Wanawake ni wa kulaumiwa kwenye ishu ya R.kelly

Science Priest

JF-Expert Member
Mar 7, 2019
1,751
2,000
Vitendo alivyokuwa anafanya R Kelly ni vya kinyama na vya kiudhalilishaji, ila Kwa upande wa pili wanawake ni wa kulaumiwa, Kwa sababu wamekuwa na Tabia ya kupenda watu wenye ela. Japokuwa sio wote wenye ela wanadhalilisha wanawake, ila wengi wa wanaume wenye ela wanawadhalilisha wanawake, ila wanawake wengi ni wasiri hawasemi lakin wanadhalilishwa sana. Kwa hy sio vibaya Kwa mwanamke kumpenda mwanaume mwenye ela, ila wanawake muwe makini na hawa wanaume ambao tayar wanamafanikio kama R Kelly, Kwa sababu wakina R Kelly wako wengi sana.
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
26,772
2,000
Vitendo alivyokuwa anafanya R Kelly ni vya kinyama na vya kiudhalilishaji, ila Kwa upande wa pili wanawake ni wa kulaumiwa, Kwa sababu wamekuwa na Tabia ya kupenda watu wenye ela. Japokuwa sio wote wenye ela wanadhalilisha wanawake, ila wengi wa wanaume wenye ela wanawadhalilisha wanawake, ila wanawake wengi ni wasiri hawasemi lakin wanadhalilishwa sana. Kwa hy sio vibaya Kwa mwanamke kumpenda mwanaume mwenye ela, ila wanawake muwe makini na hawa wanaume ambao tayar wanamafanikio kama R Kelly, Kwa sababu wakina R Kelly wako wengi sana.
ALIKUWA ANAFANYAJE? NIMEONA CLIP KAMA ANALIA KUWA ANASINGIZIWA
 

Powder

JF-Expert Member
Jan 6, 2016
4,145
2,000
Umemaliza kuandika hapa, kuna mwanamke mwingine atasoma ujumbe, na ataenda kufanya the same!

Kwao sio udhalilishaji...
 

jani

JF-Expert Member
Aug 8, 2011
854
1,000
haha ...naona ana kesi ya child support sasa...maana hyo ya udhalilishaji wamemkosa mahakamani!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom