Wanawake na Mabadiliko ya hali ya hewa wao wameendelea kuliko wanaume!

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,146
2,000
Tukiangalia kwa uhalisia wanawake wao wamepiga hatua kuhusu swala zima la mabadiliko ya hali ya hewa hasa kuhusiana na swala zima la mavazi hebu tuangalie Picha hii!!
Proof of global warming.jpg
If the trend continues, by 2015 there would be NOTHING to put on the lines!!!!!
 

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,146
2,000
Maana siku hizi kuna ambazo ni usi kama wakufungia viatu na kakipande kanguo mbele!!!!sehemu nyingine kama masai!!
 

Digna37

JF-Expert Member
May 17, 2010
727
250
:photo: Kweli kabisa, hujakosea. Tena hizo za kamba ukijaribu utatamani kuendelea nazo hata kwa sie old school. Labda tutarudi kule tulikotoka. Hujaweka miaka kabla ya karne ya 18 ilikuwaje. Wakati wakivaa kuziba mbele tu. Daaah! Nimecheka sana nyie watu mna vituko saa zingine.
 

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
24,041
2,000
Ila hilo la kamba nzuri hayse,kwenye emergence haicheleweshi watu inavutwa tu pembeni kidogo hala kazi kama kawa
 

Natalie

Senior Member
Sep 25, 2011
165
0
Mbona miaka hii kuna wanawake wameshaanza kuvaa suruali za jeans za kubana bila hata kufuli ndani, wapo kabisa, Mi kuna mmoja namjua alikuwa ana tabia hiyo, but sio mara nyingi alikuwa anafanya hivyo, sijui ni huyo jibaba lake la kizungu lilimfundisha au aliamua mwenyewe tu kujiachia hivyo sometimes.
 

Mhache

JF-Expert Member
Jun 20, 2008
346
195
Good, I enjoyed reading the comments. Hapo mahala panapendwa sana sijui kwa nini?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom