesa huniambii kitu! Halooooooooo! Japo dobi nae mkali wa kupiga pasi ila namba Arsenal hapati! Inahuuuuuuuuu?
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
Hahahaaaaaaaaaa! Mi sijui nimelogwa mwenzenu na alieniloga kafa na keshaoza!!!!!!!!!! Sijui nitaponea wapi mimi hili janga!!!!! Yaani bila mwanaume kunihudumia na kunipa mbesa hata niwe na mabillion naona kama ananitumia tumia na kutake advantage of me flani hivi? Yaani i am addicted to guys cash jamani! Bila pesa huniambii kitu! Halooooooooo! Japo dobi nae mkali wa kupiga pasi ila namba Arsenal hapati! Inahuuuuuuuuu?
Pesa za bure su kuhongwa zina raha yake
 

Forum statistics

Threads 1,274,340
Members 490,676
Posts 30,508,930