Wanawake ni majasiri


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,574 280
Unakutana nae kwenye gari, hamfahamiani, unaenda kupiga one night stand.
Hajui una kifaa cha uzito gani, kama ni tubelight au sigara.
hata kama una tube light wala hakimbiii, atagugumia maumivu mpaka umalize haja zako.
Hata kama una kitu kama kipisi cha sigara, utamchovya hivyohivyo.
Kweli wanawake hawaogopi kitu
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
Muulize Eva, Mke wa Lutu, Delila na wengine wengitu.
Hawakawii kukuweka kwenye chupa, hawana maana hata kidogo
 
chobu

chobu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
308
Likes
17
Points
35
chobu

chobu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
308 17 35
Hao wadudu sio mchezo!!!!!!!!!!
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Unakutana nae kwenye gari, hamfahamiani, unaenda kupiga one night stand.
Hajui una kifaa cha uzito gani, kama ni tubelight au sigara.
hata kama una tube light wala hakimbiii, atagugumia maumivu mpaka umalize haja zako.
Hata kama una kitu kama kipisi cha sigara, utamchovya hivyohivyo.
Kweli wanawake hawaogopi kitu

mungu aliwaumba kuyatimiza hayo yote uliyoyataja
kwahiyo wana du ze nidful!!!!
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,881
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,881 151 160
Ujasiri wa hivo hata sisi tunao.,
Humjui/hakujui unang'oa...tutabebaga majini siku nyingine
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Halafu wazuri tena si wachoyo kama tufikiriavyo
Ni yeye kukuelewa tu
Anakupa kipago cha manati
Unamaliza ma ugwadu yako
Kweli hawaogopi:A S-alert1:
 
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
52
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 52 0
kweli wakuu hawa wadudu wana moyo sana ila nafikiri wanaongoza kwa roho mbaya na ujasiri wakiamua kukufanyia ubaya utashangaa
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Unakutana nae kwenye gari, hamfahamiani, unaenda kupiga one night stand.
Hajui una kifaa cha uzito gani, kama ni tubelight au sigara.
hata kama una tube light wala hakimbiii, atagugumia maumivu mpaka umalize haja zako.
Hata kama una kitu kama kipisi cha sigara, utamchovya hivyohivyo.
Kweli wanawake hawaogopi kitu
Kweli wanawake ni jasiri,lakini mbona umebase tu kny one stand jamani!!!!!!
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
Ona mashangazi walivyo na roho za BIBI AGA yule mchawi wa kwenye hadithi za ua jekundu
kweli wakuu hawa wadudu wana moyo sana ila nafikiri wanaongoza kwa roho mbaya na ujasiri wakiamua kukufanyia ubaya utashangaa
 
N

Nightangale

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
33
N

Nightangale

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
265 0 33
kweli wakuu hawa wadudu wana moyo sana ila nafikiri wanaongoza kwa roho mbaya na ujasiri wakiamua kukufanyia ubaya utashangaa
Hebu kuweni na heshima kidogo, shwaini! Mama yako au dada yako au mkeo ni mdudu?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,821
Likes
5,416
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,821 5,416 280
Unakutana nae kwenye gari, hamfahamiani, unaenda kupiga one night stand.
Hajui una kifaa cha uzito gani, kama ni tubelight au sigara.
hata kama una tube light wala hakimbiii, atagugumia maumivu mpaka umalize haja zako.
Hata kama una kitu kama kipisi cha sigara, utamchovya hivyohivyo.
Kweli wanawake hawaogopi kitu
Si kwamba ni wajasili sana..........NI KUWA ILE NDUDE YAO NI FREE SIZE.............. in capacity ya kutanuka na kusinyaa accordingly
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Si kwamba ni wajasili sana..........NI KUWA ILE NDUDE YAO NI FREE SIZE.............. in capacity ya kutanuka na kusinyaa accordingly
kwa hiyo its ready kwa mtarimbo wa aina yeyote ule
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
kweli wakuu hawa wadudu wana moyo sana ila nafikiri wanaongoza kwa roho mbaya na ujasiri wakiamua kukufanyia ubaya utashangaa
ww,hebu tumia kauli nzuri. Ina maana hata mama yako nae ni mdudu?? Tumia busara bana ahh,umenikasirisha sana.
 

Forum statistics

Threads 1,235,977
Members 474,928
Posts 29,242,380