Wanawake nao wapaza sauti zao kuhusu uteuzi wa MA -DAS


ibesa mau

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2015
Messages
1,867
Likes
1,204
Points
280
ibesa mau

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2015
1,867 1,204 280
Kuna malalamiko kwamba uteuzi hauja zingatia jinsia , haiwezekana katika ma DAS 137 walio teuliwa wanawake wawe 21 tu . Wakati dunia inataka 50% kwa 50% jinsia zote katika vyombo vya maamuzi inaonekana kuna mipango ya kurudisha nyuma jitihada hizo. Tuishauri serikali yetu tukufu kwani hao wanawake ni 28.7 % .ya walio teuliwa
 
ibesa mau

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2015
Messages
1,867
Likes
1,204
Points
280
ibesa mau

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2015
1,867 1,204 280
japo ingekuwa 40%
 
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
8,435
Likes
5,374
Points
280
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
8,435 5,374 280
Kuna malalamiko kwamba uteuzi hauja zingatia jinsia , haiwezekana katika ma DAS 137 walio teuliwa wanawake wawe 21 tu . Wakati dunia inataka 50% kwa 50% jinsia zote katika vyombo vya maamuzi inaonekana kuna mipango ya kurudisha nyuma jitihada hizo. Tuishauri serikali yetu tukufu kwani hao wanawake ni 28.7 % .ya walio teuliwa
Mmejitenga na dunia halafu mnataka kujilinganisha nao? Mkitaka kujilinganisha katika teuzi msisahau pia kujilinganisha katika demokrasia
 
S

SAM nicheck

Member
Joined
Oct 25, 2012
Messages
58
Likes
7
Points
15
S

SAM nicheck

Member
Joined Oct 25, 2012
58 7 15
Kuna malalamiko kwamba uteuzi hauja zingatia jinsia , haiwezekana katika ma DAS 137 walio teuliwa wanawake wawe 21 tu . Wakati dunia inataka 50% kwa 50% jinsia zote katika vyombo vya maamuzi inaonekana kuna mipango ya kurudisha nyuma jitihada hizo. Tuishauri serikali yetu tukufu kwani hao wanawake ni 28.7 % .ya walio teuliwa
Unaposema Dunia ndivyo inavyo taka ni vema ukatoa References ya nchi zilizo endelea na jinsi zilivyo itumia hyo asilimia 50% kwa 50% katika teuzi mbali mbali na jinsi ilivyo tekelezeka
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,926
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,926 280
Hao ni asilimia 15 tu. Nchi nyingi nafasi kama hizo za administrators huwa wanawapa wanawake huwa wanazimudu sana. Magufuli na utawala wake hawana compromise na mtu, kitu ambacho kitawapa point nyingi sana sympathisers kunako 2020
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
9,492
Likes
6,543
Points
280
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
9,492 6,543 280
Hiyo dunia mbona mabunge yao naona asilimia kubwa sana ni wanaume
 
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
3,005
Likes
2,818
Points
280
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
3,005 2,818 280
Mambo hayawezwi kufanywa kwa kuangalia dunia inataka Bali hufanywa kwa kuangalia mahitaji na ubora na uwezo wa kitu husika. Tukifanya kila kitu kwa mtindo wa kuiga huko duniani tunaweza jikuta tunaiga mambo mengine ya ajabu kabisa.nyie wanawake mnaolalamika ni bora mueleze kwa nini mnastahili hizo nafasi na si vinginevyo.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,203
Likes
28,109
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,203 28,109 280
Kuna malalamiko kwamba uteuzi hauja zingatia jinsia , haiwezekana katika ma DAS 137 walio teuliwa wanawake wawe 21 tu . Wakati dunia inataka 50% kwa 50% jinsia zote katika vyombo vya maamuzi inaonekana kuna mipango ya kurudisha nyuma jitihada hizo. Tuishauri serikali yetu tukufu kwani hao wanawake ni 28.7 % .ya walio teuliwa
Wajilaumu kwa kuuza kura zao kwa kanga na vilemba
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,531
Likes
3,010
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,531 3,010 280
50/50 sio rahisi ila kama kweli ni 21 tuu poleni. Huyu ni yule alie kiwa anasema naapa tena naaema kweli !! Kweli tupu nakwenda kuwa mtumishi wenu. Nasema haya na Mungu anisaidie. Leo!! Mhhhh!! Lakini mjifunze hakuna Ccm ambae ni tofauti na wana Ccm wenzake wote ni sawa. Fadhilaaa.......
Sisi tumezowea shida kwenu nyie Lumumba.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,203
Likes
28,109
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,203 28,109 280
Hao ni asilimia 15 tu. Nchi nyingi nafasi kama hizo za administrators huwa wanawapa wanawake huwa wanazimudu sana. Magufuli na utawala wake hawana compromise na mtu, kitu ambacho kitawapa point nyingi sana sympathisers kunako 2020
Na aendelee kuwatosa hao kina mama maana walizidi kuishabikia ccm
 
kinguo

kinguo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2016
Messages
434
Likes
302
Points
80
Age
47
kinguo

kinguo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2016
434 302 80
Wanawake ndio walikua mstari wa mbele kwenye kale ka wimbo ketu ka kuisoma namba. Na kiitikio walikua wanakaitikia vizuri sana.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
28,406
Likes
15,433
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
28,406 15,433 280
Acheni ujinga
Wafanye kazi waonekane na sio kulia lia kila siku
 
C

Chosen generation

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Messages
4,404
Likes
3,768
Points
280
C

Chosen generation

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2014
4,404 3,768 280
Hii term hatuangalii SURA na CHURA mlizonazo.

Tunaangilia ELIMU na UWEZO wa kwenda na kasi ya HAPA KAZI tu.

Teh! Fanyeni kazi, mlizoea mbeleko za UWT na CCM.
 

Forum statistics

Threads 1,237,555
Members 475,562
Posts 29,293,204