Wanawake, muwe wawazi kama hamuwezi au hamtaki kukutana

renamaizo

JF-Expert Member
Oct 17, 2014
2,127
3,032
Yaani hawa viumbe hata siwaelewi shida ipo wapi! Au ndio mnatumia ile nadharia ya kwamba ninyi ni dhaifu hivyo mnaamua kufanya upuuzi kadri mtavyoweza?

Yaani unakuta dada wa watu mnakutana mnatongozana mnakubaliana lakini sasa unashangaa siku unamwambia umemiss unataka muonane hivyo lini na saa ngapi ana nafasi cha kushangaza hajibu kimya!

Sasa swali dogo kama hilo si ni kiasi cha kujibu tu lini na saa ngapi ana nafas au kama hataki aseme sina muda au kama anataka aseme basi lini
 
Yaan hawa viumbe ata siwaelew shida ipo wap au ndio mnatumia ile nadharia ya kwamba nyiny ni dhaifu ivo mnaamua kufanya upuuzi na ufala kadr mtavyoweza

Yaan unakuta dada wa watu mnakutana mnatongozana mnakubaliana lkn sasa unashangaa siku unamwambia umemiss unataka mupnane ivo lin na saa ngap ana nafasi cha kushangaza hajibu kimya sasa swali dogo km ilo si ni kias cha kujibu tu lini na saa ngap ana nafas au km hatak aseme sina mda au km anataka aseme basi lini

HV NYINYI VIUMBE MPOJE SHWAIN
Ungeanza kutuma meseji zile za :-

TIGOPESA:Hamisho la pesa limekamilika.Salio Jipya Tsh 108,650. Umepokea Tsh 103,650 Kutoka Tigo 0654400400 JONAS SAVIMBI ,Kumbukumbu ya Malipo.:765527571235.MN200713.1456.C65567 15/08/20 23:02

Baada ya hapo ndio uanze kuulizia utakuja saa ngapi? Kisha angalia kama hautojibiwa.
 
Mkuu una buku jero halafu unataka biriani la masaki...

Huwez kuwa serious,, INVEST
 
.
Screenshot_2020-08-15-23-35-18-178_com.facebook.katana.jpg
 
Hahaa Mimi nilidhani may atakuwa na point za maana kumbe ni utopolo mtupu


Kwani hakuelewa wahenga walipo sema hata ukimya pia ni jibu
Kwa staili hii kwel kaz ipo sasa mkitelekezwa mnaanxa kulalamika na mnasahau madudu yenu km haya malipo ni hapa hapa dunian mbingun ni hukumu tu
 
Kwahiyo maugwadu yako yamefika kichwani ikabidi uje utufokee wote? Tunahusikaje hapo sasa?
Mnahusika kwa sababu nyiny ndio huwa mnashauriana sasa kwa uchunguz nimegundua huwa mnashauriana ujinga na ndio maana hampendan
 
Mkuu una buku jero halafu unataka biriani la masaki...

Huwez kuwa serious,, INVEST
Ndugu njaa mbaya yaan hawa wanawake wanaboa km mshatongozana mshakubaliana afu kuonana tu inakuwa kes nilicho gundua hawa njaa kal na kuliwa hawatak
 
Ungeanza kutuma meseji zile za :-

TIGOPESA:Hamisho la pesa limekamilika.Salio Jipya Tsh 108,650. Umepokea Tsh 103,650 Kutoka Tigo 0654400400 JONAS SAVIMBI ,Kumbukumbu ya Malipo.:765527571235.MN200713.1456.C65567 15/08/20 23:02

Baada ya hapo ndio uanze kuulizia utakuja saa ngapi? Kisha angalia kama hautojibiwa.
Walivyo na njaa hawa mm hela situmi
 
Yaan hawa viumbe ata siwaelew shida ipo wap au ndio mnatumia ile nadharia ya kwamba nyiny ni dhaifu ivo mnaamua kufanya upuuzi na ufala kadr mtavyoweza

Yaan unakuta dada wa watu mnakutana mnatongozana mnakubaliana lkn sasa unashangaa siku unamwambia umemiss unataka mupnane ivo lin na saa ngap ana nafasi cha kushangaza hajibu kimya sasa swali dogo km ilo si ni kias cha kujibu tu lini na saa ngap ana nafas au km hatak aseme sina mda au km anataka aseme basi lini

HV NYINYI VIUMBE MPOJE SHWAIN

Hujatumia 'in god we trust ' za kutosha kaka.
 
Back
Top Bottom